Viettalk - Ứng dụng OTT nhắn tin, gọi điện và miễn phí cước 3G/GPRS

anhyeuem1

Member
Ðề: Viettalk - Ứng dụng OTT nhắn tin, gọi điện và miễn phí cước 3G/GPRS

:))) nói dởn thôi.. nhưng mà cái đó ai cũng mong muốn mà, free nt free 3g này kia là qá thường rồi... bh chỉ còn cái đó thôi =))

anhlahero

Member

dởn mà dởn kiểu đó sao đc :(( muốn nấu cháo điện thoại thì phải có smartphone, chứ mà xài đập đá thì sao mà nấu cháo đc =)))

anhyeuem1

Member

Nói chứ bh mìh thấy cái Viettalk này.. nhưng cũng hoang mang quá thấy nó free tlum mà không biết có đúng là nv không,hay là nói cho có để ngta sử dụng rồi tính cước @@

anhlahero

Member

trời ~~ OTT nào mà chả free tn ... nt vs gọi free mà. nhưng đòi hỏi 2 bên pãi onl cùng lúc :3

hanhpham

Member

cài nào thì mình không biết, chứ vd như ko có wifi thì mấy cái kia có thể nt đc ko?? nhưng nếu xài ứng dụng này thì vina với vina thì có thể free trong khoảng này nha

anhyeuem1

Member

Ũa.. mình cứ nghĩ ứng dụng nào cũng như úng dụng đó mà, bộ zalo viber hay những loại OTT khác ko free đc khoản đó hả ?

anhlahero

Member

Đúng rồi... -_- cái nào cũng như cái đó mà.. chỉ là khác giao diện thôi mà, chứ làm gì có vụ đó ... cái nào nt cũng free hết mà bạn

hanhpham

Member

~~ nhưng mà mấy cái ứng dụng như zalo và viber sẽ không có cái ưu đãi free khi ko có mạng như của viettalk nhé ~_~

anhyeuem1

Member

Hóa ra là vậy :))))Ê ê mà cái này đc nè, tui là chúa xài 3G suốt... =)) đến nỗi tk lúc nào cũng âm mà pãi đành chạy dô qán cafe hay trà sữa nào đó để có wifi mà xài :((

anhlahero

Member

Trời =))) nói tới 3G chắc mình là bá chủ rồi, tui để 3g 24/24 luôn nè T_T ăn k dám ăn... toàn nạp tiền để đký 3G không à ~~ tại tui ghiền nch với bạn nên để v luôn ~~ chừng nào bạn rep là tui tl liền ^.^

hanhpham

Member

viber thì nước ngoài, zalo thì của vng cty game, thì sao đc hỗ trợ chi phí này bằng Viettalk đc :)) nó đc hậu thuẩn từ nhà mạng vina chủ đầu tư... nên đc ưu đãi tối đã rồi :3

anhlahero

Member

Hóa ra là như vậy :3 bh mình mới biết là viettalk có vina đứng sau bảo kê :3 kakaka Nhưng mà cho mình hỏi cái ? mìh thấy cài này nó có cấp cho mình sim ảo ? vậy sim ảo nó có làm hư hại gì tới máy mình ko @@ nếu đt có 1 sim thì sao @@ thế sim ảo nằm ở đâu ????

anhyeuem1

Member

Theo ý kiến của mình nghĩ thì ... Sim ảo là sim không có thật =)))) nên chắc nếu viettalk cấp cho mình sim ảo thì đt mình sẽ trở thành 2 sim quá :))))

hanhpham

Member

Giả dụ như bạn đang xài ứng dụng viettalk đi, khi bạn gọi cho người ta, mà người ta hok có mạng, hok có viettalk, thì mặc nhiên tài khoản ID của Viettalk sẽ biến thành 1 số đt mới, sim ảo đó, như vậy thì coi như đt bạn có 2 sim rồi :))

ngayvathang

Member

Ý kiến riêng của tui là -_- cái gì rẻ.. tiện dụng, dễ sử dụng, tiết kiệm của tui thì tui sử dụng thôi, chứ ko phân biệt là nó ra trước hay sau, nhái ai hay copy của ai ~~.... như cái viettalk này, có nhìu cái tiện ít, tiết kiệm cho tui :x ..tui là ứng dụng ra sau nhưng nó ko thua kém gì các ứng dụng khác đâu nha :3

Đồng ý với bạn luôn, Mấy lần đi công tác cho cty, đi xa mà gọi đt thì coi như tốn tiền chết mất, may nhờ smartphone có cài viettalk này mà tiết kiệm được khối chi phí, ông bạn thử dùng đi, biết đâu được :3

lechungtin

Member

@ngayvathang Mình cũng vậy =))) như thích chụp hình thì có máy cơ, muốn nghe nhạc thì xài iPob, bấm điện thoại thì Nokia là đủ :)) Cơ mà dần lớn rồi thì có nhiều suy nghĩ khác, đâu thể nào mang 1 nùi thứ lỉnh khỉnh như vậy theo quài, nên phải mua smartphone thôi, mà thời nay xài smartphone mà hok cài mấy cái OTT nt gọi điện miễn phí thì thua thiệt ghê gớm :)))

nhưng Mà nếu vậy thì chưa đủ để tui bỏ zalo qa viettalk đâu :(. nó chưa đủ kích thích để lôi kéo người sử dụng ~~

ngayvathang

Member

=))) vậy hả, chưa đủ sức hút, chưa đủ kích thích hả =))) thế xin hỏi bạn .. Bạn có bh thấy ứng nào mà có "sim ảo" bao h chưa ??? =))

Ũa @@ Sim ảo là gì ? rồi sim ảo gắn vào đâu @@ Sao nghe lạ lùng quá vậy :)), mới biết luôn đó ~~

Bên trên