Topic chém gió HD Hà Nội [Spam]

dangnham

Ðề: Topic chém gió HD Hà Nội

e đi học về roài đây, làm ăn gì chán thía, test mấy cái đèn mà cũng tắc đường, để mai e up clip lên nhẩy, người ta bu lại xem đông như kiến :))

ồ thế à, em cũng vừa trên đấy về. không phải là test mà tối nào cũng thế từ giờ cho đến hết 10/10. Mà bao nhiêu điện đổ vào đấy, quả này xong đại lễ cắt luân phiên ốm đòn rồi =)). Em vừa đứng cạnh 1 cái đèn nóng kinh người, quay sang nhìn thấy nó ghi là 4000W =))

hunggz

ồ thế à, em cũng vừa trên đấy về. không phải là test mà tối nào cũng thế từ giờ cho đến hết 10/10. Mà bao nhiêu điện đổ vào đấy, quả này xong đại lễ cắt luân phiên ốm đòn rồi =)). Em vừa đứng cạnh 1 cái đèn nóng kinh người, quay sang nhìn thấy nó ghi là 4000W =))

thế hả, a đứng ở đoạn đồng hồ hehe, quay = đt chán quá, chú có hàng nóng thì up đê hehe, để mai up mấy cái ảnh thằng bạn nó chụp với quay = 5D mark II nhá hôm bắn pháo hoa ở công viên thống nhất mừng quốc khánh :D

HDCP

Super Moderators

May là em quách tỉnh lên hà nội từ mấy hôm trước, chờ đến ngày đại lễ ngàn năm có mà tèo.

conan2901

Active Member

vừa đo hóng hớt về
lớ ngớ được nghỉ phép chém gió mấy hôm =))

conan2901

Active Member

e đang lo, nó cấm qua cầu chắc e thuê trực thăng đi làm quá, chít đã nghèo thì chớ :((

chưa thấy cấm xe thô sơ =))
ặc ặc
Bạn không thể viết và gởi bài liên tục, để tránh spam khoảng thời gian giữa mỗi lần viết và gởi bải là 30 giây. Vui lòng chờ 4 giây sau để viết hoặc gởi bài tiếp tục !

HDCP

Super Moderators

Các bác sướng nhở, suốt ngày thấy phê với pháo.

Nhok

hóng hớt ở đâu thế, thế sáng mai rảnh ko, phê pháo cái đi

Có ta nè cưng :* nhìn cái sig đi nào :"> hí hí

e đang lo, nó cấm qua cầu chắc e thuê trực thăng đi làm quá, chít đã nghèo thì chớ

Cấm bác qua nhà Conan ăn nhờ ở đậu đi , nhà bác ý ở chân cầu bên này thì phải nhê :))

Theo em thì cấm là đúng , mấy hôm nay đi đã thấy chen lấn lắm rồi
Vừa mới đi về , mấy hôm nay cứ theo vòng , ra Hồ Gươm , vào nhà chồng , 2 đứa đi thằng lên vườn hoa Hàng đậu , rẽ ra hàng than , chạy lên Yên Phụ , xuống Hồ Tây , lượn 1 vòng , lại đi về , ko thì đi ăn bên chợ đồng xuân , hết vị ,chả có cái gì cả

Em cứ sáng sớm vác xe , 30s ra đến Hồ Gươm , chơi bời nhảy múa ko khí trong lành , chả bon chen , cứ đi tối y như là tắc :(.Đường thì đông , gái thì xinh , chả ngắm nghía gì chỉ lo đâm phải chân thằng bên trên , nóng bức :((

Các bác sướng nhở, suốt ngày thấy phê với pháo.

Vào với gấu đê bác , muộn roài đấy ;))

HDCP

Super Moderators

hóng hớt chọc LV sâm, bị mod sky chặn roài, vô chọc nữa là die :))
mai a đi bắc ninh rồi
nhà e chân cầu vĩnh tuy, ai trọ giá cao ko đê ;))

Giá mà CP ở hà nội thì các bác chả có cửa gì với Nhok cả...[-X

Nhok

nhà e chân cầu vĩnh tuy, ai trọ giá cao ko đê

Em vừa ở cầu VT về , xem phim tình cảm bét nhè bác ạ :((
Có ai ở trọ ko =)) , em liên kết chồng em cho các bác ở nhà phố cổ hẳn hoi nhé , rộng to thoáng mát nhé :))

Nhọk là đứa nào ế nhể

Đứa có khả năng chém bác bết xê lết :">

Giá mà CP ở hà nội thì các bác chả có cửa gì với Nhok cả...

Chuận đấy bác =))

Bên trên