Topic rủ rê cafe, nhậu nhẹt post vô đây

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

kiukiu

Well-Known Member
Bó tay thằng Nhảm, trời này mà nó lượn ra đường lên tận Âu Cơ ăn lẩu được thì bái nó làm sếp ... xó, vãi linh hồn lạnh mà ham chơi thế này thì vô địch thiên hạ rồi =))

p/s : Lấy vợ như Sờ Bing sướng thật, cơm ko phải nấu, bát không phải rửa, toàn đi lẩu lẹc, phê thế ;;)

Nhok

Ðề: Topic rủ rê cafe, nhậu nhẹt post vô đây

p/s : Lấy vợ như Sờ Bing sướng thật, cơm ko phải nấu, bát không phải rửa, toàn đi lẩu lẹc, phê thế

ừ em cũng hâm mộ đôi này lắm á :|
chết rồi , 71kg =)) =)) =))

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại
@kiukiu: Thế mà Nhâm nó lên đấy:)). Công nhận ku Nhâm nhiệt tình thật, e bảo qua cùng vợ chồng em chụp mấy kiểu, đúng nữa tiếng sau nó quá liền:D.

Nhok

tát chết Kiu bây giờ =)) =)) =))
Mà sờ bing hiện tại sắp thành spammer rồi , chúc mừng nhé , cứ hôm nào lên 4z y như rằng thấy nick của bác ấy trực , có khi 24/24 í nhỉ =))
Thế thì bô lão cũng trực cùng rồi =))

Nhok

Lâu lắm mới có người gọi em là BÉ đấy nhá bác sờ binh =))
Ngày xưa lúc còn học cấp 3 năm cuối , đi ăn bún có chị giúp việc nhìn mặt mình mất 10s sau đó gọi ra bà chủ quán :Cho EM BÉ này 1 bát bún riêu ko mắm tốm =))
đùa thôi , mấy tháng ko đi off thấy buồn buồn , cafe e ko thích , nhậu ko có khả năng , ngồi nghe các bác chém gió đầu óc cũng thông ra đc 1 tí nhưng mà cứ zô zô là em hết khoái :( , trời lạnh lười đi ăn uống toàn ở nhà , vợ chồng bác có đôi có lứa làm gì mà chả thích , đi 1 mình mới chán :))

Mình đang chém gì đây ta :">

BKG

Ðề: Re: Topic rủ rê cafe, nhậu nhẹt post vô đây

@kiukiu: Thế mà Nhâm nó lên đấy:)). Công nhận ku Nhâm nhiệt tình thật, e bảo qua cùng vợ chồng em chụp mấy kiểu, đúng nữa tiếng sau nó quá liền:D.

Kinh kinh, kiểu đàn ông "nói là làm" đây, có ai nhìn chữ kí của mình ko =))

dangnham

Tối mai có 1 đồng chí mem mới mời anh em HD HN qua làm buổi tất niên ở 154 Lê Thanh Nghị. Anh em nào đi giơ tay nhé

BKG

Ðề: Re: Topic rủ rê cafe, nhậu nhẹt post vô đây

Tối mai có 1 đồng chí mem mới mời anh em HD HN qua làm buổi tất niên ở 154 Lê Thanh Nghị. Anh em nào đi giơ tay nhé

Quán nướng này nghe đồn thổi có dính dáng đến ông Trung Usbvn @@
Xem tình gọi hỏi bác Usb có ra xõa với anh em ko ;))

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại
Re: Ðề: Re: Topic rủ rê cafe, nhậu nhẹt post vô đây

Quán nướng này nghe đồn thổi có dính dáng đến ông Trung Usbvn @@
Xem tình gọi hỏi bác Usb có ra xõa với anh em ko ;))
Hôm qua thấy bác trầm quá, bác có vẻ khoái món bia hơn nhỉ:-?. Lạnh như hwa mà uống bia thì đóng băng mất:))
/Bác sửa lại chữ ký đi kìa, k hiện hình.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên