BỘ DÀN XEM PHIM 3 D và NGHE NHẠC HÁT KARAOKE của NHÀ NGHÈO tại ĐỨC !

Hải Đăng

Đi hơn 1000km có hơn 7h, chả bù đường VN như shjt bác ợ
Bác cứ lên thế này làm sao để anh em tiếp cận được cái cận nghèo của bác đây :((

H 9999

Active Member
Ðề: Re: BỘ DÀN XEM PHIM 3 D và NGHE NHẠC HÁT KARAOKE của NHÀ NGHÈO tại ĐỨC !

Nhìn bộ dây them quá..... bác mua con loa gì nghe hấp dẫn thế bác ?
bộ dây nhìn đc không bác ! loa compact XZ8 bác ! giá đang bán là 14500 đô la mỹ chưa bảo hiểm ! nghe phê lắm bác !
Bác chuẩn bị thay Monter Mseries 2.2s ah ? e đang xài cọng đó :)
VÂNG ! không phải chuẩn bị mà em đã khuôn về rồi đang dùng bác ak ! dây nó cũng to như con rắn nó chính là 2.2s M đấy bác ! em ôm hết về dùng dần #-o
Đi hơn 1000km có hơn 7h, chả bù đường VN như shjt bác ợ
Bác cứ lên thế này làm sao để anh em tiếp cận được cái cận nghèo của bác đây :((
dạ vâng ! vì hôm qua em đi chở loa nên đi xe tải nhẹ ! cũng sợ hư loa nên cũng chỉ dám chạy 160--170 km/h ! vì hôm qua chủ nhật nên đường cũng quang...với lại bên em cuối tuần các đường cao tốc CẤM XE TẢI nên chạy cũng không bị ảnh hưởng gì mấy ! thời tiết giờ ấm đường xá không bị ảnh hưởng như mùa đông bác ak ! nhiều bác ko hiểu tưởng em chém gió nhưng bên em thường thì cho 130 km/h nhưng chả ai chạy đúng 130 km/h đâu ! đoạn nào đèn chup thì trên xe nó báo đèn chụp với lại đi nhiều mình cũng biết...qua rôi thì cứ lướt trên giàn mướp thôi ! với lại nhiều cung đường nó không giới hạn tốc độ bác ak....cứ thấy đường 3 và 4 làn 1 chiều mà thấy biển vuông màu xanh 130 xong gạch chéo 3 vạch mờ thì có nghĩa là hết giới hạn 130 ! lúc đó thì tha hồ mà ra làn ngoài lướt....nói chung đi lại cũng khá tiện ! ĐỨC là nước có hệ thống giao thông đường bộ tốt nhất châu ÂU đấy bác !

Hải Đăng

Re: Ðề: Re: BỘ DÀN XEM PHIM 3 D và NGHE NHẠC HÁT KARAOKE của NHÀ NGHÈO tại ĐỨC !

bộ dây nhìn đc không bác ! loa compact XZ8 bác ! giá đang bán là 14500 đô la mỹ chưa bảo hiểm ! nghe phê lắm bác !

VÂNG ! không phải chuẩn bị mà em đã khuôn về rồi đang dùng bác ak ! dây nó cũng to như con rắn nó chính là 2.2s M đấy bác ! em ôm hết về dùng dần #-o

dạ vâng ! vì hôm qua em đi chở loa nên đi xe tải nhẹ ! cũng sợ hư loa nên cũng chỉ dám chạy 160--170 km/h ! vì hôm qua chủ nhật nên đường cũng quang...với lại bên em cuối tuần các đường cao tốc CẤM XE TẢI nên chạy cũng không bị ảnh hưởng gì mấy ! thời tiết giờ ấm đường xá không bị ảnh hưởng như mùa đông bác ak ! nhiều bác ko hiểu tưởng em chém gió nhưng bên em thường thì cho 130 km/h nhưng chả ai chạy đúng 130 km/h đâu ! đoạn nào đèn chup thì trên xe nó báo đèn chụp với lại đi nhiều mình cũng biết...qua rôi thì cứ lướt trên giàn mướp thôi ! với lại nhiều cung đường nó không giới hạn tốc độ bác ak....cứ thấy đường 3 và 4 làn 1 chiều mà thấy biển vuông màu xanh 130 xong gạch chéo 3 vạch mờ thì có nghĩa là hết giới hạn 130 ! lúc đó thì tha hồ mà ra làn ngoài lướt....nói chung đi lại cũng khá tiện ! ĐỨC là nước có hệ thống giao thông đường bộ tốt nhất châu ÂU đấy bác !
Cơ bản vì nước Đức giao thông tốt, cơ sở vật chất đồng bộ mà xe cũng là đỉnh của thế giới, nhiều cái ưu cộng lại nên các bác tài tha hồ phóng. Bên này ôm con xe chạy đường cao tốc mà cảnh sát núp lùm khắp nơi, đường cao tốc mà phải nhấn nhá phanh và ga như là đi ăn trộm á bác :(
Bác nâng cấp thế chắc lại có dư đồ, mà bên đó dư thì bán ở đâu nhỉ?

H 9999

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: BỘ DÀN XEM PHIM 3 D và NGHE NHẠC HÁT KARAOKE của NHÀ NGHÈO tại ĐỨC !

Cơ bản vì nước Đức giao thông tốt, cơ sở vật chất đồng bộ mà xe cũng là đỉnh của thế giới, nhiều cái ưu cộng lại nên các bác tài tha hồ phóng. Bên này ôm con xe chạy đường cao tốc mà cảnh sát núp lùm khắp nơi, đường cao tốc mà phải nhấn nhá phanh và ga như là đi ăn trộm á bác :(
Bác nâng cấp thế chắc lại có dư đồ, mà bên đó dư thì bán ở đâu nhỉ?

vâng ! trước đây cứ dư là em lại khuôn về vn cho gia đình ! giờ chắc đang có ý định ráp mõi phòng 1 bộ ! mai kia trẻ con lớn lên nó xem hoạt hình ! còn nếu bán vẫn bán đc mà EBAY ! nhưng e ko thích EBAY cứ cò cưa mệt lắm...mình còn làm ăn chứ hơi đâu canh EBAY ! ko canh tự mua có khi hố....chả đc bao nhiêu mất thời gian bác ak !

atamd

Active Member
Ðề: BỘ DÀN XEM PHIM 3 D và NGHE NHẠC HÁT KARAOKE của NHÀ NGHÈO tại ĐỨC !

Mình chẳng hiểu sao cái box này lắm ông cứ thích lấy cái tít kiểu : dàn cỏ, dàn nhà nghèo, dàn còi v.v... để làm cái dek gì ko biết, khoe độ nghèo hay độ nhảm ?

H 9999

Active Member

Mình chẳng hiểu sao cái box này lắm ông cứ thích lấy cái tít kiểu : dàn cỏ, dàn nhà nghèo, dàn còi v.v... để làm cái dek gì ko biết, khoe độ nghèo hay độ nhảm ?

cũng chỉ là cái tít...cũng chả chết người đâu bác ! báo chí TRONG NƯỚC có khi giật tít nhiều lúc mới nhảm ! nhưng thực tế là nhà nghèo và rất cỏ úa mà bác !

audileman2

Mình Giàu lắm,đại gia lắm thì cũng chỉ chơi đến hàng này là cùng.
nhưng chỉ tội mới đc nhìn chưa đc mua.huhu

H 9999

Active Member

HIC... BÁC CÓ BỘ DÀN ĐỈNH QUÁ Ạ!

cám ơn bác đã ghé thăm box ! bộ của em bình dân của dân cày mà bác ! nhưng nghe cũng ổn lắm bác ! xem phim cũng ngon mà nghe nhạc cũng ổn !

tieuyeu05

cám ơn bác đã ghé thăm box ! bộ của em bình dân của dân cày mà bác ! nhưng nghe cũng ổn lắm bác ! xem phim cũng ngon mà nghe nhạc cũng ổn !

hi, em ở Essen , nếu bác thanh lí hang cũ thi nhắn em nhé .

Naruto_Xboy

Member

Quay đi quay lại cứ ngắm mãi cái dàn của bác :( EM h đang sinh viên cũng muốn sau này có căn hộ riêng cũng muốn 1 dàn thế này lắm nhưng mong sao chỉ bằng 1/10 bác là em mừng rồi ;) Bác giữ em nó tốt vào nhá :)
Mà bác cho em hỏi xíu luôn cái phòng này bác chắc cũng ngót mấy chục ngàn rồi nhỉ:)

Chỉnh sửa lần cuối:

fanbose

chúc mừng bác có bộ dàn quá đẹp

Dàn đẹp, xe đẹp, biển số xe cũng đẹp luôn, ngưỡng mộ bác chủ quá

H 9999

Active Member

cam on cac a e da ghe tham topic chuc ca nha suc khoe va ngay cang dam me yeu HD vietnam hon ! chuc cac bac luon co nhung dua con tinh than ung y nhat va nhung phut giay thoai mai thuong thuc AUDIO VIDEO cua minh

Bên trên