Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

Nhok

Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội

ko biết MrMilan post gì nhỉ :))

ô, đi tù roài à,. đêm qua mềnh nằm mơ vào đấy gặp lão già
giờ vào thấy đi thật rồi à

Theo ý kiến của em thì ban cho nó công bằng , cái bạn Hạnh mèo ấy đã chấp nhặt đến chót , lập hết topic này đến topic khác thì ban đi cho nó hết chuyện , HDCP+ chém bên QN đấy thôi :))

badboybeo

Well-Known Member

Theo ý kiến của em thì ban cho nó công bằng , cái bạn Hạnh mèo ấy đã chấp nhặt đến chót , lập hết topic này đến topic khác thì ban đi cho nó hết chuyện , HDCP+ chém bên QN đấy thôi :))

em nói chuẩn ứ cần chỉnh

HDCP+

Nói xấu anh cái gì đấy, Nhok?8-}

Nhok

Em với lão già đang trong tù hưởng sung sướng đây

sướng vừa thôi cho các bác khác còn nghiêm túc , ko lại post vớ vẩn để theo chân bác là ko ổn tẹo nào :))

CutWind

MrMilan post bài chửi lãnh đạo Hiếu điều hành yếu kém, ban là đúng.

Nhok

MrMilan post bài chửi lãnh đạo Hiếu điều hành yếu kém, ban là đúng.

Dùng từ chửi nghe thấy nặng nề quá , chả có việc gì to tát sao các bác cứ bới lên thành vấn đề nhỉ :|

Dĩ hòa vi quí nào :D

ProSkyR

Well-Known Member

Mấy ngày này bận nhiều việc, không ol được. Vô thấy 1 cơ số nick vàng khè, ghê quá #:-S

CutWind

Bác này quen biết mod hay sao ấy mà xem được nội dung bài viết ấy nhở?=))

Có xem bài viết trước khi nó bị xóa, chưa kịp Quote thì lãnh đạo Hiếu đã phi tang mất rồi :)):)):))
Chửi kinh lắm, thế mới bị ban nick, nghe đâu còn ban vĩnh viễn cơ

HDCP+

Có xem bài viết trước khi nó bị xóa, chưa kịp Quote thì lãnh đạo Hiếu đã phi tang mất rồi :)):)):))
Chửi kinh lắm, thế mới bị ban nick, nghe đâu còn ban vĩnh viễn cơ

Nội dung thì em biết rõ rồi, nhưng mà ban vĩnh viễn Milan nhà em cơ à? Mới ngày nào hai lãnh đạo này còn bắt tay bắt chân thân mật lắm mừ.8-|

coolpix8700

Well-Known Member
Ðề: Hội HD Hà Nội offline 18h ngày 4 / 11 / 2010

Thực ra do cái "nghề" của em, đi họp xét (duyệt) dự án rất nhiều rồi cho nên nó như vậy!
Nếu chỉ là 1 cái quán trà nhỏ, anh em góp mỗi người vài triệu vào cho nó hoạt độngi để có chỗ tụ họp, giao cho 1 người phụ trách rồi hết vốn lại bơm thì chắc đơn giản.
Nhưng qua các bác mô tả, thì nó lại lớn hơn rất nhiều. Nếu như thế, trước khi vào xét cụ thể các chi tiết kỹ thuật, thì phải thống nhất được định hướng, quy mô rồi tính khả thi cho quy mô đặt ra... Qua được phần khả thi mới đến cách tiến hành, rồi mới đến cách tổ chức, quản lý rồi mới đặt ra chi tiết kỹ thuật cụ thể cho các trang thiết bị, nhân viên... Chắc như thế nó sẽ dễ dàng "đạt" hơn.
Hôm đó, em nghĩ chúng ta mới chỉ khơi mào cho "ý tưởng đầu tư" và đã tương đối thống nhất cho ý tưởng, còn nhiều việc cần bàn thêm và như mấy bác đề nghị, những lần gặp tới nên có chuẩn bị trước nội dung để bàn cho lần gặp theo trình tự để có kết quả tốt hơn. Còn các việc như tìm địa điểm vẫn có thể đi đước một chút!

Nhok

Mình phải làm ngay 1 chú Nhok+ mới được =))

Hôm nay làm xoăn , ngu thật :| thôi , đầu tóc hỏng hết rồi :((

Biến đây , mai đi với ty xem concert :x yêu thế :))

Bên trên