TƯ VẤN MUA AMPLI KARAOKE

Tình hình là mình đang sử dụng mixer kết hợp với Receiver Denon 1707 để hát karaoke. Nhưng mixer bị hư nên mình muốn mua mixer khác. Các bạn có thể tư vấn nên mua hiệu gì ko ?
Nếu ampli Karaoke thì nên mua Jarguar Suhyoung hay Boston ? Mình sử dụng loa Bose 304 seri 4 ( hàng HongKong loại 1 )
Các bạn vui lòng cho mình xin model cụ thể và nơi bán uy tín luôn nhé. 2 hãng này bị làm giả nhiều lắm. Cám ơn rất nhiều.
Cho mình hỏi luôn: " Nên mua mixer hay ampli Karaoke ? "

tuankhai

Well-Known Member
Bác định đầu tư bao nhiêu bác? >5tr cho con Jaruar của Sóng Nhạc là ổ bác à, 303XG chẳng hạn.

philim

Member
Ðề: TƯ VẤN MUA AMPLI KARAOKE

tốt nhất là mua amply kok chính hãng Vietnam hay hơn không sợ bị giả.

huybinhxp

Amp JARGUAR SUHYOUNG PA-604D có hộp với loa bose 301 v ko mấy anh

Jarguar Suhyoung PA 300A là Digital hay analog vậy?
Nghe nói dòng Digital âm thanh hay nhưng rất khó cân chỉnh.

Nên mua dòng Analog hay Digital ? Các bác cho model cụ thể luôn nhé.
Mình thấy có chỗ thì bảo hành 12 tháng, có chỗ bảo hành 36 tháng. Không biết thực hư thế nào ?

Vậy model nào hay ah? Nên mua ở Sóng Nhạc hay ở đâu ah?
Cửa hàng bên ngoài có rẻ hơn nhà phân phối không?
Mình ở Q 7 TPHCM.
Thanks alot.

pettomax

Active Member

quan trọng là bạn có bao nhiêu $,nhiều thì cứ Jarguar Suhyoung , Boston mà phang thôi nhé.it tý thì cứ airang mà phang thôi.mua con airang 203xg ấy,hoặc con airang 303xg nghe cũng ok rồi.

Giá tầm khoảng 5tr. Nên mua PA0300D hay PA 503 A hay PA 303 XG ?
Ah, mình xem ở siêu thị điện máy Thiên Hòa chỉ bảo hàng 12 thôi. Ampli có tem Sóng Nhạc đàmg hoàng.

Chỉnh sửa lần cuối:

Vậy mình nên mua loại mixer truyền thống hay mixer bàn ?
Mua hàng chợ được ko? VÌ nghe nói hàng chợ hát cũng tuơng đuơng hàng có thuơng hiệu. Nhưng chất lượng linh kiện bên trong thì kém hơn thôi.
Ah, bên Hùng Loa cũng sản xuất ampli karaoke nữa. Không biết chất lượng ra sao? Giá thấy có nhiều model gần bằng ampli Jarguar nhập khẩu Hàn Quốc.

huybinhxp

Giá tầm khoảng 5tr. Nên mua PA0300D hay PA 503 A hay PA 303 XG ?
Ah, mình xem ở siêu thị điện máy Thiên Hòa chỉ bảo hàng 12 thôi. Ampli có tem Sóng Nhạc đàmg hoàng.

cưng đang phân vân chộn con 303xg hay 604d , ko biết anh em cho lời khuyên chân tình nhé . nghe nói 303xg la analog còn 604 la digital nhưng khó chỉnh là sao . lính mới chưa rành chỉnh chọt , ae cho lời khuyên nhé

Tình hình là mình đang sử dụng mixer kết hợp với Receiver Denon 1707 để hát karaoke. Nhưng mixer bị hư nên mình muốn mua mixer khác. Các bạn có thể tư vấn nên mua hiệu gì ko ?
Nếu ampli Karaoke thì nên mua Jarguar Suhyoung hay Boston ? Mình sử dụng loa Bose 304 seri 4 ( hàng HongKong loại 1 )
Các bạn vui lòng cho mình xin model cụ thể và nơi bán uy tín luôn nhé. 2 hãng này bị làm giả nhiều lắm. Cám ơn rất nhiều.
Cho mình hỏi luôn: " Nên mua mixer hay ampli Karaoke ? "

bác cho hỏi loa bose hồngkông nghe âm thanh có hay không ?

amly dòng digital hơi khó chỉnh, chơi analog cho dễ xơi mà hay, phòng nhỏ dùng 203n mới chơi 1 đôi, phòng to dùng 506n đánh 2 đôi, hàng nhập khẩu nguyên chiếc của komi, đơn giản đỡ lằng nhằng, thêm 1 sup nữa là chấm hết, loa cứ chơi hàng của hãng xịn như: BMB, JBL,BOSE mà chơi, không chơi hàng ba lăng nhăng

Bên trên