Xin 500 chữ ký phản đối Tạ Biên Cương bình luận WC năm nay

Vote hay không vote

• Số lượng người bầu chọn
    1,272
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ðề: Xin 500 chữ ký phản đối Tạ Biên Cương bình luận WC năm nay

Xin 500 mà giờ đc hơn 1 ngàn rồi mà vẫn thấy bố Cương phét ầm ầm

Mac18

Active Member

Chưa có ông nào cho ý kiến trợ giúp cả, em đang nghiêng về phương án 2 vì cùng họ Tạ, chà khó quá khó quá :))

kopite

Member

hết rồi, thôi tha cho em nó các bác ạ, cảm giác nó cũng giống những cầu thủ bị loại khỏi kỳ quốc cấp vừa rồi, kỳ sau em nó sẽ khá hơn, các bác cho em nó cơ hội đi he he.

haipvg

Well-Known Member

Trước mình éo bít cái thằng TBC là thằng nào, nó có nói gì kệ bố nó, nhờ topic này nên mới biết. Đúng là 1 chiêu PR hoàn hảo. Giờ nó nổi tiếng quá rồi.

daoit

tê bê xê là cái thằng đầu nhọn nhọn hay mặc áo sơ mi kẻ sọc phải ko nhẩy :-? Nếu là nó thì mềnh bit :))

Chưa có ông nào cho ý kiến trợ giúp cả, em đang nghiêng về phương án 2 vì cùng họ Tạ, chà khó quá khó quá :))

Em đang phân vân giữa 2 đáp án A và C. Có khả năng TBL chỉ nhờ là LVS "phê" luôn. Cũng không loại trừ bác TrầnUy âm thầm lặng lẽ...

TamNhinSo.Net

Active Member

cái này sao không đóng đi ta. cũ lắm rồi

Trời có mỗi cái pac TBC mà 2pic dài hơn 100 page,WC kết thúc từ lâu,close dc rùi.:D

achilefu

Thằng bình loạn viên Khắc Cường đang sủa trên K+ kìa, lại thêm một anh tài của VTV nữa đầu quân K+. Xin trích một câu nói bất hủ trong trận Super Sunday giữa Liverpol- Arsenal : "số 24 (ý nói tiền đạo Ngok)của Liverpol đang tung hoành trên bầu trời của Arsenal"

thithanh

Member

Cũng là chuyện miêng cơm manh áo thôi. Còn cho ai bình loạn là chuyện của Nhân sự Nhà đài. Mà chuyện nhân sự nhà đài thi khiếp rồi họ sử dụng cả bọn trộm cắp nữa cơ mà. Cô Kiêu T... lại phô mặt trên màn hình đấy.

hasuka837

Thằng bình loạn viên Khắc Cường đang sủa trên K+ kìa, lại thêm một anh tài của VTV nữa đầu quân K+. Xin trích một câu nói bất hủ trong trận Super Sunday giữa Liverpol- Arsenal : "số 24 (ý nói tiền đạo Ngok)của Liverpol đang tung hoành trên bầu trời của Arsenal"

Hiện nay, cái chuyện 1 số BLV bóng đá sủa bậy đã trở nên quá quen thuộc với ngưởi xem truyền hình rồi (mà ko hiểu làm sao chúng được lên đó để sủa nhỉ), các bác có nói mãi thì tụi nó cũng ko nghèo được đâu, nói mãi mệt lắm!

cuonghut143

Ðề: Xin 1000 chữ ký ủng hộ anh Tạ Biên Cương ko bình luận WC năm nay

Mời các bác vào đây bỏ phiếu ạ, tình hình có vẻ anh Biên Cương phải về quê chăn vịt mất rồi, các bác ủng hộ anh ý đi chứ, sao có mỗi em thế nhỉ

Vừa báo bác sang mà bác sang ngay, cũng nhanh nhỉ

Tớ thấy anh Biên Cương bình luận cũng ổn mà. Bình luận viên là một nghế không phải dễ đâu, nhất là BLV bóng đá, vì trong bóng đá luôn chứa đựng những điều bât ngờ, và người bình luận phải ứng xử nhanh. Nói chung ở Việt Nam chúng ta thì BLV hay nhất vẫn là anh Quang Huy, sau đó là anh Tùng( đều ở VTC). Các bạn cũng nên thông cảm cho họ. Theo mình là thế.

cuonghut143

Hiện nay, cái chuyện 1 số BLV bóng đá sủa bậy đã trở nên quá quen thuộc với ngưởi xem truyền hình rồi (mà ko hiểu làm sao chúng được lên đó để sủa nhỉ), các bác có nói mãi thì tụi nó cũng ko nghèo được đâu, nói mãi mệt lắm!

Bạn này không nên ăn nói như thế. Forum không nên có những câu vô văn hóa như vậy chứ, người ta cùng loài với bạn mà bạn gọi người ta " sủa" vậy bạn cũng đang như vậy đấy. Chỗ nào không tốt thì đưa ra góp ý thôi.

new_adm

Well-Known Member

AFF đến rồi em tìm đc cái này trên google cho lên nào =))

nam2178

Well-Known Member

Nói ít đi thì hơn, mình nhớ cách đây hơn 10 năm, khi đó Quang Huy- Blv bóng đá trên VTV3, nói nhiều quá hóa dở, sau này anh ta nói ít dần và chỉ phát ngôn khi cần, và bây giờ anh trở thành những Blv bóng đá hàng đầu. Còn TBC còn trẻ, chắc vài năm nữa anh ta cũng rút được nhiều kinh nghiệm, cho TBC thêm cơ hội.

Zai

Chưa thấy thằng nào bình luận bóng đá hay. Nếu xem bóng đá quốc tế thì bật kênh nước ngoài, còn bóng đá VN thì tắt mịa tiếng xem cho đỡ bực mình.

hoatienii

Member

xem bóng đá bằng sopcast quen rồi, giờ xem đá bóng chả cần nghe blv nữa. Thấy blv nó thừa quá

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên