Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

cometmiumiu

Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

các bác ơi :D cho e hỏi có bác nào ở gần Văn quán - Hà Đông có phim 3D hay hay ko cho em xin cóp mấy phim về xem với, e mới gom thóc xúc đc cái tv 3D nhưng chả có phim nào xem cả. Dùng mạng gói 300k/1 tháng nên e down mãi mà ko đc 1 phim :( Thanks các bác trước ạ :D

hoabantrang

Well-Known Member

Từ năm ngoái đến giờ mới quay lại Thu đô ! :V

các bác ơi :D cho e hỏi có bác nào ở gần Văn quán - Hà Đông có phim 3D hay hay ko cho em xin cóp mấy phim về xem với, e mới gom thóc xúc đc cái tv 3D nhưng chả có phim nào xem cả. Dùng mạng gói 300k/1 tháng nên e down mãi mà ko đc 1 phim :( Thanks các bác trước ạ :D

Bác đến chỗ người ta bán thiết bị HD mà copy.

meomatto

Active Member

Gơn bánh bèo đã bị ban và Boy bánh bèo là 2 anh chị em à? hehe

hoabantrang

Well-Known Member

Chắc là được, với điều kiện mua thiết bị HD của người bán!:D

Không nhất thiết bác à. Mua thiết bị thì được copy free vài lần, không mua thì phải trả xiền mới được copy.
Giờ chả có cái gì là phờ ri cả. Muốn phờ ri thì down lấy thôi. Cơ mà vẫn mất tiền điện. :v

ilVietnam

Well-Known Member

Không nhất thiết bác à. Mua thiết bị thì được copy free vài lần, không mua thì phải trả xiền mới được copy.
Giờ chả có cái gì là phờ ri cả. Muốn phờ ri thì down lấy thôi. Cơ mà vẫn mất tiền điện. :v

Em nghĩ mất tiền điện... cơ quan, ở đấy down nhanh mà lại free nhiều thứ :D

binhhc

Moderator

Em nghĩ mất tiền điện... cơ quan, ở đấy down nhanh mà lại free nhiều thứ :D
ở CQ không down gì thì PC cũng vẫn phải bật 8h, đường truyền cáp quang trả tiền hàng tháng trọn gói, không dùng hết công suất của nó cũng lãng phí. :p
Tóm lại down ở CQ là triệt để tiết kiệm. :))

pioneer700

ở CQ không down gì thì PC cũng vẫn phải bật 8h, đường truyền cáp quang trả tiền hàng tháng trọn gói, không dùng hết công suất của nó cũng lãng phí. :p

Sao của anh ấy giống mình thế ....:))

A Hoàng

Well-Known Member

Đi đâu cũng gặp cụ nhỉ, sắp thay thần gió Cô em Sim rồi đấy nhỉ :)))

Bên trên