3D Cafe Viet Nam " Nơi Hội Tụ Niềm Đam Mê"

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ðề: 3D Cafe Viet Nam " Nơi Hội Tụ Niềm Đam Mê"

quán chiếu phim theo yêu câu. nghĩa là bác tới đang chiếu phim gì thì bác coi phim đó. Khi coi xong phim đó bác có thể yêu cầu phim bác muốn xem. Thế là bật lên xem thôi. Phòng bố trí theo kiểu bàn cafe chứ không phải bố trí theo kiểu ghế rạp nên ra vô thoái mái. Sáng nay có nghé coi lại phim avatar lần nữa.

Quán sạch đẹp, rộng rãi, chất lượng hình ảnh âm thanh tốt. Mong Bác buôn bán đắt và giá cả vẫn hợp lý vậy thì em sẽ vẫn ủng hộ dài dài. Chúc Bác sẽ thành công hơn nữa.

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: 3D Cafe Viet Nam " Nơi Hội Tụ Niềm Đam Mê"

Quán sạch đẹp, rộng rãi, chất lượng hình ảnh âm thanh tốt. Mong Bác buôn bán đắt và giá cả vẫn hợp lý vậy thì em sẽ vẫn ủng hộ dài dài. Chúc Bác sẽ thành công hơn nữa.

cái vụ giá cả thì hơi bị hợp lý ah :D
hy vọng nó cứ thế mãi :D

hermione21

Mấy lần đi off nên biết bác Phúc "chòn" này :). Sẽ ghé ủng hộ bác. Riêng phần chiếu phim thì biết bao nhiêu người mà chiếu theo yêu cầu hả bác?

Đồ ăn làm ngon đấy các bác. Giá cả cũng hợp lý. 2 tụi em ra ăn sáng uống cà phê luôn mà mất có 120k. Quá ổn. Có điều cái sub hình như không đủ công lực so với cái phòng. Oánh nó chưa rung rung cái phòng khi tới mấy đoạn phim đập bom và cây đổ. Không phê lắm

dzunglee

Thật bất ngờ ! Lại còn phim theo yêu cầu ! :-bd

Là dân mê cafe và mê HD - chiều nay sẽ ghé !
Hy vọng sẽ được gặp chủ quán ! ;)

crazyboy1304

Moderator

Phim theo yêu cầu thì trong những thời gian ít người xem. Còn lại có lịch chiếu phim.

vltk13t2

Member
Chà chà...nghe các bác khen mà e cũng mún đi quớ...:)) Nhà e cũng khu Tân Bình - chợ Phạm Văn Hai đây...:D...Để hôm nào dẫn bạn ghé quán chém gió chơi :))

junyvu231990

trưa nay mới ghé quán.. fai nói là tuyệt vời. từ phong cách đến sự phục vụ rất chu đáo. phim 3d vầ âm thanh tuyệt vời mặc dù vó vẻ sub còn hơi íu chút xíu hay tại quán ko dám mở lớn. nói chung rất tuyệt vời. nhưng có 1 nhược điểm nhỏ 1 xíu là dây Lan đường chuyền tốc độ chỉ có 100Mb. máy e card tới 1gb nhưng cắn day lan thì chỉ có thể chép tối đa được có 10Mb/s. hi vọng có sự nâng cấp. hj e sẽ ghé thường xuyên. chúc quán làm ăn phát đạt.

golddragoon

cho em hỏi , nếu nói phim theo yêu cầu thì 9 người 10 ý biết theo ai ? còn nói phim chiếu theo lịch thì anh up cai lich lên cho tụi e dễ sắp xếp :D !!! E dẽ đến ủng hộ gấp !

manhhahd

Member

Chúc bác toại nguyện hơn nữa với niềm đam mê của mình...See you agin !

junyvu231990

hôm nọ e ghé thì phim theo yêu cầu chứ quán ko có lịch chiếu phim cụ thể..

am4ever

trưa nay mới ghé quán.. fai nói là tuyệt vời. từ phong cách đến sự phục vụ rất chu đáo. phim 3d vầ âm thanh tuyệt vời mặc dù vó vẻ sub còn hơi íu chút xíu hay tại quán ko dám mở lớn. nói chung rất tuyệt vời. nhưng có 1 nhược điểm nhỏ 1 xíu là dây Lan đường chuyền tốc độ chỉ có 100Mb. máy e card tới 1gb nhưng cắn day lan thì chỉ có thể chép tối đa được có 10Mb/s. hi vọng có sự nâng cấp. hj e sẽ ghé thường xuyên. chúc quán làm ăn phát đạt.

Đại diện Cafe3D xin trả lời bác như sau:

- Vấn đề sub nhỏ: do không muốn ảnh hưởng đến xung quanh nên em chỉ bật vừa đủ (mà thật ra là mức volume đó ngồi ngoài đã ầm ầm rồi) chứ không thì em ngồi ngoài sân cũng ăn gạch (từ tầng trên ném xuống) dài dài.8-X

- Đường truyền 10MB/s - 12MB/s (không phải 10Mb/s nha) là max Ethernet 100Mbs. Cafe3D cố ý làm vậy để đảm bảo tốc độ chép không đổi nếu có 20-40 connections cùng chép. Chứ để LAN Gigabit 1000Mbs thì khổ cho các bác đến sau hoặc khi dân số tăng cao >:)

am4ever

Đại diện Cafe3D xin trả lời bác như sau:

- Vấn đề sub nhỏ: do không muốn ảnh hưởng đến xung quanh nên em chỉ bật vừa đủ (mà thật ra là mức volume đó ngồi ngoài đã ầm ầm rồi) chứ không thì em ngồi ngoài sân cũng ăn gạch (từ tầng trên ném xuống) dài dài.8-X

- Đường truyền 10MB/s - 12MB/s (không phải 10Mb/s nha) là max Ethernet 100Mbs. Cafe3D cố ý làm vậy để đảm bảo tốc độ chép không đổi nếu có 20-40 connections cùng chép. Chứ để LAN Gigabit 1000Mbs thì khổ cho các bác đến sau hoặc khi dân số tăng cao >:)

Cám ơn bác đã ủng hộ, mong được gặp bác dài dài :D

t_dinhanh

Member

bữa nào ghé quán ủng hộ mới đc, bác chủ cho hỏi nguồn phim tòan là blueray 1080p hay có 720p , m-hd ko vậy ?

dzunglee

Đã ghé quán 2 lần :) và chắc sẽ ghé nhiều nữa :-j - mà theo mình là nhiều gia đình sẽ dắt trẻ đến đấy !

Chỉ 1 góp ý nhỏ: nếu được, quán nên có website, có lịch phim vào các buổi tối và cả ngày chủ nhật - để mọi người có thể lựa chọn film mình muốn xem (vào ban ngày các ngày thường thì phục vụ theo yêu cầu của khách - như đang làm hiện nay) - chứ cứ theo yêu cầu thế này thì hơi ...."hên xui".

Đặc biệt, chủ nhật nên có phòng chiếu có thuyết minh Việt cho các cháu (tất nhiên là bảo đảm lịch chiếu - vì nếu không có film phù hợp - chúng làm om xòm; thì các bố và mẹ khỏi thưởng thức nhạc được luôn chứ đừng nói là film HD :-S); có lịch cho trẻ em là vì ... chúng không thể đợi đến hết film đang chiếu để yêu cầu (vì tâm lý và cũng vì thời gian).

Phải nói là hâm mộ niềm đam mê của các bạn.
Thân chúc sức khỏe và thành công.

crazyboy1304

Moderator

Đã ghé quán 2 lần :) và chắc sẽ ghé nhiều nữa :-j - mà theo mình là nhiều gia đình sẽ dắt trẻ đến đấy !

Chỉ 1 góp ý nhỏ: nếu được, quán nên có website, có lịch phim vào các buổi tối và cả ngày chủ nhật - để mọi người có thể lựa chọn film mình muốn xem (vào ban ngày các ngày thường thì phục vụ theo yêu cầu của khách - như đang làm hiện nay) - chứ cứ theo yêu cầu thế này thì hơi ...."hên xui".

Đặc biệt, chủ nhật nên có phòng chiếu có thuyết minh Việt cho các cháu (tất nhiên là bảo đảm lịch chiếu - vì nếu không có film phù hợp - chúng làm om xòm; thì các bố và mẹ khỏi thưởng thức nhạc được luôn chứ đừng nói là film HD :-S); có lịch cho trẻ em là vì ... chúng không thể đợi đến hết film đang chiếu để yêu cầu (vì tâm lý và cũng vì thời gian).

Phải nói là hâm mộ niềm đam mê của các bạn.
Thân chúc sức khỏe và thành công.

Cafe 3D Việt Nam tiếp thu ý kiến của bạn, sẽ triển khai trong thời gian sớm nhất.

kietva

Member

Bác có cho chép phim 3d ko, sáng mai em ra cafe chép bộ Transformers: Dark Of The Moon 2011 3D BluRay với

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên