Upgrade tập 4 - HD Hải Phòng

traitimtraoem

Active Member
Tình hình là có nhiều ý kiến quá nên em quyết định thay luôn em màn chiếu khung cố định lun. Và bỏ mấy cái "tủ bát" ở phía trên đi :))
Khung em nhờ ông anh gia công cho em bằng inox, sau đó em mua vải chiếu đã tráng bạc rùi tự căng lên.
Lần này em mới nhập hộ khẩu thêm cho 2 em B&W 685 làm SR, và sẽ nhập thêm hộ khẩu cho 2 em B&W 686 làm SRB sắp tới + thêm em Sub B&W nữa là hoàn chỉnh cả bộ của em, vì em thích 1 bộ phải cùng hãng chứ ko chơi ghép khác hãng, hiện giờ vẫn đang dùng tạm em Sub và em SRB của Wharfedale.

Hình đây các bác:

Tắt bóng đèn mắt châu, còn lại bóng đèn vàng:

Còn đây là Case HTPC của em, em mới tự Mod thêm tản nhiệt nước và mấy cái đèn LED vào

Thêm vài hình em mới chụp:

Vaio em chuyển sang bên này:

Tập 1 của em: http://www.hdvietnam.com/diendan/63-nhung-dan-hd-mau-hdvietnam/157532-mini-3d-home-theater-hai-phong.html

Tập 2 của em: http://www.hdvietnam.com/diendan/63-nhung-dan-hd-mau-hdvietnam/205015-tap-2-update-3d-mini-home-theater-hai-phong.html

Tập 3 của em: http://www.hdvietnam.com/diendan/63-nhung-dan-hd-mau-hdvietnam/345416-upgrade-tap-3-h-de-hai-phong.html

Chỉnh sửa lần cuối:

buihung

Administrator
Ðề: Upgrade tập 4 - HD Hải Phòng

Chất lượng màn chiếu này có ổn không em?

traitimtraoem

Active Member

Chất lượng màn chiếu này có ổn không em?

So với em thì quá ổn :-bd anh ah. Mỗi tội máy chiếu của e chưa full HD, từ giờ đến cuối năm em cố đổi sang em Optoma HD 8300 nữa là chuẩn ko cần chỉnh

new_baby

Member

Bác nâng cấp rất chuẩn, phòng sửa lại khá đẹp.

fostina

Well-Known Member

Bộ dàn nhìn đẹp quá, toàn hàng cao cấp, bác review cho anh em thêm trải nghiệm nhe. Tks bác nhiều. Cheer

tinhte

Well-Known Member

Bác có phòng ngon quá, hôm nào rảnh anh em HD HP qua tham quan nhé.

traitimtraoem

Active Member

Thanks các bác... có dịp em sẽ mời các bác đến nhà em giao lưu 1 chuyến ;);)

dh201hy

Well-Known Member

Bác bỏ mấy cái đèn LED ở HTPC đi, để đó khi xem phim nhìn mất tập trung

traitimtraoem

Active Member

Bác bỏ mấy cái đèn LED ở HTPC đi, để đó khi xem phim nhìn mất tập trung

Bít ngay sẽ có bác comment vậy:p đấy là e mở lắp bên hông ra để chụp hình đấy chứ. Đóng vào thì nó lại tối thôi. Chỉ còn mỗi đèn LED ở mặt trước để báo nước làm mát còn đến đâu. Hihi tks bác đã quan tâm

theaminh81

Well-Known Member

Bác cho em hỏi cái mà bác dùng cách âm ở cái hình số 1 ở bên trái nó là cái gì thế bác, có phải xốp hay không hả bác

traitimtraoem

Active Member

Bác cho em hỏi cái mà bác dùng cách âm ở cái hình số 1 ở bên trái nó là cái gì thế bác, có phải xốp hay không hả bác

Nó là mút hột gà bác ah, bác lên google search thì nó ra 1 đống. Còn bác ở Hải Phòng thì bác ra đường Tô Hiệu chỗ bán giấy dán tường nó có cả đống cho bác mua

Đính chính lại với bác là nó nằm bên phải nhìn thẳng vào nhé, chứ ko phải bên trái như bác nói

Cảm ơn bác đã ghé qua

phuocmobile

Well-Known Member

Ôi Hải Phòng quê ta đó hiên ngang chỉ biết ngẩng đầu :) . Chúc mùng bác đồng hương có bộ HT chuẩn

vodanh81

Member

Phòng của bác đẹp quá, rất đẹp và hiện đại.

khachieu

Well-Known Member

Bộ của bạn đẹp quá.
Bạn có thể cho địa chỉ khi mình có điều kiện làm một bộ gặp bạn tư vấn giúp được không
Mình cũng ở HP

Bên trên