Tư vấn dàn karaoke de kinh doanh.

karaokelamcon

Ðề: Tư vấn dàn karaoke de kinh doanh.

Lần chỉnh sửa gần nhất là tháng 10 năm 2011.bác ko hiểu gì thì dt vào số ở Avata nhé.Cái gì mình biết mình sẽ chia sẻ.

mrthienphu

Ðề: Re: Ðề: Tư vấn dàn karaoke de kinh doanh.

Bác tham khảo Wharfedale 3190 + Amply Boston PA 1300 + Mic Shure PG 58 + Sub Polkaudio PSW 125 ( Đầu phát Bác chơi theo từng vùng Kinh doanh ) , còn phòng VIP bác thêm cặp AAD K10 + Pow . Chúc Bác Kinh Doanh Phát Đạt .
Tks bác nhiều! E đang băn khoăn ko biết có nên dùng hàng bãi ko bác nhỉ?
Có ai biết cách chọn loa Bose 301 và BMB, JA 203N bãi tư vấn cho em với!

netcuilc

Chào các bác, em ờ Lai Châu đang tính lắp 3 phòng KOK để kinh doanh, vốn đầu tư cho mỗi phòng là khoảng 50tr về phần thiết bị ( âm thanh + màn chiếu). là mem mới nên đọc song các bài RW của các bác em hoa cả mắt không nghĩ được gì nữa, vậy em xin các bác tư vấn giúp em 1 dàn KOK với khoảng giá đó, em cảm ơn các bác!

karaokelamcon

Chào các bác, em ờ Lai Châu đang tính lắp 3 phòng KOK để kinh doanh, vốn đầu tư cho mỗi phòng là khoảng 50tr về phần thiết bị ( âm thanh + màn chiếu). là mem mới nên đọc song các bài RW của các bác em hoa cả mắt không nghĩ được gì nữa, vậy em xin các bác tư vấn giúp em 1 dàn KOK với khoảng giá đó, em cảm ơn các bác!
Lựa chọn thì bác đọc qua top này thì có lẽ chịn đuọc rùi. Nhưng mình khuyên là ko nên dùng Màn chiếu cho kinh doanh KOK.vì màn chiếu nó ko bền như Tivi,lại có tuổi thọ của bóng chiếu.nó bị chi phối nhiều do màu sắc và độ sáng của phòng nên khi chiếu lên có độ sáng tối không chuẩn.Mình có dùng con Panna một thời gian nhưng ko đuọc như ý nên thay bằng tivi cỡ lớn.:D

Bolt

Ðề: Re: Ðề: Tư vấn dàn karaoke de kinh doanh.

E đang băn khoăn ko biết có nên dùng hàng bãi ko bác nhỉ?
Có ai biết cách chọn loa Bose 301 và BMB, JA 203N bãi tư vấn cho em với!

Theo e, hàng bãi/đợt đầu (Made in Korea) chất lượng khác xa so với hàng hiện nay được phân phối chính thức.
E có 2 con 203XG, có một là hàng đợt đầu (nghe chủ trước báo là mua năm 2002, tem hình vuông dán xéo) chất lượng miễn chê, cho âm thanh chắc mạnh, chi tiết. Thỉnh thoảng E vẫn có thể sử dụng để nghe nhạc. Còn hàng hiện nay thì không bằng, chắc là chạy theo thị trường nên có thay đổi nhiều.
Đối với hàng bãi, nếu gặp được con còn ngon lành thì bê ngay, đừng băn khoăn chi Bác ạh (sau khi đã chốt Giá!)

mrthienphu

Tks bác em đang tính đi mày mò một chuyến kiếm hàng đây. Có bác nào biết chọn loa bose va bmb amly jagua 203 chi e voi!
Tks! Chúc các bác 1 buổi tối tuyệt vời

karaokelamcon

Loa bose thì em ko dám nói,nhưng về amly Jaguang 203 thì cứ gặp bác Cuong_phan đi.bác ấy rành nơi bán hàng chuẩn đó.

tuyenvaio666

Re: Ðề: Tư vấn dàn karaoke de kinh doanh.

minh khuyên bạn ko lên lấy hàng tq.minh chuyên lấp đặt quán karaoke vip tại hn bạn cần tư vấn sp âm thanh hãy call mình sẽ giúp dỡ bạn lên dùng loại nào cho phù hợp nhất.0987808819

tuyenvaio666

Re: Ðề: Tư vấn dàn karaoke de kinh doanh.

1dau vietktv 3.0 (2000g).amply jaguar 203n.loa bmb 252v hoac 455e(hàng mới nha).loa bose 301 seri 3.mic shure pg58.đẩy yamaha p3500s.sub b&w .nếu bạn ko bit cách chọn thứ đó dảm bảo chất lg hãy call mình 0987808819.mình sẽ giúp đỡ.

dvhung21

Xin chào các bạn. Tôi có nhu cầu mở karaoke để kinh doanh(ở quê), nhưng tối mù tịt về cách lựa chọn sao cho hợp lý và chất lượng để phù hợp nhất. Với kinh phí khoảng 15 tr hoặc hơn tý, tôi có thể làm được không, và chất lượng có thể phục vụ kinh doanh được ko? (Trọn bộ)Với tinh thần trên mong các bạn nhiệt tình chỉ bảo để tôi có hướng tiếp tục, có thể góp ý qua mail: [email protected]. Mong sớm nhận được những đóng góp chân thành.

Bạn tham khảo bài viết ở topic này nhé:
http://www.hdvietnam.com/diendan/19...02042-can-tu-van-gap-1-dan-2.html#post3295133

ade_hpvn

mình đang kinh doanh karaoke đây .. bạn có đk thí setup phòng với âm thanh như sau chắc chắn là ổn :
1 cặp BOSE 301 seri 3 - hàng bãi giá 12 triệu
1 cặp BMB 450 - hàng bãi 7 triệu
âm ly bạn có thể dùng hàng bãi hoặc hàng mới như bây giờ cũng được bạn có thể dùng con 506 N hoăc con PA 604 D đánh cho 2 cặp thì ok . chỗ bạn khách khứa thế nào ? bạn muốn làm bao nhiêu phòng ? ở vùng quê lai phố tí thì vừa có phòng hát vi tính vừa phòng chọn bài 6 số dành cho khách trung tuổi . vì nhiều người trung tuổi hoặc cặp đôi muốn hát chỉ muốn vào phòng như thế thôi . kinh doanh còn nhiều chuyện đau đầu lém có nhiều thời gian thì lên giao lưu mọi người chia sẻ kinh nghiệm cho bạn .

Bên trên