Twilight (2008)

manhthang

Huyền Thoại
Ðề: Twilight (2008)

Tớ không thích thằng Edward nhưng khoái coi con bé Kristen Stewart :D
Thể loại ma cà rồng tớ cũng rất thích nhưng phải như phim Underworld cơ ;)

tieuthieugia

Well-Known Member

nhìn cô bé xinh phết...hôm trước định xem nhưng lại kẹt phim ''Transporter 3'' nên còn hụt.
khi nào rảnh down về xem nào..
hay có bác nào gần Q12 hảo tâm cho em xin chép cho nhanh ah

herohut

Member

Công nhận không khoái ba cái phim kiểu Twilight, rồi thì là High School Musical, rồi Harry Porter. Xem nó cứ thế nào ấy. Không cảm được

buonnguqua

Active Member

film này nó encode bitrate khá cao 6000-> 7000 kbps lận mà nên hình ảnh cũng khó phân biệt lắm. em down bản septic rồi. Chờ bản của internal xem sao :D
Vãi lú Septic , xem ra các anh sắp đắc đạo thành tiên rồi
Cứ chơi DTS thế này là rất ổn :D

TuRau

Member

FORKS HIGH SCHOOL trong phim có học sinh Việt Nam học

howtomiss

Member

mà phim này coi nội dung cũng tạm được thôi chứ không hay lắm thất vọng ghê. Quảng cáo thái quá.
Có điều phim quay có khá nhiều cảnh đẹp :d. phù hợp với dịp valentine.

laser_HDTV

em coi phim này thấy nhảm còn hơn cải lương VN mình, dzậy mà cả đoàn chị em phụ nữ nhà em (including mama) và bạn gái + chị em kếy nghĩa đều kết cái thèng ma Edward mới đau chớ!
Dù đã coi rạp và DVD chán chê mà nhà em vẫn đang chờ em kéo cho bằng đc HD về coi lại :(
pó chíu - ko thể ko phục vụ

Lioncoeur

em coi phim này thấy nhảm còn hơn cải lương VN mình, dzậy mà cả đoàn chị em phụ nữ nhà em (including mama) và bạn gái + chị em kếy nghĩa đều kết cái thèng ma Edward mới đau chớ!
Dù đã coi rạp và DVD chán chê mà nhà em vẫn đang chờ em kéo cho bằng đc HD về coi lại :(
Thì các chị em vốn thích cải lương mà 8-}

David Phuong

Mình đang đọc cả truyện và xem phim này, mặc dù vẫn theo dõi nhưng chủ yếu là để theo kịp thời sự chứ thật ra không thích lắm. Câu chuyện cảm giác rất hời hợt, mặc dù trong bản gốc của truyện diễn biến tâm lý của nhân vật Bella được miêu tả rất chi tiết. Có cảm giác như nhân vật này như một mớ bèo nhèo, lúc nào cũng chực ngã ra ngất lịm vậy.

locnp

Well-Known Member

Mình thấy đoạn kết Twilight cũng hay đó chứ, một người con gái vì tình yêu sẵn sàng hy sinh và chấp nhập mình biến thành thành quỹ dữ <:p

dracula666

tó cũng là con gái đây mà có khoái phim này với thằng Edward đâu^^
phim này chỉ hợp với em nào thích Hàn Xẻng mơ mộng thôi
tớ thích ma cà rồng kiểu cổ điển hơn
mà sao lắm đứa thích cái mặt Edward thế nhỉ?

quanghaiphong

Well-Known Member

em chỉ thích ngắm con bé diễn xiên chính mà thôi,người nó ngon ra phết..hê..hê

caogia

Ặc ặc Edward là diễn viên nam xấu trai nhất mà tui từng gặp (trên ti vi). Đóng cái vai chính, diễn vẻ mặt lạnh lùng mà thành ra thần tượng của biết bao cô gái ---> chán. Nói chung cái phim này xem chủ yếu là xem cảnh chứ còn nội dung thì chả có gì đặc biệt. Đặc biệt là đoạn cuối, kịch quá. Đánh phát thắng luôn, chả để cho người ta thấy hồi hộp gay cấn gì cả dù biết là cái thiện trước sau gì cũng thằng cái ác.--> Phiên bản Mĩ lại Hàn dở ẹc

mabu

phim này tớ thấy hình ảnh, âm nhạc và diễn viên đều rât đẹp, nội dung về tình cảm yêu đương thế là ổn, còn ngoại hình của anh ma cà rồng mới nhìn thì chưa thấm đâu, càng nhìn càng đẹp hoho (không phải nịnh đâu nhưng mà bọn nước ngoài nhìn người chuẩn phết đấy)

tó cũng là con gái đây mà có khoái phim này với thằng Edward đâu^^
phim này chỉ hợp với em nào thích Hàn Xẻng mơ mộng thôi
tớ thích ma cà rồng kiểu cổ điển hơn
mà sao lắm đứa thích cái mặt Edward thế nhỉ?

what the Fu*kkkkkkkkkkk8->....you're girl 8->

OTU_No7

mỗi người có cảm nhận khác nhau...mình thì thấy film này hay mà...
khi đó đang pải làm đồ án>>>>>>>>>>>ko dám động chạm j đến film thế mà hơn mệt wá>>>>>>>>>tự xem trộm mình 1 pát mà ko zứt ra đc>>>>>>>>>>>>>>thế là mất cả đêm ngồi xem trộm(tự sướng;;);;);;))>>>>>>>>>>>>cuối film lại còn pát hiện thú vị, đc nghe bài tủ "Leave Out All The Rest" của LP...

OTU_No7

Ặc ặc Edward là diễn viên nam xấu trai nhất mà tui từng gặp (trên ti vi). Đóng cái vai chính, diễn vẻ mặt lạnh lùng mà thành ra thần tượng của biết bao cô gái ---> chán. Nói chung cái phim này xem chủ yếu là xem cảnh chứ còn nội dung thì chả có gì đặc biệt. Đặc biệt là đoạn cuối, kịch quá. Đánh phát thắng luôn, chả để cho người ta thấy hồi hộp gay cấn gì cả dù biết là cái thiện trước sau gì cũng thằng cái ác.--> Phiên bản Mĩ lại Hàn dở ẹc

chính xác thì hành động trong film ko hay...nó là diễn xuất nội tâm hơn...bởi vì cái ám ảnh trong tiềm thức của người trước khi xem là Vampire chắc pải hành động loại khủng đây>>>>>>>>>>>thất vọng :-":-":-"

hay ở chỗ là cái cách làm cuốn hút và tiết cận 1 "lady"

Reno

Member

e xem phim này cũng là do nge chị e bạn gái bàn tán xôn xao,nói là phim rất hot,quá hay...nói chung là đưa lên tận mây hehe...Tò mò kéo bản 720p về coi,phát hiện dc 2 điểm nhấn của phim :....e diễn viên chính wa' xinh và...Leave out all the rest của LK...:))...

Bên trên