vote giùm em con Sony 40V400A hay Pana 37LZ800

dungcoi

Ðề: vote giùm em con Sony 40V400A hay Pana 37LZ800

Nhà em từ xưa đến nay dùng rất nhiều Sony và Pana ( hiện còn 11 chú ) các pác có thể kiểm chứng ! Tất cả đều tốt theo tầm giá! Tuy nhiên em vẫn bỏ phiếu cho Pana ! còn bọn Hàn Quốc thì đừng ngu mà chơi !!!

nghe&nhin

Member

Nhà em từ xưa đến nay dùng rất nhiều Sony và Pana ( hiện còn 11 chú ) các pác có thể kiểm chứng ! Tất cả đều tốt theo tầm giá! Tuy nhiên em vẫn bỏ phiếu cho Pana ! còn bọn Hàn Quốc thì đừng ngu mà chơi !!!
bác này nói năng có vẻ quá khích nhỉ :cool:, ừm mà nhà bác cửa hàng KD or quán cafe mà lắm tivi thế :eek:

dungcoi

bác này nói năng có vẻ quá khích nhỉ :cool:, ừm mà nhà bác cửa hàng KD or quán cafe mà lắm tivi thế :eek:

... đấy là chỉ kể đến TIVI pác ạ!!! ... nếu kể đến cả bọn nồi cơm điện hay quạt cây.v.v... thì nhà em còn nhiều hơn số 11 nhiều !... nói nhỏ là em chúa ghét bọn báo Nghe Nhìn ( chớ không có ghét bác nghe&nhìn ), bốn năm nay toàn đăng bài bốc thơm bọn Samsung TV, chớ chưa có bài rì - viêu nào về Pana cả, hiển nhiên đằng sau nó lại là vấn đề tiền bạc mờ ám ... trông mặt thằng Kim Thạch và thằng Tuấn Lương rất đáng ngờ !!! chỉ khổ thân bà chị gái em, vì tin bọn này nên mua cái TIVI Slim...cứt 32" màn ảnh rộng với giá 22 T sau bốn tháng bán vội được 7 T, rùi lại quay về xin ông già em con Pana PV180-29" đời 2003 VN mình lắp ráp, có 100 hZ dùng đẹp vãi chưởng !!! xem TV bằng anten trời đẹp vô địch ( xem qua đầu VTC màu sắc không được tươi lắm! ), xem Thúy Nga qua DVD có progesscan thì miễn chê, màu sắc vô cùng rực rỡ, may ra chỉ có plasma mới có thể dám đem ra thi thố, hoặc chí ít nếu LCD thì cũng phải dùng thằng SONY dòng X mới không hổ thẹn !!!... vài lời khó nghe mong bác đại xá !!!...

Bên trên