Arcsoft TotalMedia Theatre 5.3.1.172 + Key - Trình xem phim Bluray ISO phiên bản mới cập nhật

duykhanh1810

Active Member
thôi em down bản 5 này thôi :(
bản 6 thấy nhiều bác kêu quá trời :(
thanks bác thớt nhé :x

haitac_89_tb

Ðề: Arcsoft TotalMedia Theatre 5.3.1.172 + Key - Trình xem phim Bluray ISO phiên bản mới cập nhật

???? ?????????????????????

kengha

Member
Ðề: Arcsoft TotalMedia Theatre 5.3.1.172 + Key - Trình xem phim Bluray ISO phiên bản mới cập nhật

chắc là cho xài free nên có nhiều lôi. lúc chạy ngon lúc giật giật. sub thì nhỏ xíu đọc mệt ghê...nhưng cũng phê

SuperDreamII

chắc là cho xài free nên có nhiều lôi. lúc chạy ngon lúc giật giật. sub thì nhỏ xíu đọc mệt ghê...nhưng cũng phê

MPC là chỉnh sửa và xem sub tốt và đẹp nhất bác nhá :)

sumimo

Well-Known Member

MPC là chỉnh sửa và xem sub tốt và đẹp nhất bác nhá :)

Cái Media Classic Player nếu tinh chỉnh ngon xem còn đẹp hơn, tiện lợi hơn TotalMedia Theatre .

SuperDreamII

Cái Media Classic Player nếu tinh chỉnh ngon xem còn đẹp hơn, tiện lợi hơn TotalMedia Theatre .

PRO toàn chơi MPC mà , em ko phải PRO lên chơi total giao diện nó đẹp MPC chán quá

Bên trên