xin ý kiến các bác về Yamaha MG 82CX !

H 9999

Active Member
tình hình em đang muốn lấy em mixer yamaha MG 82 cx để hát karaoke ! có bác nào dùng chưa cho em ý kiến với.. em thấy hãng nó triển lãm ngon quá nhưng ko biết về nhà mình thế nào !
MG82CX - MG Series (CX Models) - Yamaha - Other European Countries

http://europe.yamaha.com/en/products/music-production/mixers/mg_series_cx_models/mg82cx/?mode=model

các bác vào thử đoạn VIDEO của nó ở phía dưới đường link sau khi vào lịnk rồi cho em ý kiến với !

Chỉnh sửa lần cuối:

dh201hy

Well-Known Member
Ðề: xin ý kiến các bác về Yamaha MG 82CX !

Em đang dùng. Phải nói là ngon bổ rẻ (hình như bây giờ hơn 4 triệu)
Đủ cổng kết nối. Có mười mấy chương trình effect.

H 9999

Active Member
Ðề: xin ý kiến các bác về Yamaha MG 82CX !

Em đang dùng. Phải nói là ngon bổ rẻ (hình như bây giờ hơn 4 triệu)
Đủ cổng kết nối. Có mười mấy chương trình effect.

ối ! ngon lắm hở bác ơi ! em cũng thích chắc mai em chơi....vì em có con bò già YAMAHA RX A 2010 nên em muốn ghép nó cho cùng tên cùng họ ấy mà...em thấy em mg 82 cx kia nó có đủ 16 digital program...em nghe thử ở chỗ chúng nó thì ngon quá...nhưng sợ vừ ghép với con bò già nhà em ko biết có hợp ko nữa ! vì nhà em cũng chỉ hát hò cùng lắm là 2 microphone nên em ko cần cái mấy chục mic...con này có 8 mic vào là ok rồi bác nhở ! chỉ cắm mỗi đầu karaoke cùng lắm là cái laptop với 2 cái mic nữa là hết...nếu ngứa người thì làm thêm con EQUALIZER yamaha 2012 62 cần nữa cũng được bác nhở ! cám ơn bác có bác dùng rồi cho em kinh nghiệm thế em an tâm rồi MAI MÚC LUÔN...em đặt từ hôm thứ 2 rồi mai hàng mới về.

Bên trên