Cabal khởi tranh Chiến Trường Sinh Tử

truongvoky123

Ðề: Cabal khởi tranh Chiến Trường Sinh Tử

Chơi đi, ae game này càng ngày càng ít. Ai còn ở lại được vui người đó :D

magead

NA thì về NA, ké vô chuyện VN làm zề? L-)

kỷninh

Down file full về ko vào đc game @@ .. Mở laucher --> start .. ko hiện client game .

magead

Down hết cả client + patch nhé

gamejx

Võ Lâm Hào Kiệt http://www.volamhaokiet.com/
Link Down http://www.mediafire.com/download/097n4b5vkircqfu/PathTestVLHK-Music.rar
Server Chính Chủ VerSion CTC Chuẩn VNG 99% Optest 19/10/2014, Bắt Đầu Đua Top Lúc 10h 25/10/2014 đến 22h 27/10/2014 Anh em giành ít time tham gia hành tẩu giang hồ cùng trải nghiệm game với những tính năng hoàn toàn mới mẻ đem lại cho người chơi 1 cảm giác thoải mái với đội ngũ ADM tâm huyết nhiệt tình vì game luôn phát triển dựa trên ý kiến người chơi.BQT Võ Lâm Hào Kiệt Thân Gởi Anh Em !

truongvoky123

Bác xem cho rõ lại thử, trên mạng có cả list lỗi cabal kìa ^:)^

magead

@@ cái này bác tự nghiên cứu đi =))

kỷninh

Thôi mấy bác rảnh vào Lol đánh với tôi vài trận cho vui ^:)^

kỷninh

Có ai biết cần bao nhiêu ngày để max lv ko? ;)

magead

Ở bên Na thì có thằng 8 ngày max lv :D

kỷninh

Vậy bác nào có hướng dẫn cày lv cơ bản không? :D

magead

Vậy bác nào có hướng dẫn cày lv cơ bản không? :D

Lvl 1 -> 28
Các bạn chịu khó đi làm quest, yêu cầu gì làm đó là khi xong quest sẽ up lv luôn nhé
Lvl 29 ->34
Bắt đầu từ đây khi làm xong Quest các bạn chỉ được tầm 85-90% exp mà thôi. Nên khi đi làm Quest của một lvl ta cố gắng đánh quái lên tầm 15% exp nhé, khi về trả Quest sẽ up luôn
Lvl 35 -> 44
Các bạn có thể tiếp tục thực hiện theo cách trên. Hoặc là cũng có thể đi vào map 35 train mấy con orc đầu map có thể up 37-38 (mất tầm một tiếng), xong làm Quest. Mình thấy cũng không nhanh hơn là vừa làm Quest vừa train là mấy, nhưng được cái đỡ phải chạy lên chạy xuống
Lvl 45 -> 54
Khi lên 45, nếu có pt tầm 2-3 người thì nên đi map 45 train bò trong đó sẽ khá nhanh ( có thể up 47-48), xong ra làm Quest . Nếu bạn solo thì mình nghĩ đi làm Quest kết hợp train ngoài cho nhanh, đi vô map 45 đánh mệt lắm.
Lvl 55 -> 64
Nếu vẫn có pt thì vô map 55 vừa train vừa kiếm đồ. Không pt thì vừa làm Quest vừa đi train ở mấy con Dark Blader cuối map
Lvl 65 -> 74
Nhận map 65 xong chui vô farm orc đầu map, farm 1 tiếng sẽ up 68-69. Xong ra làm Quest.
Lvl 75 -> 100
Kiếm pt 2-3 người hoặc solo cũng dc (hơi vất vả) vô map 75 train bò. Lên 80 về nhận Q thăng cấp xong vô train thẳng tới 100 rồi về làm hết tất cả Quest.
Lvl 101 -> 109
Làm xong hết Quest bạn vô map 85 train, kết hợp đi kiếm ring. Nếu hên thì bạn sẽ có dc ring trước lv 110, còn ko thì bạn vẫn có thể farm map này đến khi nào có ring thì thôi.
Lvl 110 -> 115
Đánh orc (solo) hoặc Dark Troll (pt) ở Lake Side
Lvl 116 -> 120
Lên bãi orge train ( ráng kiếm pt cho khoẻ)
Lvl 120 -> 13x
Lvl 120 có map miễn phí, lấy ngay cái IC1, pt tầm 2-3 người vào, vô bm2 giết boss 1-2 nhanh nhất có thể. Xong qua chỗ boss 3-4 thì bấm lung tung cho quái nó ra để train. Dọn dẹp hết dông đó xong dọn quái trước boss 5 luôn, xong quay về đầu map train tới trước boss 5 ( cứ thế lặp lại).
13x -> 140
Có thể tiếp tục vô ic1 train hay ra mutant train kiếm tiền cũng được.

truongvoky123

13x -> 140:
- 130>>135 vẫn tiếp tục train 120.
- 135: Nhờ pt hoặc nhờ người kill boss 1 rồi train 2 bãi quái đầu map (Ở cái maps bí đỏ này train đến 15x luôn cũng được)

magead

Các bạn có thể tham khảo cách của mình thêm cho sinh động
Sau khi tạo nhân vật bạn làm nhiệm vụ level 1 đến level 2.
- Từ level 2-14 Nhờ FA buf hp, defen, attack tìm đánh các boss (tạm gọi là quái vật đầu sỏ ở một vùng) để nhận, quần, áo, bao tay, nhẫn và dây chuyền, vừa đánh vừa train (tạm hiểu là luyện, học tập) level. Khi nhận đủ bộ đồ bạn có thể tìm đến vùng có quái hiện chữ màu đỏ gạch(không phải đỏ tươi) đánh train level đến level 14 (gom hai ba con train rất nhanh).
- Từ 14 bạn làm tất cả nhiệm vụ(NV) cho đến level 35, nhận máp(Dugon) coppy 35 từ nhiệm vụ và tiến hành vào map, chọn máp không bán được, máp bán được treo shop. Vào máp gom quái đánh từ boss 1 đến boss 3, chờ quái hồi sau 10 phút, đánh cho đến hết time(thời gian) bạn sẽ lên level 37-38. Trong lúc chờ quái hồi bạn có thể đi sâu vào trong máp đánh boss tìm đồ.
- Từ 37-38 bạn làm nhiệm vụ(NV) đến level 45, nhận máp coppy 45 từ nhiệm vụ sử dụng máp không bán được vào máp đánh đến boss 4, ở lại phòng boss 4 đánh mấy con bò sữa cho đến hết time bạn sẽ lên level 47-48.
- Từ 47-48 làm NV đến level 60 cần bộ đồ +5-+6 vũ khí tàm tạm vào chaos1 train 5 chaos bạn sẽ lên level 65 (cách đánh trong chaos sẽ hướng dẫn ở bài sau, skill boss cuối kiếm tiền và sp).
- Từ LV65 bàn làm NV đến level 75 nhận máp 75 từ nhiệm vụ vào máp train mấy con bò sữa, hết máp out ra làm tiếp nhiệm vụ 80 trong máp 75 bạn sẽ có level 84-85.
- Từ 84-85 bạn làm NV đến level 10x. Nếu hạn chế mua đồ và skill bạn còn dư khoảng 100m ALZ, đi chaos 1 tốt có thể được 20-30m trong đó.
Chúc vui!

Bên trên