Tư Vấn Chuột Bay Loại Tốt Nhất

Ðề: Tư Vấn Chuột Bay Loại Tốt Nhất

Em xài rii i13, pin sạc, điều khiển hồng ngoại được 8 thiết bị

trihuyphusp

Member

Chuột bay thì cứ chọn dòng sản phẩm KM800 hoặc Neo A2 Lite bác ạ. Đa số khách hàng đều hài lòng 2 dòng sản phẩm này giá cả bác xem ở đây

nphumy

Member

bác có bán lẻ remote kiểu mới KR60 cho box ATV 1200 không bác, mình muốn mua một cái để xài vì con đời cũ từ khi up rom mới nó không chịu họat động

Chỉnh sửa lần cuối:

tytatytoe

Member

Các bác dùng chuột bay Pin đc lâu không. Con M3 của mình dùng đc khoang 10 ngày là đèn nhấp nháy là phải thay luôn rồi. Con của mình giống i như con này.

meocon

Well-Known Member

Con này là KM 800 mà :) bán khách xài lâu lâu

phuongtv_76

Well-Known Member

Con này là km800v, có voice để chat skype, e dùng đc vài ngày, chưa biết tốn pin ntn, nhưng con của lg thì thấy phản ảnh tốn pin lắm, 10 ngày thay lần

650huyphustore

Con này là km800v, có voice để chat skype, e dùng đc vài ngày, chưa biết tốn pin ntn, nhưng con của lg thì thấy phản ảnh tốn pin lắm, 10 ngày thay lần

Mình chưa biết con km 800v thì như thế nào? Nhưng mình sài con km 800 với tần suất liên tục thì 2 tháng mới phải thay một lần. mà pin mình sử dụng chỉ là loại pin aaa bình thường thôi.

650huyphustore

Các bác dùng chuột bay Pin đc lâu không. Con M3 của mình dùng đc khoang 10 ngày là đèn nhấp nháy là phải thay luôn rồi. Con của mình giống i như con này.

Bạn có thể xem lại pin như thế nào chứ mình dùng con này thường xuyên. sử dụng liên tục cũng 2 tháng mới thay một lần. có cái đèn nhấp nháy là mỗi khi mình nhấn phím là nó nháy chứ không phải do hết pin nên nó nháy đâu bạn

650huyphustore

bác có bán lẻ remote kiểu mới KR60 cho box ATV 1200 không bác, mình muốn mua một cái để xài vì con đời cũ từ khi up rom mới nó không chịu họat động

Mình thấy mấy cái điều khiển đi theo máy sử dụng khá bất tiện.Mà điều khiển này đi theo bộ rồi bạn. Bạn có thể mua chuột bay km 800, neo a2 . chuột không dây... để sử dụng kèm

Dajgjatk6

Các bác cho em hỏi ngu tí là bác nào test cái voice của KM800V để hát karaoke chưa ạ :)) liệu có được không nhỉ. Đỡ phải mua mic riêng ^^

meocon

Well-Known Member

Các bác cho em hỏi ngu tí là bác nào test cái voice của KM800V để hát karaoke chưa ạ :)) liệu có được không nhỉ. Đỡ phải mua mic riêng ^^

voice này ko phải để ca , lên google search thì dc :)

Dajgjatk6

Em tưởng nó như cái micro luôn bác :)

merocazi

Member

Con c120 thì sao a e,cũng đang định lập topic về chuột bay đây,

supp0rtitvplus

Chuột bay km800 ngon bổ rẻ lại thêm tính năng học lệnh thông minh rất tiện. Vote 1 vé !

Đang băn khoăn con http://huyphu.com/phu-kien-android-tv-box-stick/minix-neo-a2-lite.html thấy có thể nghiêng nghiêng để chơi game được nhưng không biết trên đầu của Himedia Q5IV thì có được ko?
Con KM 800 Plus thì thấy có chức năng chuột thôi chứ ko điều khiển game được phải không các bác?
Có bác nào còn 2 loại hàng trên k?
Thanks

meocon

Well-Known Member

Đang băn khoăn con http://huyphu.com/phu-kien-android-tv-box-stick/minix-neo-a2-lite.html thấy có thể nghiêng nghiêng để chơi game được nhưng không biết trên đầu của Himedia Q5IV thì có được ko?
Con KM 800 Plus thì thấy có chức năng chuột thôi chứ ko điều khiển game được phải không các bác?
Thanks

Bên mình có giá tốt nè bạn

650huyphustore

Thanks

Chiếc A2 lite tương là loại chuột bay phụ kiện ngoài do minix sản xuất nhưng nó tương thích cho tất cả các loại android tv box. Những loại chuột bay này thì có thể chơi được một số game đơn giản mà chỉ cần kick chuột . Nếu bạn muốn chơi game thì bạn có thể xem xét một số loại gamepad giành riêng cho chơi game, ngoài chơi game nó có thể thao tác như một con chuột trên đầu AB của mình nữa

Bên trên