Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

doc_khach

Active Member
Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội

hix khổ thân ông bác ghê, chia buồn với bác nha. đợt trước em cũng bị nhưng dứt sốt nhanh lắm mất có 3 ngày mỗi tội vẫn cảm đến h ^^!

dangnham

khổ thân nhỉ, nhưng vẫn chưa bằng em, nằm liền 1 phát đúng 1 tuần luôn, 14 chai nước, mỗi ngày 2 chai =))

doc_khach

Active Member

^^ mình thì rất ghét tiêm + truyền nước. vì thế nên có bị ốm thì đành uống thuốc ko chứ ko bao h truyền choẹt gì cả :D

Kinh3D

sốt virus, thì ngồi dậy chứ nằm mãi nó cũng chết ....

Chuẩn, nằm nhiều nó bê bết ra ko tỉnh nổi làm cho cô giáo H cứ phải chăm sóc mãi cho ăn cháo cũng mệt nhỉ =))=))=))=)) mấy em virus này lây nhanh kinh, a cũng vừa mới dính mấy bữa trước xong :D:D:D giờ vẫn chưa lại người. Chú sốt cao về đêm còn đỡ, a còn bị trên 39 độ từ sáng tới đêm, buổi chiều sốt xình xịch mà có cô giáo xinh quá ới 1 phát là vẫn ngồi xe máy phi như ngựa đi chơi đc với ẻm ngay nhưng tới lúc về nhà thì rên hừ hừ, hôm sau khỏi luôn. =))=))=))=))

thanhtung0506

Chuẩn, nằm nhiều nó bê bết ra ko tỉnh nổi làm cho cô giáo H cứ phải chăm sóc mãi cho ăn cháo cũng mệt nhỉ =))=))=))=)) mấy em virus này lây nhanh kinh, a cũng vừa mới dính mấy bữa trước xong :D:D:D giờ vẫn chưa lại người. Chú sốt cao về đêm còn đỡ, a còn bị trên 39 độ từ sáng tới đêm, buổi chiều sốt xình xịch mà có cô giáo xinh quá ới 1 phát là vẫn ngồi xe máy phi như ngựa đi chơi đc với ẻm ngay nhưng tới lúc về nhà thì rên hừ hừ, hôm sau khỏi luôn. =))=))=))=))

cho em xuất đấy đi anh...

Bên trên