BỘ DÀN XEM PHIM 3 D và NGHE NHẠC HÁT KARAOKE của NHÀ NGHÈO tại ĐỨC !

ducthu2310

Ðề: BỘ DÀN XEM PHIM 3 D và NGHE NHẠC HÁT KARAOKE của NHÀ NGHÈO tại ĐỨC !

Ở Vn 100tr có sống nổi ko? Bác nào giúp e với! E đang cần lắp 1 bộ máy chiếu phim 3D tại gia, phòng rộng 3.5m x 5m, chi phí khoảng 100tr đổ lại? Nên dùng loại máy chiếu, thiết bị âm thanh, màn chiếu, kính đầu phát nào, có thể hát karaoke dc ko? Cách âm và ánh sáng đã ok. Bác nào có cho mình qua tham khảo nhé, mình ở HN. Thanks!!!! Email: [email protected]

cobr

Member

Bộ dây to khủng bố quá bác ơi! Chúc mừng bác!

H 9999

Active Member

Bộ dây to khủng bố quá bác ơi! Chúc mừng bác!

cám ơn bác ! nhìn nó cũng to thật....nhưng nghe cũng đã phết ...em cũng thấy hài lòng về nó

meocon

Well-Known Member

báo khoe dây hay khoe dàn nhỉ :)
Pro quá , nhìn mà thèm

H 9999

Active Member

báo khoe dây hay khoe dàn nhỉ :)
Pro quá , nhìn mà thèm

khoe khoang gì đâu bác :)) chả là em mới tậu thêm dây và đấu lại nghe nó cũng hay hơn thì chia sẻ với anh em thôi ! dàn mướp mà bác ! nhưng dây mới em đấu bi-wiring nghe cũng ổn phết bác à

H 9999

Active Member

hôm qua em mới thăm dò em này mời a em nghe thử và cho xin nhận xét ạ...em âm ly đèn +bán dẫn công suất 150 w 8 ôm và 250 w 4 ôm RV3 CỦA HÃNG MAGNAT ĐỨC ! ÂM LY ẤY KÉO ĐÔI LOA 500 W NGON LÀNH MỚI ÁC CHỨ ! [video=youtube;80yMF9YNgtc]http://www.youtube.com/watch?v=80yMF9YNgtc[/video] VỀ NGHE LẠI EM MARANTZ Ở NHÀ LẠI MUỐN NÂNG CẤP KHẨN TRƯƠNG [video=youtube;hbXAsWbb5ss]http://www.youtube.com/watch?v=hbXAsWbb5ss[/video]

toàn lòa hàng khủng các bác ơi

Uoc j mình cũng được ngèo như. Zay.

Không biết do đầu thu hay do tai nghe mình kém mà nghe mới 1/2 bài hát đã ù hết cả tai rồi. Ko dám nghe hết bài #-o

H 9999

Active Member
Ðề: Re: BỘ DÀN XEM PHIM 3 D và NGHE NHẠC HÁT KARAOKE của NHÀ NGHÈO tại ĐỨC !

Không biết do đầu thu hay do tai nghe mình kém mà nghe mới 1/2 bài hát đã ù hết cả tai rồi. Ko dám nghe hết bài #-o
do đồ kém thôi bác...với lại do điện thoại cũng thu ko chuẩn nữa !

princetiger

Ðề: Re: BỘ DÀN XEM PHIM 3 D và NGHE NHẠC HÁT KARAOKE của NHÀ NGHÈO tại ĐỨC !

Bác chủ có bán lại Yamaha 2020 để lên đồ mới không. E mua lại nhé :)....

wolfs

Nhà rộng rãi, dàn đẹp quá, tv ss mới nhìn phê quá. Chúc mừng bác.
Bác làm em thắc mắc mong muốn được biết: nhà trung lưu và nhà giàu ở Đức thì dàn HT sẻ ra sao!!!

ngonggia

ông anh nghèo thật ah...deck tin...chất quá

H 9999

Active Member

Nhà rộng rãi, dàn đẹp quá, tv ss mới nhìn phê quá. Chúc mừng bác.
Bác làm em thắc mắc mong muốn được biết: nhà trung lưu và nhà giàu ở Đức thì dàn HT sẻ ra sao!!!

cám ơn bác cùng a e đã ghé thăm topic của em ! em dân lao động nghèo chơi đc vậy thôi bác chứ còn người giàu có nhất là người VIỆT ở đây thì họ chơi cũng ghê lắm đấy bác....có bác sắm dàn tổng chi khoảng hơn hai trăm ngàn euro toàn MBL với Burmester thì em thấy rồi...còn phòng nghe thì choáng luôn ! em dân lao động nên chơi cố gắng lắm mới đc vậy thôi bác ! sẽ còn phải nâng cấp dài dài mà bác !

H 9999

Active Member

xin chào các anh em trong diễn dàn ! lâu quá bận công việc nay mới trở lại thăm anh em và khoe với cả nhà là ngày hôm nay em vừa mới khênh dc mấy đồ chơi về trải nghiệm sau bao nhieu ngày ấp ủ và nhịn ăn để dành tiền mua đồ chơi ! các em đó đây ạ mời các bác và mong các bác ném gạch đá nhẹ tay nhé :|

davidbeckham_nd

Well-Known Member
phải công nhận nhà bác này nghèo thật, nghèo đến nỗi nhiều bác nhà giàu mơ ước....

nguyenvinh1973

Well-Known Member

thích nhất con Navi chỉ hướng chuyển làn đi nuernberg 19km thôi .... các thứ khác trong nhà công suất lớn may mà chơi ở altbau chứ ở neubau chắc chúng nó gọi Polizei ngay nhỉ

H 9999

Active Member

thích nhất con Navi chỉ hướng chuyển làn đi nuernberg 19km thôi .... các thứ khác trong nhà công suất lớn may mà chơi ở altbau chứ ở neubau chắc chúng nó gọi Polizei ngay nhỉ

cam on cac bac ! nha em choi volume max cung dc ! tuong nha day 50 cm ma duoi la cua hang ko co anh huong den ai ca ! moi mot cuc monoblock kia la 300 w 8 ohm / tam 550 w 4ohm ! class A thi co 80 w thoi con tren 80 w tro len thi no tu dong chuyen len class AB den max 300 w 8ohm ! em bo con DAC o marntz RA choi con DAC 506 DA nay cung on phet ! 24 bit / 384 Khz ! moi cuc monoblock nang gan 40 kgs

bumper

Member

Bác ở thành phố nào của nước Đức thế ạ? Em thi thoảng cũng có sang Đức, bác cho em xin địa chỉ em đến học hỏi kinh nghiệm và chiêm ngưỡng thú ăn thú chơi của bác :D

Bên trên