Barca đá như đàn bà giỏi ăn vạ

thanhdh87

Member
Ðề: Barca đá như đàn bà giỏi ăn vạ

Theo thông tin mới nhận được thì UEFA tuyên bố thằng đấy vô tội rồi

chaotoan12

Bar là đội bóng lớn kể cả cái cách họ ăn vạ cũng vậy? Trên trang Vnexpress nói quá đúng, những tình huống k đến nỗi mà các cầu thủ của Bar ăn vạ nhìn thấy mà chán. Mình mà như Real hôm đó kiểu gì cũng cho 1 thằng gãy chân cho ăn vạ thành thật luôn, cái kiểu đá gì mà giống Chí Phèo của Việt Nam thế. Gọi Bar là vua Laliga và đồng thời cũng là vua ăn vạ luôn.

HD Tây Ninh

Well-Known Member

Tới chung kết này, Barca có ăn vạ nữa không nhỉ :-?:-?:-?

cuocsongao

Real đá rắn quá , nên trọng tài nghiêm khắc thôi, thử hỏi không ăn vạ, nó chém phát nữa cho què chân tàn đời cầu thủ à

tuyetmuavienxu

Active Member

Không hiểu sao nhiều người thích lối đá của Barca nhỉ, chuyền đi chuyền lại, ôm khư khư quả bóng rồi đợi sơ hở là chọc khe hoặc chuyền dài, nói là "cắn trộm" thì hơi quá nhưng thực tế đúng là vậy, mất bóng thì bu lại để cướp, không cướp được thì lăn đùng ra ăn vạ, so với thời Van Gal hay Rijkaard thì Barca của Pep chỉ đáng xách dép

Mình không phải là fan bóng đá, thỉnh thoảng chỉ có WC hay Euro mới coi vài trận thôi. Nhưng mà mình không thích câu nói này của bạn. Vậy sao những đội bóng khác không bắt chươc Barca đi nhỉ? Đá bóng kiểu đó cỡ nào cũng vô địch? Bản tưởng trên sân cỏ, việc ôm khư khư quả bóng dễ lắm sao? Nếu hàng phòng thủ đối phương quá dày đặc mà không dùng chiến thuật này thì có nước chết à? Mình ước gì đội bóng Việt Nam mình cũng "cắn trộm" được như vậy.

BaKhiemSTK

Bó tay với UEFA , Busquest vậy mà cũng được xử trắng án . Tưởng thoát được một thằng ăn vạ nào ngờ ...

hanhdiu

chủ topic này suy nghĩ có 1 chiều, vỏ quýt dày phải có móng tay nhọn chứ . Chẳng lẽ cái bọn tứ chi phát triển, trâu bò chúng nó chặt chém lại cắn răng mà chịu ah. hay là gãy chân rồi mới kêu.

vanlang+

Active Member

chủ topic này suy nghĩ có 1 chiều, vỏ quýt dày phải có móng tay nhọn chứ . Chẳng lẽ cái bọn tứ chi phát triển, trâu bò chúng nó chặt chém lại cắn răng mà chịu ah. hay là gãy chân rồi mới kêu.

Nếu anh không có móng tay nhọn thì làm sao người khác lại có quả quýt dày chứ hả =))

emyeu532

Active Member

đợi chung kết C1 xem thế nào. nên nhớ chính Arsenal đã đá thắng Barca đó thôi. Mou là vắc sin cho Barca.

Tienxinh

Member

toàn fan cuồng tín, thắng là thắng thôi các bác ơi :)) mình là fan MU, xem MU đá với Chels xong rất đã con mắt. Nếu MU trận CK đá đúng phong độ, và theo đúng phong cách của Sir Alex là "muốn chiến thắng phải có bóng" thì việc thắng ko quá gian nan mặc dù trc mắt thì mình chấp nhận MU thua 3 trái là ít :D (công tâm thôi, dàn MU năm nay quá bèo nên phải chịu). Dự đoán của 1 fan MU dành cho MU là MU 0-3 Barca. Anh em vào chém tiếp nào. Chém công bằng nhé chứ đừng anti-fan nhé :))

P/s: thật sự mình là 1 fan MU nhé các bác, nhưng theo thực tế thì phải nhận xét và phán đoán thế thôi :))

Fan MU mà có người như bạn hả ? Dù bạn nghĩ Barca mạnh hơn thị bạn cũng phải có niềm tin vào đội bóng mình yêu chứ . Mu chẳng làm người hâm mộ thất vọng bao giờ . Tôi vẫn còn nguyên cảm giác trận chung kết CL 1999 - 2000 . 1 phút 2 bàn tôi còn không tin nổi mặc dù trận đấu kết thúc 15 rồi . Bạn là fan MU mà bạn coi MU như 1 đội hạng mấy mà BARCA thắng đến 3 - 0 . Bạn nên chuyển sang hâm mộ MC thì hơn

Đây là 2 phan MU và có 2 cách nhìn hoàn toàn khác nhau ,1 bạn nhìn vào thực tế khách quan còn 1 bạn thì nhìn vào niềm tin :D :D :D
Sự thực 3-1 phản ánh đúng cục diện trận đấu ( nếu trọng tài tinh mắt bặt việt vị thì Mu ko có bàn gỡ hòa 1 - 1 )

TamNhinSo.Net

Active Member

Trọng tài còn bỏ qua 1 quả phạt đền khi bóng chạm tay một cầu thủ của MU

badamgiak23

Well-Known Member

Bài của chủ Topic có 2 bác cảm ơn đồng tình à, chắc là anh em không ủng hộ rồi.
Mình khoái Juve cơ nhưng quả thực bây giờ Barca đá quá hay, và Messi giống như và báu vật của bóng đá vậy, mình mà có là hậu vệ cũng không bao giờ nghĩ sẽ làm ảnh hưởng đến đôi chân của Messi.
Bọn Real, đặc biệt là con lợn Ramos chỉ thích phang vào chân Messi mà thôi.

mario80vn

Member

Bài của chủ Topic có 2 bác cảm ơn đồng tình à, chắc là anh em không ủng hộ rồi.
Mình khoái Juve cơ nhưng quả thực bây giờ Barca đá quá hay, và Messi giống như và báu vật của bóng đá vậy, mình mà có là hậu vệ cũng không bao giờ nghĩ sẽ làm ảnh hưởng đến đôi chân của Messi.
Bọn Real, đặc biệt là con lợn Ramos chỉ thích phang vào chân Messi mà thôi.
Ku Ramos là lợn nhưng nó là lợn giống đấy bác ạ :mad:) :D
Chúc mừng Messi và đồng đội :) Năm nay barca vô địch là xứng đáng, khâm phục Pep, khâm phục Messi!

pep gặp thời, đơn giản zay thôi =D>=D>

Có mỗi bác này gặp thời (thời nào cũng nói được).Trận chung kết CL mà barca vẫn DIỄN được như thế đúng là quá đẳng cấp.Tội nghiệp a Sơn ngồi run rẩy,mấy tay quay phim soi kỹ thế. Chiếu đúng cảnh làm mất mặt anh Sơn

Bên trên