Buổi ra mắt chính thức Hội HDQuynhon

quan645

Ðề: Buổi ra mắt chính thức Hội HDQuynhon

không phải hội viên có được mời không nhỉ?

jackyla0828HD

Khách mời: BQT sẽ duyệt danh sách khách mời trong và ngoại Hội có chất, vì lần này ko phải như lần off đầu tiên làm tơ lơ mơ được. hehe

qhuyqn

Member

Thế em có được mời không bác? em tự thấy mình cũng có tí chất HD mừ...:D

Khách mời: BQT sẽ duyệt danh sách khách mời trong và ngoại Hội có chất, vì lần này ko phải như lần off đầu tiên làm tơ lơ mơ được. hehe

quan645

không biết mình có được mời không nhỉ?

jackyla0828HD

Hiện tại đang chuẩn bị danh sách để BQT duyệt, sẽ có tên các bác mà nhưng các bác chơi ngầm ko, biết đâu mà tìm nè.

qhuyqn

Member

"Tẩm ngẩm tầm ngầm đấm chết voi" đấy bác, các cụ đã nói từ ngày xưa cấm có sai bao giờ...:D .

Bác cứ yên tâm đi, em hay các bác khác tham gia bằng hình thức nào cũng vì sự phát triển của hd QN nhà ta thôi bác ạ...

Hiện tại đang chuẩn bị danh sách để BQT duyệt, sẽ có tên các bác mà nhưng các bác chơi ngầm ko, biết đâu mà tìm nè.

quan645

duyệt danh sách xong BQT cứ đưa lên box đảm bảo anh em ủng hộ hết minh cho buổi off.

jackyla0828HD

Thông cảm ko phải cái gì cũng đưa lên box hết bác ạ, danh sách thành viên thì sẽ post lên đầy đủ trên diễn đàn sau buổi off. Còn danh sách khách mời thì phải xin ý kiến của BQT cho post lên ko, vì trong những khách mời có 1 số khách ko muốn được nêu tên trong diễn đàn.

quan645

Thông cảm ko phải cái gì cũng đưa lên box hết bác ạ, danh sách thành viên thì sẽ post lên đầy đủ trên diễn đàn sau buổi off. Còn danh sách khách mời thì phải xin ý kiến của BQT cho post lên ko, vì trong những khách mời có 1 số khách ko muốn được nêu tên trong diễn đàn.
cái vụ này giống phim hành động quá, danh sách niên yết phải giữ bí mật...

hdamateur

Member

:-bd Chúc mừng hdquinhon sắp có buổi OFFLINE lần 2 thật hoành tráng =D>
Hoan nghênh các mem đã nhiệt tình góp sức tổ chức =D> =D> =D>

binhdinh1969

Chào các Bác!

Mình post lên Panel hội HD Quy Nhơn để các Bác góp ý, nếu các Bác đồng ý thì reply cho mình nhé.

Thúc Kỳ (Feeling)
hd quy nhon.jpg

Pano thấy được đó... anh em có ý kiến nào khác.

jackyla0828HD

Em có ý kiến về băng rôr, các bác tham khảo nhé:
1. Tiêu đề: Buổi ra mắt Hội HD Quynhon.
2. font chữ: như hình vẽ thì quy về 1 font cho đồng bộ.

binhdinh1969

Chào Các Bác!

Nếu các Bác không hợp lý chỗ nào thì cho ý kiến để mình đi in va treo trước Feeling 1, vì thời gian không còn dài (không thể làm PR cho buổi offline đến). Mong các Bác cho ý kiến gấp.

Cảm ơn

Thuc Kỳ (Feeling)

anbinhdo

Well-Known Member

Chào các Bác!

Mình post lên Panel hội HD Quy Nhơn để các Bác góp ý, nếu các Bác đồng ý thì reply cho mình nhé.

Thúc Kỳ (Feeling)
View attachment 10346

Em thấy mình thay đổi cả logo của diễn đàn HD Việt Nam đi thì không hay lắm ( tức là thay chữ Việt Nam thành Quy Nhơn đấy ). Vì mình vẫn là Hội trong Hội Diễn Đàn HD Việt Nam...có thể lấy dòng chữ nhỏ bên tít là Ok rồi. Vì logo của diễn Đàn cứ để như thế , mình mà thay đỏi nhiều quá, sau này ai cũng làm và thay đổi được thì logo của Diễn Đàn Việt Nam không còn được độc quyền nữa và ai cũng ăn cắp được bản quyền ....nếu nhìn vào họ đọc HD Quy Nhơn sao còn hàng dưới lại hdvietnam.com nữa. Té ra mình đi nhái lại :"> Vài lời góp ý , mong các Bác tránh ném đá em nhé.Nếu không được tiếp thu cũng qua góp ý tiếp...hi hi hi :-bd

Bạn có thể tham khảo các hình của Hội Quảng Ninh, Đà Nẵng, Hà Nội để tìm thêm nét riêng cho Hội mình

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên