Bình bầu Ban điều hành cho HD Hà Nội

Bình bầu BĐH(ban điều hành) cho HD Hà Nội.

• KiuKiu

Số phiếu: 7 15.6%
  • hieu-gia lam

Số phiếu: 16 35.6%
  • Lâm Gia Trang

Số phiếu: 6 13.3%
  • Kinh3D

Số phiếu: 3 6.7%
  • rongthep22

Số phiếu: 8 17.8%
  • ý kiến khác.

Số phiếu: 5 11.1%

• Số lượng người bầu chọn
    45
  • Poll closed .
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Dế Mèn

Member
Ðề: [HOT]Bình bầu BĐH(ban điều hành) cho HD Hà Nội.

Xin một xuất cafe, còn bia bọt thì... xin rút chạy như đội tuyển Pháp:))
Có cái áo đồng phục HD chiến lợi phẩm "cướp" được của bác Chip hồi bác kéo quân ra Hà nội bắn nhau lần 1 (mong có lần 2 để Chip còn gì mình cướp nốt=))) có được mặc đi off không ạ <:p

Kakiden

ôi, vụ này hay quá, tiếc là tối nay lại có hẹn với vợ với con ko thì cũng phải xin các bác đàn anh cho em 1 chân đi nghó nghiên với ạh, hjhj !!!!

Dế Mèn

Member

@Kinh3D khi đi nhớ mang cho mình cặp kính Red-Cyan tốt tốt nhé, để tối về mình còn xem ....;))

duong0912

Well-Known Member

Bình chọn Lâm Gia Trang

duong0912

Well-Known Member

Lâm hay Hiếu đều ok hết, đã biết mặt Hiếu chưa biết LGT mặt mũi ra sao :-O

anbinhdo

Well-Known Member

Em thấy mấy Bác Hà Nội dạo này nhộn nhịp quá, mới có cuộc Bầu chọn Thủ Lĩnh mà như Hội Chợ thích nhỉ......Em đứng ở ngoài như cũng đã có 1 vé cho các Bác :-q ...các Bác cứ bình chọn nhé..khi nào xong em mới có ý kiến các Bác cái vụ này ......<:p

duong0912

Well-Known Member

Sao kết quả bình bầu em chỉ bầu được 1 thôi các bác nhỉ:

Em nghĩ những người như: Kinh3D, Rongthep22, Onggia, Kiukiu là hợp lý vì cũng có nhiều thời gian online nên nắm bắt được thông tin. Ngoài ra em đề cử thêm bác congphu88 và thanhtung0506

Còn em rửa tay gác phím rồi, thời gian online cũng ít, hàng ngày em băm bèo chăn lợn chăm lo cho gia đình bé nhỏ nên em không có nhiều thời gian mong các bác thông cảm.

Ý kiến cá nhân của em thôi ạ

vẫn ủng hộ Lâm GT

truongvanquan

Well-Known Member

chết cha!!! toàn vị hùng em chân trọng!!! ko biết phải bầu cho ai!!!
giá kể được bầu nhiều người nhỉ!!!
giờ ko biết tính sao!!!
help me!!!
:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((v

duong0912

Well-Known Member

Quan trọng là mai bác có tham gia vụ này không, bác cũng là mem HN tôi nghĩ bác nên tham gia cho nó "xôm" :D

Tôi cũng muốn lắm bác à, ngày mai thì khó quá, để tôi gọi điện lại hoãn việc nhà sang ngày kia được không đã, cũng thích "xôm" cùng ACE lắm nhưng nhà hỏng điện chắc khó mà đi được mất :-O

Mai em đến off tự xin ứng cử với các bác xem như nào :D

bubi

Member

Tôi đề cử bác Hieu gia lam.

Nhân đây xin đăng ký OFF cà-phê tối mai 7 giờ.

Mà cho hỏi thêm là chương trình có những gì để anh em còn chuẩn bị 'súng ống, đạn dược' chứ.

Em thấy mấy Bác Hà Nội dạo này nhộn nhịp quá, mới có cuộc Bầu chọn Thủ Lĩnh mà như Hội Chợ thích nhỉ......Em đứng ở ngoài như cũng đã có 1 vé cho các Bác :-q ...các Bác cứ bình chọn nhé..khi nào xong em mới có ý kiến các Bác cái vụ này ......<:p

Bọn em chuẩn bị họp chợ bác ạ X_X

Bác cho em xin ý kiến luôn để mai họp bọn em bàn luôn chứ xong việc rồi mới ý kiến thì muộn bác ạ, có vấn đề gì bác cứ nói em xin ghi chú lại =D>

Mặc dù thời gian là rất ngắn chỉ có thông báo trong 1 ngày nhưng là họp bàn rất quan trọng với các member chủ chốt của HDHN để trao đổi và bàn bạc cho HDHN được quy củ vì vậy các bác né topic hộ em nhé, ai chém gió qua topic chém gió HN nhiều nhân tài kiệt xuất sẵn sàng tiếp chiêu đó :D

Thôi các bác nể cái mẹt của em không chém và ném đá nữa nhé, cứ thế này te tua mất, giờ thì lịch đã có rồi em xin quote lại cho các bác xem, mong rằng là các bác quan tâm vào đăng ký tham dự vì HDHN xanh và sạch, nhộn nhịp và chuyên nghiệp hơn chứ ngồi giải thích hay thanh minh trong này mất thời gian mà lại phản tác dụng lắm.

Danh sách tạm thời:

1. TQN
2. Tieubaocaca
3. Sieucan
4. Overkillx
5. TCK
6. Onggia
7. Kiukiu
8. Kinh3D
9. Thanhtung0505
10. Huongtt
11. Dangnham
12. Dế Mèn
13. Lâm Gia Trang
14. Bubi
15. Rongthep22
16. Hieu-gia lam

Mời các bác quan tâm đăng ký tham dự nhanh kẻo hết chỗ, họp đột xuất nên thời gian không còn nhiều :D

Vừa điện thoại cho ProskyR , báo cáo các bác là điện thoại trong quần nhưng quần không ở bên người, sẽ vào giải trình và đăng ký sau ^:)^

Chỉnh sửa lần cuối:

Tôi đề cử bác Hieu gia lam.

Nhân đây xin đăng ký OFF cà-phê tối mai 7 giờ.

Mà cho hỏi thêm là chương trình có những gì để anh em còn chuẩn bị 'súng ống, đạn dược' chứ.

Chương trình diễn biến rất phức tạp bác ạ, súng bác cứ lên nòng, ví thì căng. Hội tụ 2 yếu tố đó là đủ rồi bác :D

Báo cáo các cụ bác Bubi là chủ tịch hội Thúy nga Paris HN đây ạ, cụ năm nay đã 60 rồi nhưng vẫn ham hố lắm, rất vui khi được sự có mặt của bác tham gia, em đã đăng ký vào danh sách rồi ạ =D>

Em vừa ở Thanh Hóa lên đây, giờ mới biết vụ này =))

Định làm gì đây, cũng dẻo mồm ghê :-L

Không tập trung chuyên môn gì cả, có tham dự không sếp để em cho vào danh sách, tán kinh quá :-L

kiukiu

Well-Known Member

Em thấy các bác nên bầu ra 3 chức vụ:
Chủ tịch hội chém gió.
Chủ tịch hội HD.
Chủ tịch hội lossless
...
Còn chủ hội gắn mác HD Hà Nội thật sự thì phải đợi thời gian thôi.

Đã không làm thì thôi , đã làm thì phải cho ra tấm ra miếng , mất bao công sức tranh luận , giơ đầu ra chịu báng rồi quanh đi quẩn lại rắn lại tự cắn đuôi mình vậy thì đến bao giờ HDHN phát triển được ?

Cái gì cũng có thời kỳ quá độ của nó , cứ bầu ra , cảm thấy hoạt động không được thì đến nhiệm kỳ sẽ thay hoặc những thành viên chủ chốt triệu tập họp đột xuất bỏ phiếu bất tín nhiệm , còn hơn là mạnh ai biết người nấy , mạnh nhóm nào đi với nhóm ấy như bây giờ :)

captainclaw

LeechPro

Vừa vote xong, đáng lẽ cái bình chọn này nên để có thể chọn nhiều người.
Vừa vote xong cho bác Hiếu gia lâm ;))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên