Các thắc mắc khi download và giải nén A71 Bản bluray

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

panda2009vn

Active Member
Ðề: Các thắc mắc khi download và giải nén A71 Bản bluray

bác ledung ơi cho em xin link bản blu với thanks bác nhiều nhiều...i meo của em là [email protected] nhé

ak47

Member
Ðề: Re: Các thắc mắc khi download và giải nén A71 Bản bluray

Sau khi tải part 1 từ ryushare.com về, đã unrar thành công, nhưng phần âm thanh thì đáng buồn Dolby True HD 2.0. Lần đầu tiên thấy BD mới sản xuất có Audio 2 kênh!!!! Nhờ cao thủ nào convert sang 5.1 để mux vào thôi
Gốc đã là 2.0 thì vert sang 5.1 làm j ạ.

k0tuynh

Member

Cho mình hỏi là chỉ có Part 1 là re-upload lại thôi hả anh ledung123 hay là còn phần nào nữa không ? Bởi vì mình đã download hết tất cả 10 parts cách đây 2 ngày rồi ...Cám ơn anh ledung123 nhiều

arowanaking

Active Member

Cho mình hỏi là chỉ có Part 1 là re-upload lại thôi hả anh ledung123 hay là còn phần nào nữa không ? Bởi vì mình đã download hết tất cả 10 parts cách đây 2 ngày rồi ...Cám ơn anh ledung123 nhiều

Chỉ lấy part01 là xong.

Chỉnh sửa lần cuối:

vietkhanhhuy

Active Member
Ðề: Re: Các thắc mắc khi download và giải nén A71 Bản bluray

Sau khi tải part 1 từ ryushare.com về, đã unrar thành công, nhưng phần âm thanh thì đáng buồn Dolby True HD 2.0. Lần đầu tiên thấy BD mới sản xuất có Audio 2 kênh!!!! Nhờ cao thủ nào convert sang 5.1 để mux vào thôi

Sao part 1 lại chỉ có 1.33GB...? thường phải 5GB chứ. nếu down về dung lượng cả đĩa giảm à? Cao thủ chỉ giúp.

tinkhang

Well-Known Member
mình đề nghị bác nào đã down ok part1 và xả nén thanh công thì giữ lại reup lên fshare hoặc link phổ biến khác.mọi vấn đề tìm link hay thành công muốn share chỉ post ở topic này cho ae tiện theo dõi,sorry ledung123 nha!thanks cả nhà

khong_khiem

Active Member

em tải Part 1 vè giải nén thành công tuy nhiên:KHông có menu, Âm Thanh là True HD(Tuyệt); KHÔNG Chạy dc bằng TotalMedia Theatre 3 (đía 70 chạy tốt); Play băng media class không next dc...........các bác có cách nào khắc phục đc k, Âm thanh TrueHD hay lắm,hình thì khỏi phải nói rùi.......

ledung123

Về Hưu

@ all : Mình đã reupload part 01 . Các bạn chỉ cần tải part 01 trong folder . Đã unrar thành công với part 01 này . Sorry mọi người vì sự chậm trễ này vì hôm qua dự 2 cái tất niên :)

nicolasphuong

Well-Known Member

thanks bác ledung,em đã nhận được links.đang dow nốt past1.hì hì.chúc bác mạnh khỏe

tinkhang

Well-Known Member
thanks ledung,phải cái folder cũ mà hôm bữa bạn cho link phải kg?hay là bác post link mới

nokian9x

Well-Known Member

Oke, tks bác ledung nhé sẽ kéo và tối về nhà giải nén.

minhjp

Well-Known Member

@ all : Mình đã reupload part 01 . Các bạn chỉ cần tải part 01 trong folder . Đã unrar thành công với part 01 này . Sorry mọi người vì sự chậm trễ này vì hôm qua dự 2 cái tất niên :)

Thanks anh nhiều .
Đã nhận được tin ah

khong_khiem

Active Member

chuẩn rù các bác: TotalMedia Theatre 3 em update lên totalmediatheatre_3.0.1.120_3.0.1.195_update_all ....chạy phe phé next track ầm ầm,khong có menu

kinhquoc1984

Cho mình xin link nhé. Thank bạn.

khong_khiem

Active Member

Cám ơn các bác, cám ơn bác ledung123.thanks rất nhiều........

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên