Tư vấn ổ ghi Plextor premium 2

ASAP

Well-Known Member
Ðề: Tư vấn ổ ghi Plextor premium 2

Plex Premium có giá "shop" là 4,8 triệu; không biết Premium 2 thì giá bao nhiêu nữa...

Hôm trước bên phố...thấy có PLex Premium mới kính cong bán với giá 2x triệu...và bán cái vèo ngay lập tức.

totorauxom

Well-Known Member

Điên, toàn mấy bố thấy cần là đẩy giá lên, để mốc ra nó cũng hỏng :D, tiền đấy để mua đĩa xịn nghe

phuc_1991

Well-Known Member

Cụ Phúc nhiều thế bán bớt cho em đê
E để chơi vs làm kỉ niệm, e ko bán bác ah :D
Plex Premium có giá "shop" là 4,8 triệu; không biết Premium 2 thì giá bao nhiêu nữa...

Hôm trước bên phố...thấy có PLex Premium mới kính cong bán với giá 2x triệu...và bán cái vèo ngay lập tức.
Hôm nọ có bác bán có 600k, mua hụt tiếc đến h, mà kiểu gì e cũng kiếm 1 e. Kiên trì làm cái gì cũng dc :))
Điên, toàn mấy bố thấy cần là đẩy giá lên, để mốc ra nó cũng hỏng :D, tiền đấy để mua đĩa xịn nghe
Đúng bác, lắm lúc muốn gặp tay chủ shop bóp phát chết luôn :))

haichinha6

Active Member

không biết ở Hải Dương có bác nào bán ổ ghi loại này không nhỉ, có thì @ cho em phát nhé 0973.666589

tuongngoc

Active Member

Cụ nào lại đào mộ lên thế? Cái thú chơi đôi khi phải biết chấp nhận để thỏa mãn các bác ah. Còn nếu thấy nó vô lý thì ko chơi. Cách đây 3 năm em lặn lội gần 50km mua 1 con Premium 1 giá gần cắt cổ, nhưng khổ nỗi ko mua thì biết bao giờ mới lại có mà mua. Về nhà thỉnh thoảng bỏ ra ghi ghi và ngắm ngắm cơ mà giờ vẫn thấy sướng rung rung...

phuc_1991

Well-Known Member

Cụ nào lại đào mộ lên thế? Cái thú chơi đôi khi phải biết chấp nhận để thỏa mãn các bác ah. Còn nếu thấy nó vô lý thì ko chơi. Cách đây 3 năm em lặn lội gần 50km mua 1 con Premium 1 giá gần cắt cổ, nhưng khổ nỗi ko mua thì biết bao giờ mới lại có mà mua. Về nhà thỉnh thoảng bỏ ra ghi ghi và ngắm ngắm cơ mà giờ vẫn thấy sướng rung rung...

Cách đây 1 năm e lên tận Tuyên Quang vào nhà 1 tay dân tộc lùa được 1 e 12/10/32A về. Giờ ngồi nghĩ lại vẫn thấy sướng hơn lên đỉnh =))

FPT

Tphcm Có nơi nào bán giá tốt không các bác. Em đang lăn tăn kím nơi bán em này.

hoidapykienvn

đây nữa ạ toàn hàng xịn. mới kính coong.

giá có 3 triệu .

Chỉnh sửa lần cuối:

Mới mua được 2 em premium 1 và 2 trên phomuaban , sướng quá các bác ah ! Lại được tặng thêm mắt sơ cua :)

Bên trên