10 lý do bạn nên sử dụng sản phẩm của Apple

lovemyta

Em mê iMAC, xem ô tô chạy lướt thì lác mắt, hay nói cái khác là đồ họa,, lác mắt

leehuyhd

Member
Ðề: 10 lý do bạn nên sử dụng sản phẩm của Apple

Tôn vinh sản phẩm quá thì pải, dùng gì mà mình thích chứ dùng theo trào lưu hả? và dùng cho nó sành điệu thôi hả?

mrcake

Member

Ra cửa hàng rồi vẫn băn khoăn mua Ipad hay Tab 10.1, cuối cùng mua Tab vì thằng Ipad k được cầm thử phải mua trước rồi mới được khui. Mình ghét bị đối xử như thế khi đang là "Thượng đế", Hehe!

Sweet-Heart

Active Member

Ipad + Blackberry = hài lòng.

loha999

Member

Sẽ cố gắng sắm cho mình 1 em Macbook Pro :|

vucovu

Ra cửa hàng rồi vẫn băn khoăn mua Ipad hay Tab 10.1, cuối cùng mua Tab vì thằng Ipad k được cầm thử phải mua trước rồi mới được khui. Mình ghét bị đối xử như thế khi đang là "Thượng đế", Hehe!

Nếu không vào thế triệt buộc ai lại buộc mình phải triệt.

vucovu

Ðề: Re: Ðề: 10 lý do bạn nên sử dụng sản phẩm của Apple

Sai ^^ Tớ đây, không thằng con tớ đây quẳng hoài khi chơi game thua hoài, tớ đây cũng liệng cái cộp trên bàn hoài khi gặp chuyện bức xúc ^^

Có trầy trụa đấy, nhưng vẫn bóng nưỡn :))

Hàng nó cũng trâu lắm, có điều khi mang trên mình chữ cấp cao ai nỡ cho nó trầy sướt chứ, nâng niu là đúng rồi - Chiếc wave tàu dơ sao cũng được, con sh lấm ít bùn đã ngứa cái con ngươi.

đơn giản vì thiết kế hàng táo là đỉnh của đỉnh :-bd

o0Denias0o

Apple đúng là đỉnh trong mấy chuyện này. Tuy nhiên nó lại hơi mắc bệnh "tự kỷ" không share cho bất cứ ai cái gì. BT chỉ dùng nghe nhạc mà ko share file đc thật là bất tiện khi mún chia sẽ với bạn bè gì đó.

theanha123

Apple đúng là đỉnh trong mấy chuyện này. Tuy nhiên nó lại hơi mắc bệnh "tự kỷ" không share cho bất cứ ai cái gì. BT chỉ dùng nghe nhạc mà ko share file đc thật là bất tiện khi mún chia sẽ với bạn bè gì đó.

vì liên quan đến bản quyền và bảo mật nên nó làm thế cũng có 1 phần đúng.

10 điều nói trên đều đúng nhưng ko phải hoàn toàn.

earl_grey

Well-Known Member
Đơn giản là nó luôn đi trước thời đại và nó vì con người! Mình từng là anti cuồng của Táo, cho tới khi mình kiếm được tiền...

vicgame

Member

Chả bao giờ xài táo, đầu tiên là vì tương thích... 1 đống phần mềm chuyên ngành, rồi game đa số chỉ chạy trên Win, sang Mac là tịt ngóm. Cái thứ 2 là phần bảo mật của nó, có thì hay cơ mà ngu quá, chia sẻ khó khăn, cắm vô máy khác là mất (nếu ko muốn mất phải cài lung tung vài phần mềm).
Và quan trọng hơn là không vọc mạch được nhiều.

Mà sao dùng 2 con Macbook pro của gấu và đứa em thấy nó nóng quá trời, ngồi lướt web không mà nóng rẫy, trong khi con Asus của mình mát rượi

NHÃ AN

Thích mọi thứ của Apple ,riêng đt thì dùng BB 99R

Chỉnh sửa lần cuối:

nvt992

Member

hớ, bài này có cảm giác không khách quan lắm.đúng nhưng nói hơi quá

soildsnake

Active Member

không thix táo sâu chỉ vì nó wá độc quyền dân chuyên dùng rành chứ lơ tơ mơ thì chỉ vuốt, chạm, nghe gọi, nt

soildsnake

Active Member

Chả bao giờ xài táo, đầu tiên là vì tương thích... 1 đống phần mềm chuyên ngành, rồi game đa số chỉ chạy trên Win, sang Mac là tịt ngóm. Cái thứ 2 là phần bảo mật của nó, có thì hay cơ mà ngu quá, chia sẻ khó khăn, cắm vô máy khác là mất (nếu ko muốn mất phải cài lung tung vài phần mềm).
Và quan trọng hơn là không vọc mạch được nhiều.

Mà sao dùng 2 con Macbook pro của gấu và đứa em thấy nó nóng quá trời, ngồi lướt web không mà nóng rẫy, trong khi con Asus của mình mát rượi
Bác này đc cái nói đúng Apple đc cái đẹp thôi, hiệu năng sao bằng mấy hãng khác. E dùng con asus onl hơn 24h kéo phim vẫn mát rượi

Bên trên