Trung tâm ký gửi đồ HD-Audio tại Hải Phòng

calcifer

Active Member
Ðề: Trung tâm ký gửi đồ HD-Audio tại Hải Phòng

28VC có âm ly hoặc rề-bâu ngon bổ rẻ mà gấu không anh?

khtrung

Member

28VC hiện có sẵn đồ Karaoke ko hả bác. E đang muốn đầu tư

toemayman

Well-Known Member

Long ơi cuối năm ngoái anh có mua một hdd West... của em khi copy file vào nó bị lỗi mất file, anh có dùng lệnh hdkdsk để sửa lỗi thì nó lại lấy ddcj file. hôm rồi anh lại copy nó lại bị lỗi như vậy anh lại dùng lệnh đó sửa lỗi mà ko đc, em có cách nào khắc phục đc ko chỉ anh với.

dragonlee

Well-Known Member

Long ơi cuối năm ngoái anh có mua một hdd West... của em khi copy file vào nó bị lỗi mất file, anh có dùng lệnh hdkdsk để sửa lỗi thì nó lại lấy ddcj file. hôm rồi anh lại copy nó lại bị lỗi như vậy anh lại dùng lệnh đó sửa lỗi mà ko đc, em có cách nào khắc phục đc ko chỉ anh với.

Anh mang qua 28 Văn Cao e kiểm cho nhé

dragonlee

Well-Known Member

chiều anh mang qua nhé.cám ơn em

Đã diệt virus và copy lại phần KaraOke hộ bác xong rồi bác nhé.

tiendat

Active Member

Dạo này trang óep chợ Sắt chấm cơm của các bác đi vào hoạt động bí mật rồi à??? vào mà chả thấy được gì cả.

dangthethanhhd

28VC có đôi loa nào tầm tiền để nghe nhạc vàng ổn ko bác . Em ghép với DENON 1010G !

vohaidong

Active Member

28VC có đôi loa nào tầm tiền để nghe nhạc vàng ổn ko bác . Em ghép với DENON 1010G !

Đang có con quazd 4 đới. Con đấy nghe nhạc vàng thì chuẩn ko cần chỉnh. Nhanh không lại bị bem mất. Hôm nọ định phang đôi đấy nhưng thấy hơi nhỏ so với phòng nghe nên lấy đôi AR về

dragonlee

Well-Known Member

Có đôi này - Quadraflex Q4, tiếng và tiền tốt cho lựa chọn của bác. Bên ngoài đẹp hơn hình này bác nhé, mời bác qua nghe thử.

dangthethanhhd

Đang có con quazd 4 đới. Con đấy nghe nhạc vàng thì chuẩn ko cần chỉnh. Nhanh không lại bị bem mất. Hôm nọ định phang đôi đấy nhưng thấy hơi nhỏ so với phòng nghe nên lấy đôi AR về

Thanks bác đã cho info em nó có khi em cũng chiến đôi AR giống bác .

cu_expedinators

Anh Long oi,choi HD Player gio thi con nao hay nhat (Tam < 7tr)

[QUOTE
[/QUOTE]
Hình như em nhìn thấy đôi TDL studio 1M. Các bác cho em hỏi, đôi này ghép với âm ly gì thì hợp các bác nhỉ

dragonlee

Well-Known Member

Đôi đó là TDL 2 bác ạ, đôi đó em bán rồi bác.

Bên trên