Các bác vào đây chia vui với em :D

captainclaw

LeechPro
Ðề: Các bác vào đây chia vui với em :D

Nói chứ cái thread này cũng được thêm vài bài theo kiểu khéo khéo của Bác không yêu ấy chứ :))

Box này viết bài không được tính vào tổng số bài viết đâu. Các bác cứ spam thằng, không cần khéo léo làm gì cho nó mệt =))

Bác Mrkoyeu trả lời cho bác Vincent rồi đấy ^^
Chắc nhờ Mod close topic thui. Ko sì pam nữa nhá các pác :p
Cảm ơn các bác đã chia vui với em! Thân!

chimenfr

Member

Bác nói cũng có lý của bác, nhưng cái level để chứng nhận ng ấy đóng góp như thế nào cho diễn đàn. Chúng ta đến với nhau đều là do đam mê điện ảnh phải ko bác? :)

Hehe, rất good khi bác có tinh thần đóng góp cho cộng đồng. Nhưng cũng đừng quên ngoài cộng đồng ảo, chúng ta còn có cộng đồng thực ngoài đời sống

Mình để ý thấy 1 số bạn trẻ bây giờ ko biết ham hố ba cái level gì( ko biết có phải ko) trên Game online xong rồi gây ảnh hưởng trầm trọng đến cuộc sống của bản thân và gia đình nên mới góp ý vậy :-SS

captainclaw

LeechPro

Hehe, rất good khi bác có tinh thần đóng góp cho cộng đồng. Nhưng cũng đừng quên ngoài cộng đồng ảo, chúng ta còn có cộng đồng thực ngoài đời sống

Mình để ý thấy 1 số bạn trẻ bây giờ ko biết ham hố ba cái level gì( ko biết có phải ko) trên Game online xong rồi gây ảnh hưởng trầm trọng đến cuộc sống của bản thân và gia đình nên mới góp ý vậy :-SS

Đúng vậy chỉ là hữu danh vô thực mà thôi, em thấy cứ sống và làm việc theo pháp luật, làm giàu cho bản thân tức là làm giàu đất nước, vì nc VN thân yêu vì Hồ Chí Minh muôn năm!

jimminam2000

làm việc hoặc giải trí thì chỉ cần lý trí kiểm soát mọi hành động là ok
chỉ khi yêu thì mới buông thả cho con tim :D :D :D

Bên trên