Barca đá như đàn bà giỏi ăn vạ

Angus_Bert

Film critic
Ðề: Barca đá như đàn bà giỏi ăn vạ

Em chỉ cầu mong Barca đừng ăn vạ thôi ạh =))

thanhdh87

Member

Em chỉ cầu mong Barca đừng ăn vạ thôi ạh =))

thế thì ko được đâu. ko nghe fan barca nói à. quan trọng là cup. trừ phi làm như mình nói là trao cup trước rồi đá. thằng nào thắng cũng được nhưng đội vô địch là barca thì may ra mới ko có ăn vạ

hoangdat

Member

theo như anh ronaldo thì cứ cầm cái cup mà đưa barca cho khỏe, đá đấm chi cực thân! hate all barca!

snaptu

Active Member

CK C1 Barca bị phạm lỗi thật, trọng tài không thổi phạt vì tưởng ăn vạ thì hay nhỉ =))

overkillx

Huyền Thoại

Nếu cứ ăn vạ thì sao không đạp gẫy chân luôn đi cho sợ nhỉ :D

Đội nào muốn trị thói ăn vạ của Barca cứ mua "ác thú" De Jong về đảm bảo loại như Alves nghỉ dài dài :))

toàn fan cuồng tín, thắng là thắng thôi các bác ơi :)) mình là fan MU, xem MU đá với Chels xong rất đã con mắt. Nếu MU trận CK đá đúng phong độ, và theo đúng phong cách của Sir Alex là "muốn chiến thắng phải có bóng" thì việc thắng ko quá gian nan mặc dù trc mắt thì mình chấp nhận MU thua 3 trái là ít :D (công tâm thôi, dàn MU năm nay quá bèo nên phải chịu). Dự đoán của 1 fan MU dành cho MU là MU 0-3 Barca. Anh em vào chém tiếp nào. Chém công bằng nhé chứ đừng anti-fan nhé :))

P/s: thật sự mình là 1 fan MU nhé các bác, nhưng theo thực tế thì phải nhận xét và phán đoán thế thôi :))

toàn fan cuồng tín, thắng là thắng thôi các bác ơi :)) mình là fan MU, xem MU đá với Chels xong rất đã con mắt. Nếu MU trận CK đá đúng phong độ, và theo đúng phong cách của Sir Alex là "muốn chiến thắng phải có bóng" thì việc thắng ko quá gian nan mặc dù trc mắt thì mình chấp nhận MU thua 3 trái là ít :D (công tâm thôi, dàn MU năm nay quá bèo nên phải chịu). Dự đoán của 1 fan MU dành cho MU là MU 0-3 Barca. Anh em vào chém tiếp nào. Chém công bằng nhé chứ đừng anti-fan nhé :))

P/s: thật sự mình là 1 fan MU nhé các bác, nhưng theo thực tế thì phải nhận xét và phán đoán thế thôi :))

Fan MU mà có người như bạn hả ? Dù bạn nghĩ Barca mạnh hơn thị bạn cũng phải có niềm tin vào đội bóng mình yêu chứ . Mu chẳng làm người hâm mộ thất vọng bao giờ . Tôi vẫn còn nguyên cảm giác trận chung kết CL 1999 - 2000 . 1 phút 2 bàn tôi còn không tin nổi mặc dù trận đấu kết thúc 15 rồi . Bạn là fan MU mà bạn coi MU như 1 đội hạng mấy mà BARCA thắng đến 3 - 0 . Bạn nên chuyển sang hâm mộ MC thì hơn

overkillx

Huyền Thoại

Quả thức rất khó để khắc chế MVP nhưng mình tin MU không làm người hâm mộ thất vọng :)

thanhdh87

Member

Barca mà ăn được MU 3-0 á??? nghĩ MU là gì đấy. đến héc cu les còn vả được barca chứ đừng nói MU. Barca chưa phải là vô đối đâu. Là fan trung thành của MU . tôi nghĩ tỷ số là ManU 2-1 Barca.
@may mà các cầu thủ real ko nóng tính như mình chứ nếu ko chắc barca ko đủ đội hình mạnh nhất mà đá với MU đâu :))

HDQuảngNinh

BĐH HD Quảng Ninh

Này thì Barca, một đội bóng những gã lùn và ngụy quân tử

[video=youtube;DA1I5A4Nn9c]http://www.youtube.com/watch?v=DA1I5A4Nn9c&feature=share[/video]

Không chấp nhận được thằng messi may mà mẹ nó không ngồi xem trên khán đài nếu không lãnh trọn cú sút vào mặt . Thế mà không thẻ trọng tài đúng là người BARCA . ĐÚng là ngụy quân tử càng ngày càng ghét barca

Angus_Bert

Film critic

Uầy Barca khốn nạn từ ngày Pep lên các bác ko biết hả, cu cậu Messi được tôn như thánh sống bởi các Mông (Cule) đấy :-", thà thẳng tính như Ronaldo, Ronaldinho hay Mourinho em còn tôn trọng chứ cái loại ngụy quân tử thì chỉ muốn tát vào mặt. Cách chặn barca có con đường hoàng kim nhất là Catenaccio của Inter :->, phong cách phòng ngự đậm chất Ý thì MVP tắt điện, tiếc h ko đội nào đủ sức như vậy nữa vì Real out rồi :(. Ông fan MU nào nói Mu thua Barca 3-0 thì đừng mở miệng là fan Mu nữa, bóng đá luôn chứa đựng bất ngờ, biết đâu đêm đầy sao tại Wembley MU xé rách lưới thằng Valdes thì sao 8-} Em nói thật các bác đóng góp nhiều như Ronaldinho Rivaldo mà còn bị Barca sút thẳng ra khỏi cửa 1 cách phũ phàng thì khi 27t Messi ko còn như bây giờ thì sao nhỉ, về quê đá futsal hả :))

nhoctom

Barca mà ăn được MU 3-0 á??? nghĩ MU là gì đấy. đến héc cu les còn vả được barca chứ đừng nói MU. Barca chưa phải là vô đối đâu. Là fan trung thành của MU . tôi nghĩ tỷ số là ManU 2-1 Barca.
@may mà các cầu thủ real ko nóng tính như mình chứ nếu ko chắc barca ko đủ đội hình mạnh nhất mà đá với MU đâu :))

Bác nghĩ giống e :))Trận đó mà là em thì cũng cho bọn nó gãy cẳng hết đá CK

mslol

Banned

Bó tay cái thằng cha này, fan của mình thì thời điểm hiện tại có yếu hơn đối thủ đi chăng nữa thì phải biết hi vọng và tin tưởng vào đội bóng mà mình yêu thích chứ. Có thằng fan nào mà ng* như ông đi dự đoán đội yêu thích của mình thua 1 đội chuyên đi ăn vạ không? 0 - 3 nữa mới vãi chứ. Nhìn cái kiểu nói là biết fan bar rồi, vòng với chả vo, đạo đức giả vừa thôi. Hãy chờ xem MU hạ đo ván bar thế nào trong trận CK ở Wembly đêm 28/5 nhé.

mslol

Banned

Xấu hổ Barca lắm ý...hixxxxxxxxx

Tấn công đẹp mắt nhất hành tinh khỉ khô gì đâu toàn thấy ăn vạ cho người ta lãnh thẻ đỏ thi đấu thiếu người rồi mới thắng nổi, đúng là nhục mặt thật.

thanhdh87

Member

mà phải công nhận là thằng này ngày càng bị ghét. báo chí dạo này cũng vùi dập liên tục. ko biết thằng UEFA còn định chống lưng cho nó đến bao giờ

HDQuảngNinh

BĐH HD Quảng Ninh

mà phải công nhận là thằng này ngày càng bị ghét. báo chí dạo này cũng vùi dập liên tục. ko biết thằng UEFA còn định chống lưng cho nó đến bao giờ

Bao giờ Unicef còn cùng tài trợ cho UEFA và Barca thì vẫn còn tái diễn.

dualshock

Member

Tớ thề là sẽ không bao giờ thuê netvietonline làm web cho mình. Mới là nhân viên mà nói điêu 1 cách lộ liễu thế cơ mà

my_name_is_nak

Theo như UEFA mới gọi điện về báo cho mỗ thì Sergio Busquets sẽ bị treo giò 5 trận vì tội có lời lẽ phân biệt chủng tộc với Marcelo trong trận bán kết lượt đi. Trong dàn cầu thủ Barca thì căm nhất thằng này, chuyên gia ăn vạ. Năm ngoái Inter đá 10 với Barca cũng là nhờ tài ăn vạ của thằng này mà Motta ăn cái thẻ. Bớt một thằng điếm, nhưng vẫn còn đó một bầy. Nhưng cũng hả dạ, vì thằng này là trùm ăn vạ.

Bên trên