B&W HTM 61 vs HTM 62

tieuthieugia

Well-Known Member
Ðề: B&W HTM 61 vs HTM 62

chúc mừng bác locnp nhé.... tính hum nào cho anh em nghe ké đây

thangvc

Member

HTM 61 lấy ở Phan Khang hay Sơn Hà đều từ Đông Thành mà ra cả.Mình thấy Phan Khang bán rẽ hơn nhưng tư vấn thì kém,còn Sơn Hà mắt hơn nhưng tư vấn tốt.Vậy mua Sơn Hà trả tiền cao hơn bao gồm tư vấn???

vietrung

Active Member

Bọn nhân viên ở mấy cái STĐM như sh.. , làm như mình ko có $$$ mua hay sao, cứ khinh khỉnh coi thường chả thèm tư vấn hay đoái hoài khách hàng,...

locnp

Well-Known Member

HTM 61 lấy ở Phan Khang hay Sơn Hà đều từ Đông Thành mà ra cả.Mình thấy Phan Khang bán rẽ hơn nhưng tư vấn thì kém,còn Sơn Hà mắt hơn nhưng tư vấn tốt.Vậy mua Sơn Hà trả tiền cao hơn bao gồm tư vấn???

Nhân viên Phan Khang, Nguyễn Kim họ rất nhiệt tình lịch sự, hàng 100% chính hãng. Phân phối B&W ở VN ngoài Đông Thành còn có Hòa Phúc nữa, nếu bình thường mà Sơn Hà bán giá cao hơn STĐM thì Sơn Hà chết chắc, chỉ có người mua lầm chứ người bán ko bao giờ lầm.

Bọn nhân viên ở mấy cái STĐM như sh.. , làm như mình ko có $$$ mua hay sao, cứ khinh khỉnh coi thường chả thèm tư vấn hay đoái hoài khách hàng,...

Ở SG thì khác đó bác, nhân viên ân cần lịch sự. Mình ghét nhất là thái độ coi thường khách hàng, những chỗ ấy mình ghé một lần chứ ko có lần thứ 2.

Không biết kế HTM 61 thì tới gì nữa đây? Nhức đầu, say nắng từa lưa hột dưa luôn rồi :(

luciano

Active Member

cặp front đi bác !! ^^ em khuyên chân tình đó

myozuka

Member

Em trải nghiệm việc này một lần rồi... Hôm đó lang thang vào Hoàng Hải Hà nội, lên gác 2 nơi bán đồ Hi-end, mấy chú sale mới hỏi là anh tìm gì, mình nói đang nghía bộ S606, lập tức thái độ nó khác hẳn, cười thì nhếch mép rồi mồm nó câm như hến luôn, coi như mình ko tồn tại ở đó X(. Mịa nó chứ, S606 thì ko là tiền à, dù là đồ cỏ của Jamo thì nó phải có thái độ đúng mực với khách hàng chứ, thấy đồ ít tiền là khinh khách ra mặt luôn. Cạch, trả bao giờ ra hoàng hải nữa.

vietrung

Active Member

Em trải nghiệm việc này một lần rồi... Hôm đó lang thang vào Hoàng Hải Hà nội, lên gác 2 nơi bán đồ Hi-end, mấy chú sale mới hỏi là anh tìm gì, mình nói đang nghía bộ S606, lập tức thái độ nó khác hẳn, cười thì nhếch mép rồi mồm nó câm như hến luôn, coi như mình ko tồn tại ở đó X(. Mịa nó chứ, S606 thì ko là tiền à, dù là đồ cỏ của Jamo thì nó phải có thái độ đúng mực với khách hàng chứ, thấy đồ ít tiền là khinh khách ra mặt luôn. Cạch, trả bao giờ ra hoàng hải nữa.

Những cửa hàng thế nào thì cho dù coi cũng ko ghé lại, mình bỏ tiền ra mua chứ đâu phải đi xin, đúng ko các bạn!!!

Nhân viên Phan Khang, Nguyễn Kim họ rất nhiệt tình lịch sự, hàng 100% chính hãng. Phân phối B&W ở VN ngoài Đông Thành còn có Hòa Phúc nữa, nếu bình thường mà Sơn Hà bán giá cao hơn STĐM thì Sơn Hà chết chắc, chỉ có người mua lầm chứ người bán ko bao giờ lầm.

Ở SG thì khác đó bác, nhân viên ân cần lịch sự. Mình ghét nhất là thái độ coi thường khách hàng, những chỗ ấy mình ghé một lần chứ ko có lần thứ 2.

Không biết kế HTM 61 thì tới gì nữa đây? Nhức đầu, say nắng từa lưa hột dưa luôn rồi :(

Mình ghé Thiên Hòa hỏi nv mở nghe thử c407, dc 1 bài tắt loa rồi bỏ đi, muốn hỏi thêm cũng ko dc. NK có coi nhưng chưa hỏi tụi nv, thấy PK cũng nhiều loa định ghé xem sao. Ko biết chỗ Sơn Hà và Anh Duy thì thế nào nhỉ!!!

onggia

Well-Known Member

Anh Duy thì ở Hà Nội khá lịch sự ân cần với khách hàng,Hoảng Hải thì cũng tuỳ nhân viên nhưng có mấy thằng mặt trông rất ngứa,hanoiaudio mà mua cái gì dưới 1k là chúng nó coi mình như .....Còn ở mấy chỗ bán hàng điện tử tổng hợp như Nguyễn Kim thì thái độ tốt nhưng trình độ ko được cao lắm.....Nói chung là em thấy ở Hà Nội nó cứ phải trông mình như thế nào thì nó mới có thái độ tương ứng các bác ạ,nhưng nếu mình mà đi dép lê với ăn mặc lôi thôi thì bảo đảm chúng nó cực kỳ quan tâm ngay vì chúng nó tưởng mình là.... các bác tự đoán :))

vietrung

Active Member

mới ghé Sơn Hà, giá mắc hơn STĐM nhưng dc cái tư vấn ân cần, bên PK giá khá tốt, nhân viên ổn, chỉ cái ồn quá, ko nghe rõ dc!!!

luciano

Active Member

ẹc ẹc, làm bộ đó xong em bán nhà ôm nó ngủ à??? :p

Bên trên