Tư vấn Sony 49X7500F và Pana 49FX700V

TOPXP

Member
Chào cả nhà.

Em đang định mua 1 em tivi 49in tầm giá 14-16tr (tầm giá 15tr).

Sau khi tham khảo thì có 2 mẫu trên giá hợp lý, mà chất lượng thấy ổn. Nhờ cả nhà tư vấn giúp nên lựa chọn mẫu nào.
(hoặc có thể mẫu khác).
Cám ơn cả nhà.

Sirchien90

Active Member
Chào cả nhà.

Sau khi tham khảo thì có 2 mẫu trên giá hợp lý, mà chất lượng thấy ổn. Nhờ cả nhà tư vấn giúp nên lựa chọn mẫu nào.
(hoặc có thể mẫu khác).
Cám ơn cả nhà.
2 con này em nghĩ đều ổn, 2 con này giá chênh nhau nhiều. 55x700v = giá 49x7500f . Tầm giá 16tr của thương gia trên này. Em thì em sẽ lấy 55 incnh

renhat

Well-Known Member
Chào cả nhà.

(hoặc có thể mẫu khác).
Cám ơn cả nhà.
lấy 49x7500f bác nhé . có androi ạ

Chào cả nhà.

(hoặc có thể mẫu khác).
Cám ơn cả nhà.

Cả 2 đều có chất hình đẹp, thương hiệu uy tín nên bác cứ đến test cả 2 mẫu, ưng mẫu nào thì lấy
2 mẫu bác định chọn chênh nhau giá khá nhiều

Ko rõ khoảng cách xem tivi của nhà bác là bao xa nên hơi khó tư vẫn, nhưng tầm giá bác định mua thì chọn 55fx700v hay hơn to hơn xem thích hơn:D, tham khảo giá của mấy bác thương gia trên này sẽ có giá tốt

ndchieu22

Well-Known Member
Chào cả nhà.

(hoặc có thể mẫu khác).
Cám ơn cả nhà.
tầm 16tr bác tham khảo szie 55 inch lg 55UK6540PTD, pana 55FX700V xem sao ah!

Bên trên