Các bác vào đây chia vui với em :D

captainclaw

LeechPro
Cuối cùng em đã lên được HD-720 rồi các bác ơi.
Tham gia HDVN từ 25/11/09 đến nay được hai tháng.
Bắt đầu post bài từ được một tháng.
Quyết tâm theo con đường của
anh jimminam2000, mrkoyeu, gaubu...
Để đóng góp cho diễn đàn ngày một lớn mạnh thêm
Không chém gió, hay spam
Quyết tâm phấn đấu lên 1080p :D

<:p Chúc các bác, các anh chị em trong HDVN sức khỏe <:p
<:p Chúc cho HDVN ngày càng phát tiển và trường tồn <:p

HDVIETNAM HƠN CẢ SỰ ĐAM MÊ

V1nc3nt

Member
Ðề: Các bác vào đây chia vui với em :D

Bài này cho ngoại lệ Bác chém gió nhá,huân chương vì HD forum hạng 3,thêm mấy năm nữa cho lên hạng

kir

Member

Tính vào chia vui nhưng thống kê và lướt qua các bài bạn post. 80% là chém gió và spam. Hy vọng lên cấp rồi, sẽ có nhiều bài chất lượng hơn.

captainclaw

LeechPro

Bài này cho ngoại lệ Bác chém gió nhá,huân chương vì HD forum hạng 3,thêm mấy năm nữa cho lên hạng

Thanks bác Vincent, cho em huy chương! :D Thik bài hát dưới chữ ký của bác lắm đây! Nice day nhá bác!

Tính vào chia vui nhưng thống kê và lướt qua các bài bạn post. 80% là chém gió và spam. Hy vọng lên cấp rồi, sẽ có nhiều bài chất lượng hơn.

Oan cho em wá có 10% thui, chứ mấy cái kia là bài post và góp ý thui mừ :)

jimminam2000

muốn lên lon nhanh thì đi theo con đường của ông tieuthieugia đi bác :D

Chúc mừng pac captainclaw nhé,em cũng vừa mới lên 1080i sau hơn 4 tháng tham gia...

mrkoyeu

Active Member

cái này mà cũng vui dữ nhi ;))

V1nc3nt

Member

Kaka ngta mới 720 mà vui thế như bác Koyeu thì phải đãi nhà hàng 1 tuần mới đúng đấy chứ.

P/s: Bác captain ạ,nói và nghĩ được câu trong bài hát của chữ ký em thì đã rất đau và cũng xác định rồi đấy bác ợ,rộng lượng tha thứ cho mình cũng là cho người khác mà sống thôi

mrkoyeu

Active Member

Cứ spam khéo một chút là lên hết ;)

captainclaw

LeechPro

Kaka ngta mới 720 mà vui thế như bác Koyeu thì phải đãi nhà hàng 1 tuần mới đúng đấy chứ.

P/s: Bác captain ạ,nói và nghĩ được câu trong bài hát của chữ ký em thì đã rất đau và cũng xác định rồi đấy bác ợ,rộng lượng tha thứ cho mình cũng là cho người khác mà sống thôi

Tiếc wá bác mrkoyeu lên cấp cao nhất rùi, ko lên cấp bao nữa :D ko đc đãi bác đi nhà hàng chẹp chẹp tiếc wá :)

P/s V1nc3nt bác nói hoàn toàn đúng đấy. Đó là một cơn đau sau cuối. Dù j chuyện buồn uung4 sẽ qua thôi. Chúc bác luôn vui vẻ!

darklunar

Well-Known Member

Bac captain là bác nào của hum nay nhỉ? :-B

chimenfr

Member

vô đây chủ yếu là chia sẽ cảm xúc , kinh nghiệm với ae ở đây cho vui. Để ý cái level đó làm gì cho mệt bác ơi. Mình hoà đồng , vui vẻ là được rồi. Ba cái đó chỉ là hữu danh vô thực rồi cũng thành "cát bụi" mà thui hehhee

captainclaw

LeechPro

vô đây chủ yếu là chia sẽ cảm xúc , kinh nghiệm với ae ở đây cho vui. Để ý cái level đó làm gì cho mệt bác ơi. Mình hoà đồng , vui vẻ là được rồi. Ba cái đó chỉ là hữu danh vô thực rồi cũng thành "cát bụi" mà thui hehhee

Bác nói cũng có lý của bác, nhưng cái level để chứng nhận ng ấy đóng góp như thế nào cho diễn đàn. Chúng ta đến với nhau đều là do đam mê điện ảnh phải ko bác? :)

V1nc3nt

Member

Nói chứ cái thread này cũng được thêm vài bài theo kiểu khéo khéo của Bác không yêu ấy chứ :))

mrkoyeu

Active Member

Box này viết bài không được tính vào tổng số bài viết đâu. Các bác cứ spam thằng, không cần khéo léo làm gì cho nó mệt =))

Bên trên