Các địa chỉ ăn uống chơi bời HD Ngon Bổ Rẻ tại Đà nẵng

Tomykhoai

Active Member
Ðề: Các địa chỉ ăn uống chơi bời HD Ngon Bổ Rẻ tại Đà nẵng

Anh em chú ý đánh dấu NBR cho mọi người biết. Những quán nào đã đi thực địa thì đưa vào chứ nếu mình lấy trên mạng thì có mà đầy. Cái quan trọng là những địa điểm mình đã check rồi :)). Anh em cần nêu ra VD quán nhậu thì có rất nhiều nhưng quán A có đặc sản A, B có đặc sản B..., còn beer thì như nhau rồi chỉ khác nhau về không gian, Mồi thôi.
Mình làm thế thì mới đúng là HD :)) chứ.

Chỉnh sửa lần cuối:

anbinhdo

Well-Known Member

Em thấy ăn uống thì có nhiều các Bác đưa ra rồi nên bổ sung thêm vào nữa..tức là các địa điểm pinic ,du lịch tắm biển, dã ngoại v.v. để gọp vào đây luôn..và đổi Topic này : Các địa chỉ ăn uống chơi bời HD Ngon Bổ Rẻ tại Đà nẵng thành Các địa chỉ ăn uống , dã ngoại, pinic chơi bời HD Ngon Bổ Rẻ tại Đà nẵng cho nó hợp nhất !

p/s: cái này để khách tham quan ngoại Tỉnh khi vào có thể nhận thấy luôn nên khỏi mất cong trả lời thêm và cho nó đúng bài bản về DU LỊCH ĐÀ NẴNG

Tomykhoai

Active Member

Em thấy ăn uống thì có nhiều các Bác đưa ra rồi nên bổ sung thêm vào nữa..tức là các địa điểm pinic ,du lịch tắm biển, dã ngoại v.v. để gọp vào đây luôn..và đổi Topic này : Các địa chỉ ăn uống chơi bời HD Ngon Bổ Rẻ tại Đà nẵng thành Các địa chỉ ăn uống , dã ngoại, pinic chơi bời HD Ngon Bổ Rẻ tại Đà nẵng cho nó hợp nhất !

p/s: cái này để khách tham quan ngoại Tỉnh khi vào có thể nhận thấy luôn nên khỏi mất cong trả lời thêm và cho nó đúng bài bản về DU LỊCH ĐÀ NẴNG

em thì thế nào cũng được nhưng mà du khách đã đến Đà Nẵng là họ đã đi du lịch rồi mà cứ loanh quanh ở ĐN là vui nhất. Cái này là có tổng kết thực tế đàng hoàng nghe :)) Bao nhiêu đứa bạn em vào đây đi loanh quanh xong kết luật lại là em nói đúng hí hí. Mà để " Ăn uống - Chơi Bởi " nó mới Hot anh àh :))

Tomykhoai

Active Member

Em xin tiếp tục đưa ra vài địa chỉ Karaoke có những cái em đi rồi nhưng chỉ 1 lần đâm ra có thể không update lắm anh em nào mới đi thì vào bổ sung hộ em nhé :
Hiện tại nơi nào cũng có dịch vụ đi kèm hết. +18 là đi với bạn trai :)) unrate là cả trai cả gái đều được
Mẳt Biếc : Đường 2/9 +18 :)) Non NBR < phố nâu 1 chút
Phương Thy : Hàm nghi +18
Đại Thế Giới : Hàm Nghi unrate có dịch vụ các loại giá Bình thường :))
New life : Nguyễn văn Linh, Nguyễn Chí Thanh NBR
Khu vực : Hà Huy Tập gần nhà Bác Thành + Bác THiện 2 Bác cho ý kiến nhé.
Dân ca + Em và Tôi : Bác Phúc cafe Số cho ý kiến
Nói thật em vẫn chưa tìm được quán nào NBR cả.
Các Bác nào biết quán nào mà Dàn âm thanh hay, dịch vụ tốt, nhiệt tình, hết mình :)) em xung phong đi thực địa luôn.

kdq2010

Well-Known Member

Em xin tiếp tục đưa ra vài địa chỉ Karaoke có những cái em đi rồi nhưng chỉ 1 lần đâm ra có thể không update lắm anh em nào mới đi thì vào bổ sung hộ em nhé :
Hiện tại nơi nào cũng có dịch vụ đi kèm hết. +18 là đi với bạn trai :)) unrate là cả trai cả gái đều được
Các Bác nào biết quán nào mà Dàn âm thanh hay, dịch vụ tốt, nhiệt tình, hết mình :)) em xung phong đi thực địa luôn.

Cái này nhạy cảm phết anh ui
AE mình wa Số chém gió tí đi

kdq2010

Well-Known Member

Thì qua Số đi anh, cf tầm 30' rồi đi qua Cây Sứ coi như nào nữa

jianghaoHDVN

em xin công bố một chổ ăn chơi trác tán thỏa mái như con gà mái , phục vụ từ A--> Z , các loại hình giả trí , từ thể thao phim ảnh nhạc nhẽo , kể cả hàng không cho lưu hành anh em có thể tự do nude gì cũng được , bán thân ,toàn thân , chổ nầy không dành cho mem girl chơi bời , ở đây chỉ có mem girl phục vụ thôi , có thể chơi trong không gian riêng mởi người mổi room , hoặc ngoài trời có cỏ xanh , hồ bơi , các tiệc ngoài trời giá rẽ bất ngờ . đây như một khu phứt hợp vui chơi khép kín cho anh em
cuối cùng : địa chỉ k54/40 Lê Hữu TRác

ghê quá ...ghê quá...mấy dzụ chơi từ A đến Z ko tham gia..xin cảm ơn

mphuc

Member

Anh em trong phố hay ăn quán Bà Thôi đường Lê Đình Dương. Du khách thì Hùng Mập quán :)) Tiếp khách thì mình hay ăn ở Anh và Em khu Đảo Xanh :)) ở đấy hải sản tươi sống có nhiều con độc đáo lắm - Non NBR hí hí
Quán Bến Bờ đặc sản gà quê tương đối ngon rất dân dã địa chỉ bờ sông chân cầu Tuyên sơn :)) đúng NBR
Từ từ mình sẽ tiếp tục cập nhật

Xác nhận Bến Bờ = BNR. Gà ở đây không phải là tương đối ngon mà là NGON (hoặc đúng chuẩn): chọn gà chân đen, lông đen gì đấy ngay tại chuồng... Em cũng khoái quán này! Vote cho Bến Bờ 1 phát!

Dân Ca vs Em&Tôi = 10 điểm/8 điểm. Em&Tôi vẫn < Dân Ca 1 chút: giá cả ngang nhau và khá bình với thị trường Kara tại Đà Nẵng. Xác nhận: cả 2 đều có dàn Âm thanh rất GOOD cho việc Hát (nhưng không có Dê). Nếu các Bác khó tính bắt em đưa ra tiêu chí đánh giá thì em sẽ chịu khó mỗi ngày qua 1 vài lần rồi tổng hợp sau ạ! :)

pakse

2. Nhậu: Món Chim cu xanh- quán Cây Khế gần cầu Cẩm Lệ, nghe nói cực ngon.
Bữa sau đi ăn Cu thôi, ngon lắm:">:">:">:">:">:">:">

Tomykhoai

Active Member

Xác nhận Bến Bờ = BNR. Gà ở đây không phải là tương đối ngon mà là NGON (hoặc đúng chuẩn): chọn gà chân đen, lông đen gì đấy ngay tại chuồng... Em cũng khoái quán này! Vote cho Bến Bờ 1 phát!

Dân Ca vs Em&Tôi = 10 điểm/8 điểm. Em&Tôi vẫn < Dân Ca 1 chút: giá cả ngang nhau và khá bình với thị trường Kara tại Đà Nẵng. Xác nhận: cả 2 đều có dàn Âm thanh rất GOOD cho việc Hát (nhưng không có Dê). Nếu các Bác khó tính bắt em đưa ra tiêu chí đánh giá thì em sẽ chịu khó mỗi ngày qua 1 vài lần rồi tổng hợp sau ạ! :)

OK Thanks Bác Phúc
Đưa Bến Bờ + Dân ca lên danh sách.

ankhanhmai

Active Member

Chu choa ! bác Khoai đúng cao tay à nhe , mở topic có ý đồ hẳn hoi gúm ! thế này binh pháp gọi là '' mượn đường diệt Quắc '' ;))
P/S : tuyển cho mình cặp '' gà '' nhé ! =P~

Đọc topic của bác Tomykhoai em biết ngay ý chủ. he he thế mới gọi là :(|)

ankhanhmai

Active Member

Dân Ca vs Em&Tôi = 10 điểm/8 điểm. Em&Tôi vẫn < Dân Ca 1 chút: giá cả ngang nhau và khá bình với thị trường Kara tại Đà Nẵng. Xác nhận: cả 2 đều có dàn Âm thanh rất GOOD cho việc Hát (nhưng không có Dê). Nếu các Bác khó tính bắt em đưa ra tiêu chí đánh giá thì em sẽ chịu khó mỗi ngày qua 1 vài lần rồi tổng hợp sau ạ! :)[/QUOTE]

Món đỏ đỏ đậm đậm này bố trí bác nào ssang Bến Bờ dụ khỉ mấy Dê sang không khó đâu bác ơi =))

burnstop

Member

em đếm đi đếm lại các bác gói cũng gần hết cái Đà Nẵng rồi đấy, em thì chưa có dịp đi hết các chỗ này, chỉ được vài chỗ thôi, VD bến bờ...
bữa nào bu dây theo đàn anh để học hỏi chút xíu đi, mấy cái zụ, bóp lon bóp chai, bóp....đủ thứ hết, :p:p:p:p

anbinhdo

Well-Known Member

Mà em công nhận em chưa biết hết các điểm ăn uống như trên...đây là lúc ta phải đi thưởng thức cái dạ dày mình đã....đúng là có địa điểm rồi, lên xe là chiến thôi

trung_apple

Active Member

Mà em công nhận em chưa biết hết các điểm ăn uống như trên...đây là lúc ta phải đi thưởng thức cái dạ dày mình đã....đúng là có địa điểm rồi, lên xe là chiến thôi
bác bình muốn chiến hết chổ này thì bác nên về nhà làm đơn xin gấu mẹ tăng viện trợ nhá :D

anbinhdo

Well-Known Member

bác bình muốn chiến hết chổ này thì bác nên về nhà làm đơn xin gấu mẹ tăng viện trợ nhá :D

THật đấy chứ, nhiều quá..Các Bác nào có Tâm Hồn Ăn Uống thì vào đây khoái biết mấy ;))

trung_apple

Active Member

THật đấy chứ, nhiều quá..Các Bác nào có Tâm Hồn Ăn Uống thì vào đây khoái biết mấy ;))
em còn vài địa chỉ bán các món ốc , nhiều chuẩn loại , giá rẻ nhưng địa chỉ hơn khó tìm nên không dám đưa lên , trời mưa mà làm dĩa ốc với chai cay cay thì \:D/

Bên trên