Topic rủ rê cafe, nhậu nhẹt post vô đây

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại
Ðề: 152 lê thanh nghi,..mưa..mưa.. rượu bia ti nhỉ ?

Trời lạnh thế này có 2 mình ngồi gõ mõ của nhau đang sướng, ấm lắm, ở núi cao mà chả rét tẹo nào cả :D xuống dưới đó lạnh lắm cụ ơi, e hẻm xuống đâu :D
Rồi, bác cứ ở trên đó ngắm tuyết rơi, đập "đá" xong xả với nico=)). Tối nay hứa hẹn sẽ vui lắm đây;))

meomatto

Active Member

Vật quá, chả biết có đi được không. Tối lại mời 2 cụ ăn cơm mới chán chứ! Hic.

Bác usb đang nhờ e hỏi số đt của bác đấy, bác để lại số ở đây để e nt cho bác ấy nhé!
Một phần rất lớn của buổi hnay là "bỗng dưng muốn uống" đó bác:)), lo xa ngày mai trời nắng=))
/Bác vứt e mượn con PS3 của bác vài hôm đc k:-?.

Hèm hèm . Mượn PS3 thì không thành vấn đề nhưng mà có 1 điều kiện nho nhỏ thôi ! Bao h trả thì chú cho anh mượn chữ " Thành Viên HD Hà Nội " để anh treo phía dưới cái avarta cho anh em các tỉnh khác nó biết khỏi nhòm ngó . Dạo này đang kỳ chuyển nhượng mùa đông nhiều câu lạc bộ đang muốn ký hợp đồng với anh nhưng anh chưa chịu . Mà về phía FC HDHN mãi vẫn chưa có động tĩnh gì là sao ? Đừng để giống trường hợp của thằng Teves haha

meomatto

Active Member

Bác Nì tối đi đập Chai cho ae sợ nhá! :D:D

Đúng rồi, nướng và lẩu, có girl hầu rượu, ko uống rượu thì uống lavie ;;)

Thông báo ae nào trốn được làm, né được vợ thì ra 35 Thái Phiên cafe hóng mát với tụi e nhá, hiện tại có tầm 5 mạng đang di chuyển ;;)

Trời ơi uống cafe ở 35 Thái Phiên à ? Hồi em còn đi học đại học thằng bạn toàn rủ ra 33 Thái Phiên uông cà phê mà co uống được ngum cafe nào đâu mà phê lòi cả người . Không biết anh em nào uống cà cà mà phê phê ở đây chưa nhỉ ?

meomatto

Active Member

Cả Thằng Anh Và Thàng "Em" đều được uống chứ gì? hehehehehe
Nhiều ae non tơ bắt đầu vào Giang Hồ từ cái địa chỉ đấy đấy chú ạ! :D

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

Hèm hèm . Mượn PS3 thì không thành vấn đề nhưng mà có 1 điều kiện nho nhỏ thôi ! Bao h trả thì chú cho anh mượn chữ " Thành Viên HD Hà Nội " để anh treo phía dưới cái avarta cho anh em các tỉnh khác nó biết khỏi nhòm ngó . Dạo này đang kỳ chuyển nhượng mùa đông nhiều câu lạc bộ đang muốn ký hợp đồng với anh nhưng anh chưa chịu . Mà về phía FC HDHN mãi vẫn chưa có động tĩnh gì là sao ? Đừng để giống trường hợp của thằng Teves haha
Cái điều kiện nhỏ nhoi đó a chỉ cần nói thầm với e 1 tiếng là e giải quyết xong ngay=)). Sẽ k để nhân tài chịu thiệt như Tevez đâu:)). Đã có Man C là e đây;))

usbvn

Hơ hơ 10 anh em đang ở Thái Phiên rồi,bác nào đi làm về thì qua cà phê đã nhé.

Nghé

Active Member

Em đánh dấu đà về đến nhà

Nhok

em về thứ 2 nhé =)) thích Nghé rồi đấy nha :x

Nouvo_RC

Mềnh về trước các bạn đấy,vậy nên mềnh thích tất cả các bạn :)

BKG

Báo cáo BKG đã về đến nhà, xin báo cáo với trung ương là buổi hôm nay mượn danh là chúc mừng lên chức cho các sếp mới nhưng thực chất là chuẩn bị cho 16/3 tiếp các lãnh đạo SG :D

Các thông tin trên là ...tuyệt mật, đề nghị mọi người giữ kín cho :">

usbvn

điểm danh cái không thì mất 500k

doc_khach

Active Member

Báo cáo BKG đã về đến nhà, xin báo cáo với trung ương là buổi hôm nay mượn danh là chúc mừng lên chức cho các sếp mới nhưng thực chất là chuẩn bị cho 16/3 tiếp các lãnh đạo SG :D

Các thông tin trên là ...tuyệt mật, đề nghị mọi người giữ kín cho :">

phê lòi rồi =)) 26 tháng 3 chứ :)). em cũng điểm danh cái rùi té ^^ sang nhà bạn ko có mạng :D

kiukiu

Well-Known Member

dis, e phi toé máu :((
Đã điểm danh, tóe :(

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

dis, e phi toé máu :((
Đã điểm danh, tóe :(
Thấy bác lượn rõ nhanh, quay ra quay vào đã thấy mất hút, rõ ràng trước đấy đang còn bàn đi tăng 3. Không rõ vì bác sợ chậm giờ điểm danh hay đi tìm chỗ kín "Huệ Lụa" nữa=)). Hnay e thấy bác uống cũng ác đấy, dưng mờ bác phải để ý bác vangiangnguyen, bác ấy điềm tĩnh đến lạ thường. Hnay rượu này chưa đủ để thử độ của bác ấy:)). Hy vọng hôm tới sẽ đc thấy bác ấy trổ tài đập tan 3 "quân":)).

raining

Thấy bác lượn rõ nhanh, quay ra quay vào đã thấy mất hút, rõ ràng trước đấy đang còn bàn đi tăng 3. Không rõ vì bác sợ chậm giờ điểm danh hay đi tìm chỗ kín "Huệ Lụa" nữa=)). Hnay e thấy bác uống cũng ác đấy, dưng mờ bác phải để ý bác vangiangnguyen, bác ấy điềm tĩnh đến lạ thường. Hnay rượu này chưa đủ để thử độ của bác ấy:)). Hy vọng hôm tới sẽ đc thấy bác ấy trổ tài đập tan 3 "quân":)).

Ngày xưa Đinh Bộ Lĩnh dẹp 12 xứ quân rồi xưng vương, đợt này chắc springKnife1985 dẹp 3 xứ quân thì ăn thua gì nhỉ...;))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên