Ứng xử của Mod tkltmt box lossy với thành viên Hdvn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Penumbra

Active Member
Ðề: Ứng xử của Mod tkltmt box lossy với thành viên Hdvn

Nói chung văn hóa cư xử của người Việt ta ngày càng tệ >-), mà của lão moderator nói trên là một điển hình.

vu_vantien

Well-Known Member
Re: Ðề: Ứng xử của Mod tkltmt box lossy với thành viên Hdvn

Với những thành viên khác thì em không biết còn bản thân em lúc trước có gửi vài bài ở box bác ấy quản lý sai tiêu đề cũng được bác ấy chỉnh sửa cho đúng. Như em đã nói ở trên việc phân xử do bề trên quyết định. Em không dám có ý kiến. Ngoài ra xin thưa với bác chắc bác cũng hiểu ta đang ở đâu nên đừng có LOL ở đây

Bạn hiểu từ LOL như thế nào? Nhưng thôi nên stop ở đây vì mình ko khoái flame với bạn, lạc đề mà chẳng đi đến đâu.

quoctrung

Well-Known Member
Hơn 1345 lượt views từ 20h tối qua đến giờ, có lẽ đây cũng là vấn đề đang được quan tâm về việc Quản lý tại Box nhạc, BQT sẽ có quyết định đúng đắn nhất trong việc Quản lý Thành viên BQT .

Mong anh em hạn chế flame trong Topic, vẫn đang có nhiều người khác đang xem và nhìn vào .
Mến chào Đoàn kết và Thân ái .

hayhay

Well-Known Member
Thôi 9 bỏ làm 10 đi các bác...Anh em không í mà, hơi sức đâu mà nhịn!

naxeko

Một lần em xin khẳng định cái thread này là để nói lên cách ứng xử giữa một Mod và một member của diễn đàn chứ không đề cập vấn đề cover nhé! Nguyên nhân thế nào thì bác tklmt đã có lời giải thích với em nhưng bác ấy lại nói em đang ganh tị thì bác ấy đã lầm to rồi =)). Kết thúc vấn đề ở đây được rồi các bác ạ. Dù gì thì em cũng ít và box lossy, sau này hạn chế va chạm với bác ấy thì xong thôi :)

kiemkhachlangtu

Well-Known Member
Nói như thế thì ae BQT cũng bó tay với bạn ...

P/s : Mình capture màn hình lại để xem lại những gì mà bạn đã Xóa cũng như cách hành xử của bạn trên cương vị Quản trị viên chứ không vì Fanclub gì cả.

Hơn 1345 lượt views từ 20h tối qua đến giờ, có lẽ đây cũng là vấn đề đang được quan tâm về việc Quản lý tại Box nhạc, BQT sẽ có quyết định đúng đắn nhất trong việc Quản lý Thành viên BQT .

Mong anh em hạn chế flame trong Topic, vẫn đang có nhiều người khác đang xem và nhìn vào .
Mến chào Đoàn kết và Thân ái .

chờ cái quyết định đúng đắn sẽ ban hành của bác

closeup

Member
Ðề: Re: Ứng xử của Mod tkltmt box lossy với thành viên Hdvn

kinh quá,fanclub có khác,chụp hình sẵn luôn

mục đích cuối cùng của topic này là gì thì đọc qua một lượt là hiểu,BQT nên đáp ứng theo

mình sẽ là một uploader bình thường,cũng chả sao!

"mục đích cuối cùng của topic này là gì..." là 1 mod sao có thể có cách ứng xử như thế này được, sai thì nên nhận lỗi, đề cao tinh thần tự phê bình và phê bình.
không giải quyết được topic này càng lên top càng nhiều mem vào đọc, có thiện cảm không tốt

osiric

Well-Known Member

Mình thì ko xen vào mấy chuyện này, vì các mod cấp cao họ biết phải làm sao rùi

khi được giữ 1 chức vụ dù to hay nhỏ trong 4rum thì nên cư xử cho đúng đắn xứng với chức vụ đó, chứ đừng như đứa con nít cậy quyền bố mẹ cải bướng khi làm sai nhục lắm

conando

Well-Known Member

haiza.... mong sao đừng có việc gì xảy ra giữa các anh em nữa vì chúng ta là một nhà mà, đúng không các anh.

hoangtq

Well-Known Member
Hoàn toàn nhấ trí và ủng hộ qđ của bqt diễn đàn

Vấn đề mà bác của top nêu ở đây chỉ đơn giản là cách ứng xử của bác tkltmt k được hay cho lắm, ngay tại chính topic này mọi người cũng đã thấy bác ấy comment ntn, em k nhận xét bác ấy là người ntn nhưng đọc comment như vậy thì thấy hơi bị trẻ con, do đó làm mod ở một 4r có nhiều người lớn tuổi là k phù hợp

kamibmt

Member

bon chen 1 xí. Các bác đều là gạo cội còn mem mới như tụi e "nhỡ" "nhỡ" thôi nhá liệu có đc để tâm kô :|
nói ra thì tủi chứ có mấy dịp các bác nc e cũng bon chen nhảy vô nhưng mà chắc chả ai thấy mem như e :-B

Stormhdvn

Well-Known Member

Thật sự mình cũng nghĩ do cuộc sống căng thẳng hay 1 lý do nào đó mod đó ko tiện nói ra có lý do gắt gỏng thôi, mọi người cũng nên bỏ qua, ai rồi cũng 1 lần vậy

Hải Đăng

Đã có quyết định cuối cùng của BQT rồi,các bác nên dừng lại những comment k cần thiết nữa. Xem như chuyện đã qua, sau mưa trời lại sáng,ae vui vẻ!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên