Bóng đá Nam seagame, Malaysia không có cửa với Việt Nam

satan85

Well-Known Member
Ðề: Bóng đá Nam seagame, Malaysia không có cửa với Việt Nam

Satan85 mở bài mới mà hỏng nói cho anh biết gì hết.
Phải nói là nhờ có bóng đá mà dân VN mình 2 năm liên tiếp đón giáng sinh và năm mới vui quá, Hy vọng Tết ta thắng Trung Quốc cho niềm vui nhân đôi.

Năm nay thắng Mã, thắng Mã thì bình thường chứ cuối năm mà quất luôn thăng TQ mới sướng, tui cũng không phải là cái thằng yêu đất nước lắm nhưng mỗi tội cứ nghe thằng TQ là muốn nện cho nó vài phát

Mà quán ông anh khai trương ngày nào vậy e đang ở Tuy Hoà cũng gần, nếu được vào khai trương để uốn cafe miễn phí đây, mà mỗi tồi miễn phí ly cafe có 20k nhưng tiền ở lại 2 ngày thì phải mất tơi 2 chai thế mới khổ chứ, bác Hiếu có vào đây chơi với tui không

satan85

Well-Known Member

bác này hôm trước đòi cá độ trận VN-Sing mà thấy mất hình, làm em lỡ mất 1 năm cafe
VN năm nay vô địch rồi cần gì phải bàn, đá như bão ý thì thằng nào chịu được :-j

đá như bão ý thì thằng nào chịu được
cau này hay này bác hiếu già khu chuẩ=D>n không cần chỉnh luôn

satan85

Well-Known Member

Tuỏng VN ko có của gì vói Mã Lai.Trận truóc chẳng qua nó chán đá thôi chú vào chun kết ăn đuọc ML là hoi bị xuong đấy

chun kết ăn đuọc ML là hoi bị xuong . Câu này của bác Quang mục đích là Việt Nam vẫ thắng chứ gì, mà bác Quan vẫn muốn Việt Thắng nhưng có vẽ hơi nhác không tự tin lắm,Việt Nam Thắng chắc cú thằng cu luôn bác ơi :-O:-O

Mà cái avatar của bác nhìn khiêu gợi dã man

Bên trên