Trung Quốc biểu tình chống Nhật nhưng đốt cả nhà máy Samsung

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

thanhson_vt03b

Ðề: Trung Quốc biểu tình chống Nhật nhưng đốt cả nhà máy Samsung

Cái lũ Trung cẩu này đúng là điên rồi...
Tội nghiệp cô gái :((
Mình mà có súng bắn bỏ hết đứa nào nổi điên

dtvu1310

Member
Ðề: Re: Ðề: Trung Quốc biểu tình chống Nhật nhưng đốt cả nhà máy Samsung

Nếu thực sự có thể bỏ bom hạt nhân và bảo em ôm, em sẵn sàng, ko chém, em chẳng sợ, đời mà chết thế nó mới đáng!

Vote cho bác vì lòng dũng cảm, em đang bắt tay vào nghiên cứu bom cho bác làm cảm tử quân, tiếc là bây giờ em mới bắt đầu nghiên cứu cái công thức E=mc2
Hồi xưa mất mấy chục năm vs mấy trăm thằng Do Thái "thông minh" mới làm đc, em thì mất ít hơn, cỡ vài trăm năm là xong, bác ráng sống tới ngày ấy chờ em =))

hunterval

Active Member

Chính quyền Vn mà bật đèn xanh thì dân mình cũng đập chết mấy thằng Tàu lưu vong .
đừng nói vậy bạn ơi. Dân mình nghèo nhưng làm vậy thì khác gì bọn tàu khựa vô văn hóa đó. Nên có cái đầu lạnh tron gnhu74ng tình huống như vầy

trankanhhung

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Trung Quốc biểu tình chống Nhật nhưng đốt cả nhà máy Samsung

Nếu thực sự có thể bỏ bom hạt nhân và bảo em ôm, em sẵn sàng, ko chém, em chẳng sợ, đời mà chết thế nó mới đáng!
bác đã được đào tạo chưa, có trường nhận du học sinh nè :

policeman9000

Chính quyền Vn mà bật đèn xanh thì dân mình cũng đập chết mấy thằng Tàu lưu vong .

Bác này lại nóng nữa ràu, thằng nhật kinh tế nó mạnh thế mà còn bị chơi cho chổng gọng. VN mình mà đụng vào nó là cũng không xong đâu. các bác to nhà mình khôn lắm chứ không đùa đâu bác!!!

nguyenvanngochan

Active Member

Cứ chờ xem bọn khựa đó làm gì típ! Cứ tẩy chạy và đập phá sẽ có nhiều hệ lụy : Không xuất được hàng , không nhập được hàng, không việc làm và đói kém và chúng sẽ được thưởng thức cái gì gọi là Made In China! Và hy vọng các thương lái VN mình không vì món lợi béo bỡ mà hại chính mình! Chính phủ không thể kêu gọi mọi người tẩy chay hàng Tàu vì vậy sẽ gây hấn với chúng! Mà kêu gọi người Việt dùng hàng Việt ( đã mang 1 hàm ý )!

tusontay

Huyền Thoại
Re: Ðề: Re: Ðề: Trung Quốc biểu tình chống Nhật nhưng đốt cả nhà máy Samsung

...Hồi xưa mất mấy chục năm vs mấy trăm thằng Do Thái "thông minh" mới làm đc, em thì mất ít hơn, cỡ vài trăm năm là xong, bác ráng sống tới ngày ấy chờ em =))
Bác ko nên gọi người Do Thái là thằng, ít nhất người Do Thái đươc coi là rất thông minh đó. Từ thằng nên dùng cho Khựa!

Ðề: Re: Trung Quốc biểu tình chống Nhật nhưng đốt cả nhà máy Samsung

Trời, quả này Nhật bổn ăn đủ.

soildsnake

Active Member

Tiếc cho chú rolex cơ, mình mà ở đó cũng thó đc vài cái share với ae :D

mourista

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Trung Quốc biểu tình chống Nhật nhưng đốt cả nhà máy Samsung

Bác ko nên gọi người Do Thái là thằng, ít nhất người Do Thái đươc coi là rất thông minh đó. Từ thằng nên dùng cho Khựa!
Có thể dùng "mấy chú Do Thái" cũng được. Thế mới thể hiện được vị thế đàn anh của dân tộc ta

SorryIloveyou

Chỉ sợ chiến tranh thế giới thứ 3 , dân tộc nghèo như bọn mình lại khổ thôi :(

dphongha

sao ta không đốt hàng của nó như nó làm với Nhật. Nó chiếm đất của ta thì ta chỉ biết " kiên quyết phản đối ". Còn họ chieems đất của nó thì nó biểu tình, đốt phá đồ của họ. Chắc mình cũng phải lập hội chống tàu cho rồi

Kaila

Member

dân nó đông bởi ai cũng ngán,chó chết mèo cũng le lưỡi

Mấy bác đòi đánh Hoa Kiều ở VN, thế người ta có tội gì mà đánh? Muốn đánh thì ra biển hãy đánh chứ người ta qua đây làm ăn buôn bán có ảnh hưởng gì tới Hoàng Sa Trường Sa đâu mà đánh nhỉ? Mà nói sâu xa 1 chút, nó đô hộ 1 ngàn năm, chắc gì trong người các bác không có chút máu Tàu nào? Mình nói thế nhưng vẫn không đồng tình với cách nó xâm chiếm đảo của VN.

thanhtung90

Active Member

Đúng là bựa như tàu khựa, khi chúng nó bị thiên tai toàn được cứu trợ, giờ đá bát ngay được, bản chất nó xấu xa thì nó lây từ thằng bố sang thằng con. Tiếc rằng các châu khác vẫn luôn coi đấy là kho vàng để khai khác, giờ nó quay lại trả miếng. Cho chết cha chúng nó đi.
Nhưng xét cho cùng, đến 1 giới hạn nào đấy thì nước cũng tràn ly thôi, kể cả cho đến giờ Thế giới sợ đánh nhau lắm rồi. Cá nhân em cũng lo thằng Mỹ mà đánh thằng tàu thì thằng Nga lại vào vì 2 thằng này lúc nào cũng phải xù lông với nhau mới được.

Stormhdvn

Well-Known Member

sao ta không đốt hàng của nó như nó làm với Nhật. Nó chiếm đất của ta thì ta chỉ biết " kiên quyết phản đối ". Còn họ chieems đất của nó thì nó biểu tình, đốt phá đồ của họ. Chắc mình cũng phải lập hội chống tàu cho rồi

Vn mình mà đốt đồ china với biểu tình 1 cái là bị đàn áp liền ^^ đâu ai dám đâu bác

bhtbr

Trung Quốc làm vậy thì công việc đâu mà làm, dân lại thất nghiệp. Nói túm lại là ngu

mrcantona

Toàn lũ hôi của, lấy giỗ làm chạp. Dân đông mà nhà nước dung túng, có quản lý được đâu.
Đông quá nên phải bành trướng, đi cướp của nước khác.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên