Các bác chuẩn bị tinh thần nhập ngũ nhé

phitruong

Member
Ðề: Các bác chuẩn bị tinh thần nhập ngũ nhé

Những câu nói của bác Võ Văn Kiệt :
"Tổ quốc là của mình, dân tộc là của mình, quốc gia là của mình, Việt Nam là của mình, chứ không phải là của riêng của người cộng sản hay của bất cứ tôn giáo hay phe phái nào cả"

xitrum8x

Active Member

Các bác bình tĩnh nào, hạ hoả tý với pé này nhé (em mượn bên Vnphoto)

Đứa nào vào em .........bắn>:p>:p>:p

Chỉnh sửa lần cuối:

cuudulieu

Quá đúng quá đúng .............
Dại thế, chết cho quê hương để cho bè lũ xxx tồn tại à, chả có cái dại nào bằng. Chiến thắng trở về thì có vài cái huân chương danh dự, còn bè lũ xxx vẫn tiếp tục đục và khoét.

poly

Banned

Tin tổng động viên này em cũng đọc sáng nay , giờ em nghĩ nên đào tạo vài chục hoặc vài trăm ông Yết Kiêu 2011 cho mấy ổng bơi ra đục khoét tàu của chúng nó cho nó chìm bỏ mịa luôn , hôm qua cũng có một ông phát biểu với báo mạng rằng chỉ cần mỗi người dân VN hùn vô 30$ là có đủ dàn tên lữa chĩa ra biển bắn bỏ mịa nó rồi , mấy bác xem chuẩn bị 30 $ sẵn nhé

có phim ngắn cổ động về chuyện đào tạo đội thủy quân tên Yết Kiêu đây

[video=youtube;JITbqok9-N8]http://www.youtube.com/watch?v=JITbqok9-N8&feature=mfu_in_order&list=UL[/video]
YouTube - ‪SUPER 8 -- 48G CLIP - CHẠY có chắc không?"/"Just RUN! (Mất Dép Films)‬‏

jumpy

Well-Known Member

Tin tổng động viên này em cũng đọc sáng nay , giờ em nghĩ nên đào tạo vài chục hoặc vài trăm ông Yết Kiêu 2011 cho mấy ổng bơi ra đục khoét tàu của chúng nó cho nó chìm bỏ mịa luôn , hôm qua cũng có một ông phát biểu với báo mạng rằng chỉ cần mỗi người dân VN hùn vô 30$ là có đủ dàn tên lữa chĩa ra biển bắn bỏ mịa nó rồi , mấy bác xem chuẩn bị 30 $ sẵn nhé

Em cũng muốn làm Yết Kiêu 2011, sáng nay đọc xong tin chạy đi đăng ký ngay lớp tập bơi rùi:D. Phen này ông cho bọn TQ chúng mày đi gặp Diêm vương hết cả lũ.

vuphh70

Member

- Nhà đủ gạo cho 2 con và vợ rùi, lên đường thôi. :O)

HEEL

Em cũng muốn làm Yết Kiêu 2011, sáng nay đọc xong tin chạy đi đăng ký ngay lớp tập bơi rùi:D. Phen này ông cho bọn TQ chúng mày đi gặp Diêm vương hết cả lũ.

Avata có con chuồn chuồn đẹp thế.

hongquan2009

Well-Known Member

e thì ko tiếc 30$ nhưng sợ 30$ đấy ko phục vụ mục chính mà lại phục vụ những cá nhân đục khoét "xuất chúng".....

TR0JAN

Chiến tranh sẩy ra, chẳng biết sướng hay khổ. Cứ được chia lại "bài" là em thích :D
E cá là nhiều bác chắc cũng thích như em mặc dù "bài" em không đến nỗi xấu :D

p/s: Các bác đừng học bơi, oánh nhau ngoài biển chứ oánh nhau ở ao đâu :D
Nếu có time thì nên đi học ngoại ngữ :D

SÔNG NÚI NƯỚC NAM DÂN NAM Ở
RÀNH RÀNH ĐỊNH PHẬN TẠI SÁCH TRỜI
CỚ SAO LŨ GIẶC SANG XÂM PHẠM
CHÚNG BAY SẼ BỊ ĐÁNH TƠI BỜI

Chỉnh sửa lần cuối:

entehat

Mấy bác lên đường để bạn gái ở nhà em giữ dùm cho, yên tâm mà chiến đấu.

jumpy

Well-Known Member

Vậy thì ngày em đi học bơi, tối về trau dồi thêm ngoại ngữ vậy:D:D:D

lengockhanhi

Film critic

7- Công dân có trình độ nghiên cứu khoa học cao hoặc là nguồn để phát triển tài năng cho đất nước.

Nhi đọc cái này mà mắt cay và mờ đi.

Nhi nhớ 1 người thân trong nhà từng hi sinh ở chiến trường K khi đang học đại học dở dang...
Nhớ những đứa bạn thân ngày xưa thi rớt đại học
Thương lắm những đứa đàn em sắp bước vào kì thi tuyển sinh hè tới, hay đang ngồi trên ghế nhà trường.

Sắp tới áp lực học hành thi cử nặng thêm biết bao nhiêu, mà mạng người thì nhỏ bé, rất nhỏ bé...

xoehoa

Member

Không có đánh nhau đâu.Đừng có lo.Vả lại đánh nhau ở trên biển,phải là Hải quân được huấn luyện tinh nhuệ,mới đủ sức chiến đấu.Bây giờ chiến tranh công nghệ cao,phải phấn đấu có thật nhiều tàu ngầm,tàu chiến mới bảo vệ được chủ quyền,các bác có ra biển cũng chả giúp đc gì,thêm thiệt thân.Vì thế nên phấn đấu ở nhà,góp tiền giúp quân đội mua vũ khí xịn thì hay hơn.

tuhen1988

Member

em chưa có lấy vợ bác ơi...còn thèm mùi đời lắm

jumpy

Well-Known Member

Học ngoại ngữ rồi thi thôi bơi, bác chẳng logic gì sất :D
Bác định bơi sang Lào hay Thái Lan à :D

Bơi sang tàu TQ nghe chúng nó nói mà mình chả hiểu gì thì có phải phí công bơi ra tận tàu nó ko. Nên phải vừa học bơi vừa học ngoại ngữ đấy bác ạ.:D:D:D

bik1302

Active Member

chời chưa có vợ nữa ... haiz bùn thật

Bên trên