Tư vấn amply có đường fre out

Số là e có Sub B&W 610 dùng để xem film, bjo e muốn kiếm thêm amply 2nd nào giá tầm 5t có đường fre out để tận dụng sub kia nghe nhạc. E đang dùng tạm đôi loa Pioneer CS F 700 làm forn, sau này có hìu sẽ nâng cấp lên đôi loa khác ngon hơn. Nhờ các bác đi qua tư vấn hộ e với, thanks all.

sonthanhbinh

Active Member
Ðề: Tư vấn amply có đường fre out

L-10 không kéo nổi Pioneer CS F 700 đâu amply có pre out nhiều mà. làm cái Luxman l430 ghép với Pioneer CS F 700 phê luôn

z600

Member

con F700 dễ kéo mà
trước em dùng con 7900 kéo ầm ầm

Hùng Audio

bác cứ dùng amply 2nd bình thường nhé bác. Nếu bác muốn cắm sub thì cắm vào đường rec 1 hoặc rec 2 bác ạ. Nhưng theo em bình thường thì nghe nhạc không cần sub ạ

sonthanhbinh

Active Member

bác cứ dùng amply 2nd bình thường nhé bác. Nếu bác muốn cắm sub thì cắm vào đường rec 1 hoặc rec 2 bác ạ. Nhưng theo em bình thường thì nghe nhạc không cần sub ạ
Cắm vào rec 1 hoặc rec 2 thì không qua volume trên amly chỉnh nhì nhằng lắm. có pre out là chuẩn nhất. đôi khi nghe dace or nontop co sub phê lắm %-(

Cắm vào rec 1 hoặc rec 2 thì không qua volume trên amly chỉnh nhì nhằng lắm. có pre out là chuẩn nhất. đôi khi nghe dace or nontop co sub phê lắm %-(

Đúng là lằng nhằng lắm bác, trc e có cắm Sub vào spker B rồi cho amply đánh A+B. Nói thật bass nghe yếu vs amply nghe chừng ko tải dc nên e phải bỏ ra ngay ko dùng nữa.

Bên trên