Topic về MegaShare VIP

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

UnderV2

Member
Ðề: Topic về MegaShare VIP

Cho hỏi một chút các bro, mình vừa thử mua 1 tháng VIP, nhưng down bằng IDM tốc cũng chỉ 400kb/s, vẫn bằng tốc của Free mình hay sài, mà lấy link mà ko sửa lại thành 88 thì không thể down được, ai có thể giải thích dùm mình được ko?
Chả nhẽ VIP và không VIP tốc chả khác gì nhau à ????

Kenzu

Member

Cho hỏi một chút các bro, mình vừa thử mua 1 tháng VIP, nhưng down bằng IDM tốc cũng chỉ 400kb/s, vẫn bằng tốc của Free mình hay sài, mà lấy link mà ko sửa lại thành 88 thì không thể down được, ai có thể giải thích dùm mình được ko?

Cái này cũng hên xui àh Bro! Lúc thì acc free của mình down chỉ đc 2-30Kbs, lúc thì 2-3Mbs. Hên xui vào server của MS nữa. Đường truyền của Bro là bao nhiu mà down 400kbs??? Nếu đường truyền 3Mb thì 400kbs là max tốc rồi.

ProSkyR

Well-Known Member

Mạng của bác max chắc dc 400kb/s, VIP chỉ giúp down tối đa đường truyền của bác thôi !

df2714

Mình vừa nap tiền vào tài khoản bằng 2 tin nhắn SMS là 30k VNĐ, sau khi nạp thì trong tài khoản mình có 94 Icoin TK chính và 20 ICoin TK Phụ, giờ thì bí luôn, không biết làm bằng cách nào để mua đc tài khoản Vip 1 Tuần của Megashare :(, ai biết hướng dẫn mình làm thêm bước nào nữa được không

UnderV2

Member
Ðề: Re: Topic về MegaShare VIP

Mình vừa nap tiền vào tài khoản bằng 2 tin nhắn SMS là 30k VNĐ, sau khi nạp thì trong tài khoản mình có 94 Icoin TK chính và 20 ICoin TK Phụ, giờ thì bí luôn, không biết làm bằng cách nào để mua đc tài khoản Vip 1 Tuần của Megashare :(, ai biết hướng dẫn mình làm thêm bước nào nữa được không

Sau khi đã nạp iCoin bạn quay chở lại trang chủ MGS, đăng nhập lần nữa, sau khi đăng nhập xong, bạn ấn vào "Mua Ngay" của gói MGS VIP, chọn gói 1 Tuần, và lại ấn mua ngay, nó sẽ tự link đến BuyMe.vn, và hiện ra bảng thanh toán, thì bạn lại ấn Thanh Toán, sẽ có lựa chọn cho việc thanh toán, bạn chọn hình thức thanh toán bằng iCoin của VDC, chọn xong thì chờ 1 chút và ấn Thanh Toán lần cuối
P/S: Nhưng gói MGS VIP 1 Tuần hình như là mất 150 iCoin, bạn sẽ phải nạp thêm đó

tienpt

Active Member

em vừa đăng ký vip 1 tuần xong thì em vào đăng nhập, cứ bấm vao chữ đăng nhập là web không chạy đc nữa. có phải cài thêm cái gì không ạ. mong các pro giúp em

khamvat12

ai cho mình hình minh họa cái nạp bằng thẻ ko nhỉ. Mình ấn đủ các kiểu mà vẫn ko đc. :(

phambinh1408

Giúp với nạp icoin mất 15k/tin nhắn vào mua gói vip 1 tuần cũng 15 k no nói tài khoản ko đủ thực hiện giao dich .vậy gói 1 tuần =bao nhiu icoin. nổi điên với cái này ghê

bizon

Nếu nhắn tin 15k/1tin thì chỉ nạp được 7k thôi. Phần còn lại chắc bọn tổng đài nhắn tin xơi quá. Tốt nhất là mua thẻ cào vinaphone hoặc mobiphone mà nạp, được bằng mệnh giá luôn. Lần đầu nạp mình cũng bị thế này cú chết. Đã nghèo còn eo.

jonidontcry

Active Member

Chắc là chuyển qua 1280 cho lành. Mua VIP của bọn MS này mà bị đối xử tồi tệ quá trời. Phí tiền quá đi :((

Vì quyền lợi của mọi người và của nhiều người khác nữa . Nên mình lập riêng Topic này để cảnh báo với những người mới lần đầu tiên vô Host Megashare.vn để Download . Là không nên bỏ tiền ra để mua Acc VIP Megashare.vn

Thứ 1 : Sever luôn luôn không ổn định kể cả khi bạn bỏ tiền ra để mua ACC VIP và vẫn phải download với tốc độ rùa bò là 0 > 30 Kb . Cá nhân tôi đang sài Acc VIP 6 tháng cứ 1 tháng bị 3 , 4 ngày

Thứ 2 : Số lượng phim do các Uploader bỏ công sức Upload lên trong khoảng từ tháng 3 > 5/2010 bị mất sạch giữ liệu ( Link die ) rất nhiều

Thứ 3 : Hầu hết những ngày gần đây từ mùng 1 tết > hôm nay là mùng 4 tết đều không đăng nhập vô được . Kể cả mấy tháng trước đó cũng bị tình trạng trên

Thứ 4 : Đó là trách nhiệm của những người đang làm trong Megashare.VN đang có mặt trong diễn đàn này ( nhất là Admin Megashare.vn ) . Người chịu trách nhiệm tư vẫn và hưỡng dẫn khách hàng bỏ tiền ra mua và sử dụng dịch vụ Megashare.vn ......... Tuy nhiên khi Sever gặp sự cố thì không có đến 1 lời giải thích .

Các bạn có thể tìm hiểu nhiều host download khác . Theo riêng cá nhân tôi dưới góc độ là khách hàng của Megashare.vn Tôi thấy rằng các bạn không cần phải bỏ tiền ra để mua sự phục vụ kiểu ( Đem con bỏ chợ như vậy ) => Tẩy chay kiểu làm ăn Không chuyên nghiệp .

P/s : Mong rằng bài này không bị Mod delete . Vì tất cả mọi người cần phải thấy được kiểu làm ăn này trước khi đưa ra quyết định bỏ tiền ra Mua ACC VIP của Megashare.vn

bande

Member

nói gì thì nói, tình hình là mấy ông admin của megashare nghỉ tết hết rồi hay sao mà không vào được. nếu có sự cố thì cũng nên thông báo 1 tiếng chứ

HN_MH

Member

trước tết mua vip 1 tháng dùng thử xem thế nào, dùng đc 1-2 hôm thì ko thể nào đăng nhập đc nữa, hiện tại vẫn ko thể đăng nhập

các bác chịu khó đợi ngày mai các bác bên Ms đi làm chắc mới xài dc tiếp ;))

caygayden

Member

Mình k có 15 ngày đền bù, thêm 6 ngày vừa qua là cũng gần 1 tháng rồi

Vãi Lều Phương Anh với MS ^:)^

ProSkyR

Well-Known Member

Do MsVN bảo trì, bây giờ bình thường rồi đó. Down thôi...

moonieo

sao em mới mua MS VIP .. có mail thông báo giao dịch thành công rồi mà acc em vẫn chưa VIP ?? down có đếm giây lòi con mắt

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên