Các bác chuẩn bị tinh thần nhập ngũ nhé

thenhan74

Active Member
Ðề: Các bác chuẩn bị tinh thần nhập ngũ nhé

nhìn cái list được miễn nhập ngũ , cuối cùng thì dân đen đi đầu...........nhưng dù sao thì khi giặc đến thì cũng phải xung phong thôi, việc còn lại tính sau.....hy vọng là không chiến tranh, bởi chiến tranh thì sẽ mất mát, nhà nhà sẽ mất đi người thân, Thượng Đế sẽ cứu những sinh mạng vô tội không mất đi một cách oan uổng dù đó là người Việt hay TQ.

bigzer000

Thôi Anh em mình trẻ không xông pha già khốn nạn!:-q Đường ra trận mùa này đẹp lắm

Vô Danh Kiếm

Nếu có chiến tranh, em chẳng nhâp ngũ đâu, e ko chịu đc kỷ luật quân đội. E cố gắng tự mua lấy 1 khẩu súng rồi oánh lẻ theo kiểu du kích. Chết bỏ..:D

TamNhinSo.Net

Active Member

Nếu có chiến tranh, em chẳng nhâp ngũ đâu, e ko chịu đc kỷ luật quân đội. E cố gắng tự mua lấy 1 khẩu súng rồi oánh lẻ theo kiểu du kích. Chết bỏ..:D
Chỉ xảy ra xung đột ngoài biển thôi! bác oánh du kích kiểu giề? Mua tàu cá ra đánh bom cảm từ hả

Vô Danh Kiếm

Chỉ xảy ra xung đột ngoài biển thôi! bác oánh du kích kiểu giề? Mua tàu cá ra đánh bom cảm từ hả
Không e vẫn lên biên giới e đánh nhau với chúng nó trên đấy, để giải vậy ngoài biển. Binh pháp gọi là gì ấy nhỉ? e quên béng mất rùi

antilove13

Nếu sảy ra chiến tranh lớn thì sẽ sảy ra trên bộ, nó k triển khai nhiều hải quân đâu vì bên mình cũng chẳng có gì. Thằng Phi-lip-pin to mồm vậy nhưng chắc chắn nó không bị đụng tới. Lần này nếu đánh nó sẽ đánh vào Hà Nội đấy các bác. Quân nó đông, mình cũng chỉ bắn đến hết đạn thôi :(( tham nhũng thì đếch được ăn, đến lúc chết thì chắc chắn là dơ đầu chịu báng rồi!!!

thenhan74

Active Member

Không e vẫn lên biên giới e đánh nhau với chúng nó trên đấy, để giải vậy ngoài biển. Binh pháp gọi là gì ấy nhỉ? e quên béng mất rùi
bác này vui tính thật, theo mình nghỉ bác nên lấy nick là Doc Co Cau Bai thì hợp hơn ah :)

nguyenkim

Well-Known Member

Binh pháp gọi là "lấy nơi không cần và cho nơi địch cần" bác àh! Mà có cần cũng không được! Vì không có ai ở biên giới cho bác đánh du kích đâu!

thocon872007

Theo luật thì hình như ai có mác đảng là ở nhà, mà hình như ở nhà hết, chỉ có dân đen đi thì phải

Bên trên