Bắt đầu Chơi HD ! Xin các bác tư vấn giúp e !

homepage

Member
Ðề: Bắt đầu Chơi HD ! Xin các bác tư vấn giúp e !

ông chủ thớt rảnh tay thì ấn nút thanks goc tay phải , cuối bài viết của ông calcifer cái I-)I-)I-)

calcifer

Active Member

@homepage: hờ, thks bạn alot.

rauvang337

Cũng đang thử chất lượng HD nói chung tuyệt vời

hdaadh

chẳng biết tình hình bấm Thanks là như thế nsof chứ cũng bấm choe choét !
Hiện tại e mới vác con SONY về rồi (tổng thiệt hại 14tr4 hơn tí.nó nói do giá $ tăng nên e cũng nuốt hận.~X()
Về nhà cắm vào cái laptop cổng có 2.1 thôi mà nghe cũng banh chành.

Chưa có 5.1 nên chưa cảm nhận đc j hết chỉ biết là con này to mồm vãi hàng.Nó đập cả cửa lẫn tường rung bần bật.
@ hiện e đang chuyển nhà wa cầu Giồng Ông Tố Q2. bác nào có nhu cầu thì PM wa nhà e giao lưu để e học hỏi cách bố trí cũng như sắp đặt nhé.
Cám ơn các bác ! :D

jack82

Bác chủ thớt có vẻ thích chơi thằng TVIX nhỉ? Theo e 20 chai mà bác biết liệu cơm gắp mắm là ok luôn.
Thứ nhất: mua ngay một em HD Player bây giờ giá khoảng 2~3 tr (ổ cứng có roài)
Thứ hai: Làm một em Amply 7.1 tầm 5 tr
Thứ ba: tìm mua một em SUB giá 2,5 tr
Thứ tư: Mua loa front, loa rear và center mất khoảng 5 tr nữa
Bác làm phép cộng giúp e xem đã hết 20 chai của bác chưa? em thấy với bộ âm thanh như thế mà để trong phòng 15m2 của bác thì bác cắn độ hai viên biển xanh và để volume khoảng -19db là bác đã mất xác rồi! chúc bác có những chuyến bay vui vẻ :))

picono

xin chào cả nhà .e mới mua hd box mà cửa hàng mới chép có 1 số phim thôi,ổ cứng còn nhiều thì muốn chép thêm phim hd thì phải làm sao?
cái hd box của e nó có 2 ổ cứng có thể lấy ra 1 ổ,cần những công cụ gì để chép vô ổ cứng tiếp,xin chỉ giáo dùm e,thks.

Bên trên