Ai biết Kênh 57UHF KTS do đài nào phát vậy

Ðề: Ai biết Kênh 57UHF KTS do đài nào phát vậy

AVG chắc chắn là lớn mạnh hơn bọn K+ ung thư rồi

minhdt49

Sorry hơi lạc đề : thông báo là em mới quét analog lại thì thấy VTC7 .Today TV đã phát analog lại rồi ! VTC làm thế được đấy, có cái ko hiểu sao TH Long an lại phát đến 2kênh nhỉ ,mà 2hướng khác chắn hẳn phải 2 máy phát lạ thật ?

Sorry hơi lạc đề : thông báo là em mới quét analog lại thì thấy VTC7 .Today TV đã phát analog lại rồi ! VTC làm thế được đấy, có cái ko hiểu sao TH Long an lại phát đến 2kênh nhỉ ,mà 2hướng khác chắn hẳn phải 2 máy phát lạ thật ?

Thời đại HD mà còn dùng anten analog à? 4 năm nữa thì analog die rồi.

minhdt49

anh ko muốn nc với em nha ,mình chia tay rồi !, em ko cần analog thì thôi, anh thông báo để ae ai quan tâm thì biết, có khi cần dùng đến, mình dùng HD nhưng hàng xóm có khi chưa có, lâu lâu qua thăm em hàng xóm thì "quét" dùm 1cái có "kênh" mới mà..

Analog thì tùy khu vực,vào đây thông báo lạc đề mất công ai không biết dò sóng mà không thấy thì mang tội thất đức.

Chưa đủ chỉ tiêu hay sao mà cứ lảng vãng hoài vậy, về nhà ăn tết đi. bên topic DM 518 bị anh em chửi như 1 con ch.. nên k thấy lang thang bên đó ah. Cứ mở mồm ra là anh em ghét như ch.. mà đi đâu cũng lảm nhảm hoài

Chưa đủ chỉ tiêu hay sao mà cứ lảng vãng hoài vậy, về nhà ăn tết đi. bên topic DM 518 bị anh em chửi như 1 con ch.. nên k thấy lang thang bên đó ah. Cứ mở mồm ra là anh em ghét như ch.. mà đi đâu cũng lảm nhảm hoài

Bọn K+ toàn thế thôi. Từ anh Liết trở xuống.

Kinh doanh thì thất đức, ăn cướp trắng trợn quyền xem bóng đá của người nghèo, rồi lại mặt thớt tuyên bố tôi không phải chịu trách nhiệm về mức sống của người dân.

Không những ăn cướp của người lớn, mà còn ăn cướp của cả trẻ con với kênh Play house disney

kutely24

Banned

Bọn thực dân Pháp + bọn Ngụy chỉ giám bắt nạn người già và trẻ nhỏ thôi, còn ngựa trứng như thanh niên chúng ta thì có đập cho chết bẹp K+ đi, chứ dùng chi của nó...Nhỉ các bác nhỉ...:))...

Thanh Niên VN thì có khoảng 95% là theo Nhà nước còn lại 5% là loại theo ngụy quyền, không chịu kham chịu khổ, mà phải đi đóng góp 49% Tiền cho lũ Pháp, chúng ta cũng cần thẳng tay đập bẹp lun. Không thương tiếc.

Thanh Niên VN thì có khoảng 95% là theo Nhà nước còn lại 5% là loại theo ngụy quyền, không chịu kham chịu khổ, mà phải đi đóng góp 49% Tiền cho lũ Pháp, chúng ta cũng cần thẳng tay đập bẹp lun. Không thương tiếc.

Bằng cách kêu gọi người người, nhà nhà không dùng K+. Không dùng là nó chết thôi mà.

ttung94

Active Member
Hồi AVG mới phát còn có mấy kênh AVG Sport 2, ESPN1, BTV1, VTV2, AVG Economic News, AVG Music and Fashion, AVG Children Pro, AVG General Film nhưng đều khoá mã (được đưa vào list TV, còn VTV1, H1, BTV1 thì đưa vào list radio). Giờ em dò không ra mấy kênh đấy nữa.

ptt0903939220

sóng và trương trình của avg vẫn chưa thấy ai xem nhỉ,cũng o biết phát sóng để làm gì.avg cố lên chắc dư tiền nhiều.

kutely24

Banned

sóng và trương trình của avg vẫn chưa thấy ai xem nhỉ,cũng o biết phát sóng để làm gì.avg cố lên chắc dư tiền nhiều.

AVG chưa chính thức có Truyền Hình, nhưng AVG đang phát thử nghiệm, ai dùng Chảo lậu chảo Tàu có thể bắt được.

quanglh73bg

Active Member

AVG đang phát thử nghiệm kênh 58, có 6 kênh chỉ nghe thấy âm thanh trên D901

Tụi AVG giàu thật. mùa này tụi nó coi như lỗ 2 tỷ tiền bản quyền bóng đá VN r. Mùa sau nó phát, bán đầu thu cắt cổ lấy lại vốn. Thường thường thấy mấy tay mà hay nổ giống như Hà Dũng là hay phá sản. tay Phạm Nhật Vũ của AVG cũng thấy hơi giống tay nhạc sĩ dũng. k biết có kế hoạch gì lớn chưa mà nói cư như là kênh AVG sẽ là kênh xin, hot nhất vậy. tụi k+ k thấy nói gì đùng đùng mua bản quyền EPL, làm anh em ghét xài ACC lậu gần hết. tụi vtc thì giá rẽ quá, chưa thù oán với anh em nhiu nen ACC lậu chưa thấy

Tài sản 2000 tỷ thì AVG nếu không làm gì thì mỗi tháng tiền lãi cũng trên dưới 20 tỷ rồi, 2 tỷ một năm thì nhằm nhò gì.

Bác nào có đầu dvb s-2 xoay chảo sang vệ tinh nss6 xem avg phát thử nghiệm

nhanthuy17784

em ko có điều kiện chơi sang cả K+ lẫn VTC HD như bác Thần Điêu nhưng thằng cháu con nhà chú em mới lắp AVG DVB S2 chảo bé xíu( ko phải loại DVB-T2 mặt đất nhờ cột sóng các đài địa phương )nghe nói ổn lắm, bác có điều kiện xài thử rồi góp ý cho anh em chưa dùng lựa chọn... còn em lỡ mua VTC rồi ko đổi nữa, ai bảo K+ ra đời khi thị trường HD nguội rồi, bóng đá ko phải tất cả, chẳng nhẽ cứ HD là bóng đá thiếu vài trận có sao đâu

em ko có điều kiện chơi sang cả K+ lẫn VTC HD như bác Thần Điêu nhưng thằng cháu con nhà chú em mới lắp AVG DVB S2 chảo bé xíu( ko phải loại DVB-T2 mặt đất nhờ cột sóng các đài địa phương )nghe nói ổn lắm, bác có điều kiện xài thử rồi góp ý cho anh em chưa dùng lựa chọn... còn em lỡ mua VTC rồi ko đổi nữa, ai bảo K+ ra đời khi thị trường HD nguội rồi, bóng đá ko phải tất cả, chẳng nhẽ cứ HD là bóng đá thiếu vài trận có sao đâu

AVG ra đầu thu rồi à?

Bên trên