Xin file iso karaoke đầu Music core TS10 vol 53 > Tìm khắp điện máy Nha Trang không ai bán.

gohd

Chào các bác,
Em mua đầu Karaoke music core TS10 tết năm ngoái vì cũng cái tật thích xem review của các bác trên diễn đàn, lúc mua cũng khó khăn không kém vì phải đặt tiền cọc để Lê Văn Nha Trang gởi hàng, một năm trôi qua thì cũng chả hát hò gì mấy, cuối năm xem lại lại thì đã có đĩa mới vol 53 có những bài em rất thích nhưng khi đi hỏi mua khắp Nha Trang không sót tiệm điện máy lớn nào diều lắc đầu không có bán, cuối cùng chạy đến trạm bảo hành ở 29B Trịnh Phong, P.Phước Tiến, Nha Trang cũng lắc đầu.

Thiết nghĩ công ty Sóng Nhạc nên có ít nhất một chi nhánh hoặc đại lý có bán đĩa tại Nha Trang (và các tỉnh lẻ) để bán đĩa cho những ai trót dại đã mua sản phẩm của họ, nếu không làm được thì cũng nên cho download file iso bản cập nhật của các vol và khách sẽ trả tiền bằng hình thức online đang phổ biến.

Em Không tiết 70k mua đĩa nhưng vì em không thể mua được đĩa tại Nha Trang nên bác nào có đĩa này thì cho em xin file iso, em cảm ơn các bác nhiều và huy vọng có nhân viên của Sóng Nhạc vào đây đọc để họ biết họ đang làm ăn lỡm thế nào.

Ðề: Xin file iso karaoke đầu Music core TS10 vol 53 > Tìm khắp điện máy Nha Trang không ai bán.

Dear Bác,

Trước tiên thay mặt Sóng Nhạc xin lỗi bác về sự bất tiện này, vì hiện tại Sóng Nhạc đã giới thiệu ra thị trường đĩa VOL.54 mới phục vụ Tết Giáp Ngọ nên các đại lý phải ngưng nhập đĩa VOL.53 về. Bác vui lòng ghi giúp trong inbox của Cường số điện thoại của bác nhé, Cường sẽ chuyển VOL.54 MusicCore ra Đại Lý ngoài Nha Trang rồi thông báo cho bác ngay.

Mời bác cùng tham khảo một số bài hát mới trong MusicCore VOL.54 tại đây : MusicCore Vol.54
Thân!

gohd

Cảm ơn anh Cường đã trả lời giúp,
Mình đã pm cho anh Cường số điện thoại, huy vọng sẽ mua được đĩa vol 54 tại Nha Trang. hồi em mua đầu Musiccore thì thấy hầu như các đại lý điều có bán các model thấp đo đó mình nghĩ số người sử dụng đầu Music core tại Nha Trang cũng không ít, huy vọng cty nên hổ trợ để người dùng mua được bản cập nhật các vol.

Mấy hôm nay đi mua đĩa cửa hàng nào cũng lắc đầu, bảo Nha Trang không ai đùng đầu này cả, bảo sao không dùng Ariang cho ngọn, em bó tay luôn.

gohd

Cập nhật: Em vừa nhận được điện thoại của công ty Sóng Nhạc, bảo sẽ gởi đĩa vol 54 ra đại lý Lê Văn Nha Trang, qua đây em đánh giá rất cao về cung cách phục phụ của công ty, huy vọng sẽ mua được đĩa sớm.

Cảm ơn anh Cường và công ty Sóng Nhạc.

kudo1908

Active Member
Ðề: Re: Xin file iso karaoke đầu Music core TS10 vol 53 > Tìm khắp điện máy Nha Trang không ai bán.

Cập nhật: Em vừa nhận được điện thoại của công ty Sóng Nhạc, bảo sẽ gởi đĩa vol 54 ra đại lý Lê Văn Nha Trang, qua đây em đánh giá rất cao về cung cách phục phụ của công ty, huy vọng sẽ mua được đĩa sớm.

mua mấy đầu karaoke ít phổ biến trên thị trường ngán nhất là khâu bảo hành vs chăm sóc khách hàng khi ra vol mới,đã từng gặp tình huống như bạn khi cập nhật vol mới cho đầu karaoke ACNOS,hỏi riết ko ai bán đĩa tới gần tết e đầu karaoke luôn,chuyển qua arirang cho lành.

Ðề: Re: Xin file iso karaoke đầu Music core TS10 vol 53 > Tìm khắp điện máy Nha Trang không ai bán.

Cảm ơn sự phản hồi của bác, Cường sẽ cố gắng phục vụ để dịch vụ ngày thêm hoàn hảo hơn!
Chúc bác cùng mọi người năm mới vui vẻ và hạnh phúc !

Thân!

mua mấy đầu karaoke ít phổ biến trên thị trường ngán nhất là khâu bảo hành vs chăm sóc khách hàng khi ra vol mới,đã từng gặp tình huống như bạn khi cập nhật vol mới cho đầu karaoke ACNOS,hỏi riết ko ai bán đĩa tới gần tết e đầu karaoke luôn,chuyển qua arirang cho lành.

Khi nào chuyển lại MusicCore báo cho Cường biết để ưu đãi đặc biệt cho bác ^.^ hihi
Chúc bác năm mới sức khỏe nhé!

Thân!

kudo1908

Active Member

Khi nào chuyển lại MusicCore báo cho Cường biết để ưu đãi đặc biệt cho bác ^.^ hihi
Chúc bác năm mới sức khỏe nhé!

Thân!
ok a........................

gohd

Re: Ðề: Re: Xin file iso karaoke đầu Music core TS10 vol 53 > Tìm khắp điện máy Nha Trang không ai bán.

Cảm ơn sự phản hồi của bác, Cường sẽ cố gắng phục vụ để dịch vụ ngày thêm hoàn hảo hơn!
Chúc bác cùng mọi người năm mới vui vẻ và hạnh phúc !
Thân!

Em đã mua được đia vol 54 tại Lê Văn Nha Trang chiều hôm nay, cảm ơn anh Cường và công ty Sóng Nhạc đã nhiệt tình phục vụ gởi đĩa ra Nha Trang.

Một lần nữa xin cảm ơn anh và công ty, chúc anh và công ty năm mới nhiều thành đạt và phát triển.

kudo1908

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Xin file iso karaoke đầu Music core TS10 vol 53 > Tìm khắp điện máy Nha Trang không ai bán.

Em đã mua được đia vol 54 tại Lê Văn Nha Trang chiều hôm nay, cảm ơn anh Cường và công ty Sóng Nhạc đã nhiệt tình phục vụ gởi đĩa ra Nha Trang.

Một lần nữa xin cảm ơn anh và công ty, chúc anh và công ty năm mới nhiều thành đạt và phát triển.
bạn biết diễn đàn HDVN còn những ng khác mua vì quảng cáo giống như bạn thì ai sẽ support ng ta ?

lamsaoday12

Ðề: Xin file iso karaoke đầu Music core TS10 vol 53 > Tìm khắp điện máy Nha Trang không ai bán.

Mười Năm Không Hút

Chuyến xe buýt Sài Gòn chật như nêm cối. Hai người đàn ông, một già một trẻ ngồi cạnh nhau.

Một cô gái trẻ đẹp bước lên xe.

Người đàn ông trẻ:

Em ơi, anh sẽ vô cùng sung sướng được nhường chỗ cho em nhưng xe chật quá anh không sao đứng dậy được, em ngồi tạm lên đùi anh nhé.

Cô gái ngồi xuống rồi đứng phắt ngay dậy.

Anh à! Anh hút thuốc lào? Cái ống điếu cấn khó chịu quá. Cô gái càu nhàu.

Người đàn ông già nghe thế, thủng thẳng:

Ố, thế thì mời cháu ngồi lên đùi ông. Ông đã không hút từ mười năm nay rồi.

em cũng đang tính chuyển qua musiccore của bác đây, cho em cái giá ưu đãi của TS8-plus đi anh, nhà em trước giờ toàn dùng arrirang, em đang muốn thử giọng qua music core xem có phê hơn ko? bác cường giúp em giá tốt nhé. tks bác. ngóng tin bác đấy.

tdat00

Em đang có 1 đĩa vol 7 và giấy đổi sang vol mới. Vậy giờ em có thể đổi vol 7 sang vol 54 được không hả bác?

Bearquan

Nhà em sử dụng đầu đĩa không có thương hiệu WinnerMAX MIdi 388 , khi mua tặng kèm đĩa karaoke hát với ngôi sao có vol.16. em muốn cập nhật thêm cho đĩa nhưng tìm hỏi không ai biết.xin anh chỉ giúp. nếu không cập nhật được thì có cách nào ghi đĩa đĩa giống mấy đầu máy khác như ariang mà đọc được đầu máy của em không ? . nếu có xin chỉ giúp cho em ,cảm ơn anh rất nhiều.

Nhà em sử dụng đầu đĩa không có thương hiệu WinnerMAX MIdi 388 , khi mua tặng kèm đĩa karaoke hát với ngôi sao có vol.16. em muốn cập nhật thêm cho đĩa nhưng tìm hỏi không ai biết.xin anh chỉ giúp. nếu không cập nhật được thì có cách nào ghi đĩa đĩa giống mấy đầu máy khác như ariang mà đọc được đầu máy của em không ? . nếu có xin chỉ giúp cho em ,cảm ơn anh rất nhiều.

Chạy lại phần mềm để đọc vol 51 nhé bạn, giá tầm 200-300k bao gồm chạy lại phần mềm + đĩa + List nhạc việt. Nếu đầu đó âm thanh hay thì nên chạy lại phần mềm, nếu âm thanh ko được hay thì.....khỏi phí, mua đầu mới nhé bạn

Chúc vui. Thân

Bên trên