[ỨNG DỤNG] BSB smart relax phát hành ứng dụng .apk cho Android - Cập nhật IOS

duytanltl

Member
Ðề: [ỨNG DỤNG] BSB smart relax phát hành ứng dụng .apk (beta) cho Android - Tặng 2 triệu điểm dùng thử

Em thấy bản Beta nên hỏi vậy thôi, chứ em đang dùng, cảm nhận ok

fallsau

Re: [ỨNG DỤNG] BSB smart relax phát hành ứng dụng .apk (beta) cho Android - Tặng 2 triệu điểm dùng thử

1.số thứ tự 193
2.tên tài khoản BSB: fallsau
email :[email protected]
Cảm ơn Mod.

danghongvu

Well-Known Member
Ðề: [ỨNG DỤNG] BSB smart relax phát hành ứng dụng .apk (beta) cho Android - Tặng 2 triệu điểm dùng thử

1.số thứ tự: 194
2.tên tài khoản BSB: danghongvu1978
3.Email: [email protected]

Mod cho em xin ít điểm. :D

1. số thứ tự: 195
2. tên tài khoản BSB: minh hai (email: [email protected])
Thanks!

Chỉnh sửa lần cuối:

quangkz

1. số thứ tự: 196
2. tên tài khoản BSB:quangkz (email [email protected]) thanks

1. số thứ tự: 197
2. tên tài khoản BSB: o935101102(email: [email protected]) thanks

note: đã like & share fanpage BSB lên Facebook : Đặng Quốc Lợi

tienlequoc

Well-Known Member

Đã chuyển điểm đến #197; #195 xem lại tên acc chưa đúng.

duytanltl

Member

mới nạp 300k từ Bao kim

duytanltl

Member

ủng hộ ti thần thôi mà

duytanltl

Member

Chưa thấy có gì hay nhưng like mạnh để khích lệ tinh thần anh em

hacoi011

1.số thứ tự: 199
2.tên tài khoản BSB: hacoi
3.Email: [email protected]
Thanks bác .

hdvquoc

Member

cái này để xem TV và phim à

vandtd

Re: Ðề: [ỨNG DỤNG] BSB smart relax phát hành ứng dụng .apk (beta) cho Android - Tặng 2 triệu điểm dùng thử

Bản Beta 3 này vẫn chưa sử dụng được remote trong phần cấu hình tài khoản.
Phần xem phim: Khi đang xem phim mà thoát ra chọn phim khác thì báo lỗi, đại khái là "Access violence address ...."

danghongvu

Well-Known Member

Đã chuyển điểm cho bạn nhé.
Thansk MOD....
Đêm qua em cài đầy đủ như hướng dẫn, nhập acc BSB + acc Vip Fshare nhưng khi vào sever Vip Fshare thì không xem được phim nào + bị văng ra (em xài trên Q10)
Các sever khác thì xem bình thường.
Không biết em có làm sai chỗ nào hay thiếu gì? Mod giúp em với.

[video=youtube;8QgBzEaqGjw]https://www.youtube.com/watch?v=8QgBzEaqGjw[/video]

Chỉnh sửa lần cuối:

thanhkhoi2009

Có ai biết chỉ dùm với ,đăng kí dc tài khoản mà đăng nhập lai toàn báo lỗi mật khẩu là sao nhỉ

tienlequoc

Well-Known Member

Thansk MOD....
Đêm qua em cài đầy đủ như hướng dẫn, nhập acc BSB + acc Vip Fshare nhưng khi vào sever Vip Fshare thì không xem được phim nào + bị văng ra (em xài trên Q10)
Các sever khác thì xem bình thường.
Không biết em có làm sai chỗ nào hay thiếu gì? Mod giúp em với.

Phần Fshare của app đang lỗi nhé bạn. Bạn dùng tạm addon xem sao? Đang hoạt động bình thường đấy.

Bên trên