Bóng đá Nam seagame, Malaysia không có cửa với Việt Nam

satan85

Well-Known Member
Không nằm ngoái dự đoán Việt Nam đã đè bẹp Sing với tỉ số cắch biệt 4-1, và người Mã cũng thắng thuyết phục đội chủ nhà 3-1, nhưng nhìn chung theo tôi MÃ LAI không có cửa so với Việt Nam, các chú các bác , các anh các e, và cả các cháu vào bình luận để xôm nhà xôm cửa và để chứng tỏ tình yêu của mình với bóng đá nước nhà

V1nc3nt

Member
Ðề: Bóng đá Nam seagame, Malaysia không có cửa với Việt Nam

Đúng là Malay kg có tuổi với các chú VN nhà mình,nhưng chỉ khi các Bác VN mình chân trên đất kìa chứ trên mây thì đá đấm gì.VN chuyên gia,vòng bảng ỷ ăn nó rồi vào lạng quạng là nát tương.

vutrunghoa

Active Member

Việt Nam muh vô địch thì lại gia tăng đột biến tại nạn giao thông thôi mà bác.

nta139

Member

Malaysia tuổi gì mà so với Việt Nam nhà ta :))

:)) :)) Việt Nam Vô Địch :)) :))

Cái đợt VN vô địch AFF cup đúng là ko thể quên.Dân tình đổ ra đường đông = mấy cái Tết cộng lại.:p

howtomiss

Member

Báo chí dạo này cũng bớt tâng bốc rồi :)). Dạo AF cup thấy tâng dữ lắm, dạo này nó cứ im im

bobi9803

Member

@Vừa may thêm 500 Ngàn cờ tổ quốc nữa đang kiu DHL giao hàng đi các tỉnh và qua Lào .....VN phải VĐ thui.....hehehe

quanghaiphong

Well-Known Member

Tuỏng VN ko có của gì vói Mã Lai.Trận truóc chẳng qua nó chán đá thôi chú vào chun kết ăn đuọc ML là hoi bị xuong đấy

callrose

Member

Đúng là Malay kg có tuổi với các chú VN nhà mình,nhưng chỉ khi các Bác VN mình chân trên đất kìa chứ trên mây thì đá đấm gì.VN chuyên gia,vòng bảng ỷ ăn nó rồi vào lạng quạng là nát tương.

vụ trên mây trên gió đúng là đáng lo nhưng chắc bác Tô ko để chuyện này xảy ra đâu

Satan85 mở bài mới mà hỏng nói cho anh biết gì hết.
Phải nói là nhờ có bóng đá mà dân VN mình 2 năm liên tiếp đón giáng sinh và năm mới vui quá, Hy vọng Tết ta thắng Trung Quốc cho niềm vui nhân đôi.

Satan85 mở bài mới mà hỏng nói cho anh biết gì hết.
Phải nói là nhờ có bóng đá mà dân VN mình 2 năm liên tiếp đón giáng sinh và năm mới vui quá, Hy vọng Tết ta thắng Trung Quốc cho niềm vui nhân đôi.

bác này hôm trước đòi cá độ trận VN-Sing mà thấy mất hình, làm em lỡ mất 1 năm cafe
VN năm nay vô địch rồi cần gì phải bàn, đá như bão ý thì thằng nào chịu được :-j

bác này hôm trước đòi cá độ trận VN-Sing mà thấy mất hình, làm em lỡ mất 1 năm cafe
VN năm nay vô địch rồi cần gì phải bàn, đá như bão ý thì thằng nào chịu được :-j

mất đâu mà mất, xem lại đi.
2 bác gồm bác và Satan85 đều được cafe free một năm mà.

hai_duong

Member

Theo như tên tuổi trước giờ thì malaysia chẳng bao giờ thắng được VN. Nhưng nếu mấy anh cầu thủ mình mà ỷ lại như Thái thì thua là cái chắc. Cho dù malaysia có tiến bộ cỡ nào thì cũng nằm dưới cơ VN mình. Nó tiến bộ thì VN mình cũng đâu có dặm chân tại chỗ đâu.

designvb

Hơ hơ, Malaysia đúng là dưới cơ VN. Nhưng các bác nên tỉnh lại đi nè, trên mây wá đội ta té nhào đầu giờ.... hehe :p. Lần này chắc chắn là VN sẽ thắg thôi, miễn bình luận nè.

Bên trên