Ver 3 Khai mạc WC2010 Nam phi

phuong210876

Có khai mạc thể nào cũng có bề mạc nhưng cứ post lên đã

Tổng thể

Kệ âm thanh 3 ngăn giữa để khiển và đĩa CD

pre đèn KIT + mono block 6c33c KIT

chi tiết:
- Đa kênh : LCD 47"; HTPC : avr pioneer AX5Ai-N;hệ thống loa AE 100 (sub 515)
- Hai kênh :
Nguồn phát CDP Sony 777ESJ; HTPC => ONKYO SE200PCI
Pre đèn; mono block 6c33c và Pow Accuphase P-500
kết nối đa dạng có thể nghe nhiều thể loại nhạc. Đèn cũng có mà bán dẫn thì cũng ok, CDP cũng được mà lossness cũng ổn.
Loa Vanderstand USA

Các pác ngó qua con Pow ACCUPHASE P-500 xem ruột gan nó nhá

Chỉnh sửa lần cuối:

manhthang

Huyền Thoại
Ðề: Ver 3 Khai mạc WC2010 Nam phi

Em tưởng bộ Z5500 là hay rồi mà vẫn bị bác thay à ;;)

phuong210876

Cái loa center nhìn như cái gối ấy bác Hùng nhỉ :D
Làm mod tư vấn hệ thống âm thanh vỏ người ruột ta nhiều lên tẩu hỏa nhập ma rồi hay sao mà k biết cái gối với cái loa khác nhau ở điểm nào hả> cái SUB ở nhà quăng đi quăng lại đã bán được chưa thế L-) nhà anh có củ loa xịn của sub để kê chuồng gà qua anh cho về mà lắp vào

Taigl

Member

Làm mod tư vấn hệ thống âm thanh vỏ người ruột ta nhiều lên tẩu hỏa nhập ma rồi hay sao mà k biết cái gối với cái loa khác nhau ở điểm nào hả> cái SUB ở nhà quăng đi quăng lại đã bán được chưa thế L-) nhà anh có củ loa xịn của sub để kê chuồng gà qua anh cho về mà lắp vào

Em nghĩ chắc bác sinh năm 76? Nhưng có lớn tuổi hơn nữa thì khg biết có ngạo mạn hơn khg?:p

phuong210876

Em nghĩ chắc bác sinh năm 76? Nhưng có lớn tuổi hơn nữa thì khg biết có ngạo mạn hơn khg?:p

Chú còn bé tuổi (SD) k hiểu chuyện của mấy anh em hải phòng đâu. đừng a dua a còng. anh chỉ nói chú biết tất cả những chuyện tầm phào đều từ mấy ông hải phòng mà ra mà đôi khi treo chữ MOD cũng đâu có biết mình cần phải cân nhắc khi nói trên diễn đàn đâu. cho lên đôi khi không thể không lên tiếng được. nói túm lại k biết gì, k hiểu gì thì đừng nói gì.

phọt ra nịck này chắc bức xúc quá
nick này

Tham gia từ: 04-02-2010
Điểm tích lũy: 0

Chỉnh sửa lần cuối:

ngoibet

Member

Em khoái bộ mono block đèn của Bác, nhưng bộ loa lòe loẹt nhỉ?

HD Beginner

Ha Ha. Phương Hải Phòng ơi là Phương Hải Phòng. Hôm nọ làm TOPIC hòanh tráng rằng ngộ ra xem HT chỉ Z5500 mới ổn. Rốt cuộc hóa ra...

Nói thực là trên diễn đàn về HT này. Hầu như chưa ai bỏ đc HT. Chỉ nói thôi...

Chúc mừng 1 hệ thống mới...Kệ thửa chuyên cho đống thiết bị này, mai mua thiết bị khác thì sao...kkk.

Bia giải nhiệt cho con tụ, nhưng chỉ có 1 lon thôi àh, chắc nghe mono j/k.

Nhìn ecăng cũng kul phết bác nhỉ.

locnp

Well-Known Member

Con pow ACCUPHASE gấu ó quá! Mấy cái loa nhìn có vẻ teen nhỉ =))

phuong210876

Ha Ha. Phương Hải Phòng ơi là Phương Hải Phòng. Hôm nọ làm TOPIC hòanh tráng rằng ngộ ra xem HT chỉ Z5500 mới ổn. Rốt cuộc hóa ra...

Nói thực là trên diễn đàn về HT này. Hầu như chưa ai bỏ đc HT. Chỉ nói thôi...

Chúc mừng 1 hệ thống mới...Kệ thửa chuyên cho đống thiết bị này, mai mua thiết bị khác thì sao...kkk.

Bác nói công nhận đúng. mới đầu nghe có vẻ ổn nhưng xem đến bộ phim thì 5 thì không bật nữa vì quả thật khi đã nghe dân dụng rồi thì khi quay về những bộ all in one hoặc z5500 thì mất hẳn những cảm xúc. kết luận sau khi xem 5 bộ phim với z5500 thi k bật phim nào nữa cho đến khi có bộ âm thanh mới.

Êcang loa chụp lên hình công nhận như cave dở nhưng thực tế bên ngoài k đến nỗi tệ do màu sắc quá rực rỡ so với bên ngoài. Nói chung ảnh thì nhiều khi không phả ảnh được chân thực chính xác được bằng chứng nhiều em lên ảnh ngon thì thôi rồi nhưng bên ngoài thì xấu hoắc.

big2boy

Member

Kệ dàn máy của Bác nhìn hay quá, Bác đặt hàng đóng theo thiết kế hay mua sẳn vậy?

Mountain

Member

Công nhận là gấu nhà anh hiền thật.
Em thay đồ xoành xoạch như anh chắc lỗ tai em thủng màng nhỉ rồi.

Bên trên