Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

onggia

Well-Known Member
Ðề: Đi chơi Trung Thu các bác :))

Hí hí B-)

Em cũng biết đa số các bác vợ con gái gú hết rồi , mà tuổi cũng cao :"> cơ mà Trung Thu ko phải chỉ là tết của trẻ con mà tết của tất cả chúng ta =))

Hôm nay 11 âm , vậy còn 4 ngày , ko biết các bác có kế hoạch gì vào hôm đấy không nhỉ :-*

Em xin đưa ra ý kiến đi xem phim , sau đó đi ăn , cơ mà bác nào đi đc thì post ý kiến để tổng kết số người , rùi "ai đó" đi mua vé và e sẽ kiếm chỗ ăn :)).Bác có thể dẫn thêm bầu đoàn thê tử đi càng tốt , em đi cùng chồng em :x :x :x :x

Gìơ đã 0h20' rồi , e vừa mới về nhà sau 1 cuộc càn quét tai thỏ với gấu và mặt nạ :"> hí hí , rằm năm nào e cũng cầm đầu cả đống trẻ con , cơ mà năm nay e đã lớn thêm =)) chắc ko hợp với mấy cái đôi cánh thiên thần nữa rồi :">

Các bác hưởng ứng nhiệt và tình vào nhé , ko em lại cầm đầu các em với cháu tiếp :))

Chán quá vợ vừa đẻ chẳng đi được với em rùi :((

HDCP

Super Moderators
Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội

Vào chào các bác rồi em đi ngủ.

onggia

Well-Known Member

Đi ngủ sớm thế bác ơi,ở lại chém tý đã chứ.

Nhok

Ko phải đi đc với em mà đi với tất cả mọi người mà các bác :(
Vậy là gia đình Nghé với 3 bác nữa phải ko :x
Còn ai nữa nốt đi để còn đi mua vé :(( hix

thanhtung0506

hơ hơ, anh vừa thấy tên anh ở cuối topic giờ lại nhẩy sang nhok roài là sao iem... giờ này đã dậy làm gì thế

Nhok

Xoá tổng cộng 4 bài, vụ bên topic trung thu, nghe kinh quá khả năng sẽ có chiến tranh, xoá cho nó an toàn quân số
Ko tuồn cho e xem chém em cái gì hả bác :(( bắt đền bác :((

dungcoi82

Member

Bác Tùng béo đâu nhẩy? Kế hoạch chiều nay thía nào? Em đã sẵn sàng.

Bên trên