Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

badboybeo

Well-Known Member
Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội

Từ đây em xin trật tự, cứ cắm chân ở nơi này cho lành^:)^

yêu cầu đồng chí hdcp không qua box âm thanh chén bát nữa B-)
đồng chí ông già lúc nào đi đón tiếp đồng chí hạnh mèo, nhớ alo để anh em c òn mang súng ống đi phục vụ nhiệt tình :(

Nhok

thế tình hình như nào rồi mà lại còn đòi tập thể =))
Đã bảo bị con nhợn nó đè lên tay rồi cứ nghĩ linh tinh :( mấy cha này đúng là lắm chuyện :|
Mà khiếp =)) máu cãi nhau đến tận giờ này chưa hết =)) bó tay
@Rồng :pM kín tềnh yêu nhé :x

badboybeo

Well-Known Member

thế tình hình như nào rồi mà lại còn đòi tập thể =))
Đã bảo bị con nhợn nó đè lên tay rồi cứ nghĩ linh tinh :( mấy cha này đúng là lắm chuyện :|
Mà khiếp =)) máu cãi nhau đến tận giờ này chưa hết =)) bó tay
@Rồng :pM kín tềnh yêu nhé :x

cái gì anh chả máu hớ hớ

Ðề: Hội HD Hà Nội offline 18h ngày 4 / 11 / 2010

Gửi các bác HD Hà Nội:

Rất cảm ơn các bác thành viên đã tham dự buổi Họp đột suất ngày hôm qua, cuộc họp cũng hơi căng thẳng trên mức cần thiết, mới đầu là trao đổi bàn tán sôi nổi sau là cãi lộn, rất may là chưa có xô sát gì. Không sao, như thế chứng tỏ mọi người rất quan tâm đến Hội :D

Nếu xét trên góc độ tình cảm, cá nhân em cũng như các thành viên trong Hội ( đã họp kín trước đó ) đều nhất trí mua lại cổ phần của quán cafe 336A Bà triệu và tiếp tục duy trì làm nơi sinh hoạt cho các thành viên trong Hội. Tuy nhiên bác quản lý quán cafe bận công việc không tham dự được vì vậy mọi phương án bàn bạc đi vào...ngõ cụt :(

Qua tham khảo ý kiến của 1 số bậc đàn anh đi trước, nếu tiếp tục giữ lại quán để làm nơi tụ tập sinh hoạt cho anh em HD Hà Nội thì không khả thi do cũng vướng nhiều yếu tố vì vậy mặc dù rất đáng tiếc và không muốn nhưng cũng phải xin thông báo với anh em là quán HD cafe 336A Bà Triệu ( Quán cafe HD đầu tiên của Diễn đàn và của Hà Nội ) đã chính thức đóng cửa. Nếu có phiên bản mới sẽ thông báo sau để anh em đến ủng hộ. Mời các bác dành 1 phút mặc niệm cho quán cafe, phút mặc niệm bắt đầu [-O<

Về phát triển Hội HD Hà Nội vẫn bình thường không có vấn đề gì xảy ra. Hình ảnh cuối cùng về quán cafe ngày 31 / 10. Bác nào giờ chạy qua là không còn gì đâu đấy, dọn hết đồ đạc đi rồi :D

buihunghp

HD-720p

Thôi, anh em ta cứ kiếm quán nào đó thuận tiện để tổ chức gặp gỡ chém gió cho vui. Mở quán ra lại phải đau đầu tìm cách quản lý, mệt mỏi lắm.

overkillx

Huyền Thoại

Thôi, anh em ta cứ kiếm quán nào đó thuận tiện để tổ chức gặp gỡ chém gió cho vui. Mở quán ra lại phải đau đầu tìm cách quản lý, mệt mỏi lắm.

Cái gì nó cũng có 2 mặt, mở quán thì quản lý nhức đầu nhưng đổi lại anh em HN có cái chỗ cố định đỡ phải cuối tháng chạy long xòng xọc tìm địa điểm chưa kể có thể có thêm chút tiền vào quỹ để phát triển thêm =P~

Lại Văn Sâm

Em nghĩ là các bác làm cái quán Trà đá HD gần cái ao kể ra cũng được đấy, sức chứa khoảng 20 người tha hồ đến đó tụ tập, hội họp chè ngon và bạn hiền. Sau này quỹ lớn mạnh lên các bác lấn ao, cơi nới thêm kiểu gì chả chứa được gần 100 người.
Em thì cũng có tiền nhưng mà là séc của người chơi chương trình, mất 1 tờ là em cũng phải đi bán báo đấy chứ chả phải làm nhà báo nữa đâu các bác ạ.
Kể ra ở trên cấp cho ít xiền trích từ quảng cáo popcon, game... thì tốt nhỉ, nếu thế thì dự án chắc chạy nhanh như con Ferrari chứ chẳng ì ạch như xe bò thế này :(
Cũng theo dõi các bác hoạt động nhưng em cũng chả biết làm thế nào, chỉ biết hô hào cổ vũ cho khí thế, thôi thì bác nào thích cuối tuần bảo tớ cho vé đi xem Ai là triệu phú đỡ buồn :D

kiukiu

Well-Known Member

Sắp ngày mới rồi, cuộc đời như nước chảy mây trôi, đôi khi vui đủ để nhớ buồn đủ để quên, em vừa nhậu về, khá bận nên phải chối vụ nhậu với sếp Hưng, nhưng sớm muộn gì cũng sẽ đi với lão vài bữa bét nhè chè đỗ xanh :D

Chúc cả nhà ai chưa ngủ thì ngủ ngon, ai sáng mai đọc cái này thì chúc các bác ngày mới tốt lành, cuối tuần vui vẻ, rảnh thì đi soi gái đẹp với em =))

kiukiu

Well-Known Member

Ô hô hô :)) Down đến giờ này mới vào được cơ à , khui thùng phát :))

Bên trên