Cách ký tên phản đối K+ kiến nghị lên Thủ tướng

hung_vu242000

Ðề: Cách ký tên phản đối K+ kiến nghị lên Thủ tướng

Cho bạn chú vào diễn đàn này xem, mục Truyền hình HDTV. Một thời gian sau nó suy nghĩ lại ngay mà :))

Thằng bạn em nó gọi điện hỏi em mày có xem El Clasico không, em bảo nhà tao làm gì có mà xem, em bảo tao chỉ xem Sopcast thôi, nó dài mồm ra, giở cái giọng hách dịch ra " Ô thế là phải xem máy tính à, khổ nhỉ, chen chúc nhau load làm sao, người ta xem xong đi ngủ rồi mình vẫn lọ mọ xem phút cuối...=))..." em chỉ muốn nhảy ra mà đấm vào mồm nó. Nó cậy nó mới lắp K+.

Thằng buôn K+ đểu thì những thằng dùng K+ đều đểu và bựa như nhau, và em có cảm giác thế. Nó cũng đã nhiều lần hỏi đểu em vào Chủ Nhật, mày có xem bóng ko hix. Nó biết thừa là mình nhà nó có K+.

thằng dùng k+ và thằng K+ là những kẻ trọc phú như nhau!

Mà cũng đáng phẫn nộ thật, dân đóng thuế, nuôi cho nó lớn mạnh, có tiếng tăm, chỗ đứng trên tầm quốc tế, rồi bây giờ nó quay lại chà đạp, hút máu dân

Trả tiền để xem truyền hình cáp, chất lượng tốt hơn, nhiều kênh hơn, đó là hợp lý, nhưng trả tiền để xem truyền hình cáp, ko có nghĩa là bắt người ta xem luôn quảng cáo. Đài đã nhận tiền quảng cáo từ phía khách hàng, lại còn bắt dân trả tiền tín hiệu....vậy là : đã phát tín hiệu để thu tiền quảng cáo, còn thu luôn tiền xem tín hiệu quảng cáo

Bây giờ tách bóng đá, sau nay được nước làm tới, tách luôn ca nhạc, phim...

thaiha248

Banned

MyTV Chuẩn bị Trình Chiếu Giải Copy Italia bằng Công Nghệ HD, Giải đấu có sự hội tụ của nhiều Ông Lớn Seria A.

Khán giả chuẩn bị được giải khát, khi không được xem Bóng Đá Ý bao lâu nay, vì sự độc quyền ngu dốt của K+.

Ai dùng MyTV đều thấy rõ Quảng Cáo trên màn Hình Menu EPG, hoặc tìm hiểu tại Website :
http://mytv.com.vn

Chỉnh sửa lần cuối:

hung_vu242000

Mà cũng đáng phẫn nộ thật, dân đóng thuế, nuôi cho nó lớn mạnh, có tiếng tăm, chỗ đứng trên tầm quốc tế, rồi bây giờ nó quay lại chà đạp, hút máu dân

VTV cùng lắm chỉ có tầm ở Việt Nam chứ làm léo gì có tầm quốc tế, tầm quốc tế mà tin thế giới phải đi chôm của CNN, Itar tass, CCTV... Còn tin thể thao quốc tế thì chôm của thằng ESPN. Ra nước ngoài nói VTV là đài truyền hình có tầm cỡ quốc tế, bọn tư bản mọi rợ chúng nó cười thối mũi.

VTV cùng lắm chỉ có tầm ở Việt Nam chứ làm léo gì có tầm quốc tế, tầm quốc tế mà tin thế giới phải đi chôm của CNN, Itar tass, CCTV... Còn tin thể thao quốc tế thì chôm của thằng ESPN. Ra nước ngoài nói VTV là đài truyền hình có tầm cỡ quốc tế, bọn tư bản mọi rợ chúng nó cười thối mũi.

Hey da, ý tớ là mấy thằng nước ngoài cũng biết nó là ai, vì buôn bán kinh doanh với nước ngoài mà, mua tín hiệu của nước ngoài mà...Dùng từ chưa được chính xác lắm, nhưng ý tớ là vậy

lopdia

đủ má, sang năm lại có thêm thằng H+, n+...rùi H-, N- nữa thì hòa

Chú vừa dài vừa to ko biết có phải fan thể công ko nhưng có vẻ ghét T&T, bọn viettel nó phá tan Thể công đó, chú đi mà tẩy chay đi, còn a e trên này tẩy chay Kú*+t, thương thay cho đám cứ tưởng nhiều đô sành điệu, chắc gì đã bằng mấy a e tẩy chay kút

Ông có hâm không thế. Mồm thì nói "không biết" mà phán cứ như đúng rồi. Ae đang chém gió cho vui thì lại có thằng điên chen vào.

ahatuananh

Well-Known Member

Các Fan" gởi thư thời điểm này thì ko ổn rồi, các Bác ấy bây giờ đang lo ĐH Đảng tổ chức vào trung tuần tháng 1/2011, thì lấy đâu ra time mà xử lý vụ này...
p/s: lâu lắm ko xem supersunday cũng quen :))...he he .bye bye K++++++++++

Tin tức thì bây giờ mua bản quyền hết rồi toàn mua của Reuter thì phải, nào dám lấy của CNN, BBC. Nó kiện cho vỡ mặt. VTV đúng là tuổi gì so với thế giới. Kiểu dạng hổ báo ở thôn xóm thôi

anhduy010

Thằng bạn em nó gọi điện hỏi em mày có xem El Clasico không, em bảo nhà tao làm gì có mà xem, em bảo tao chỉ xem Sopcast thôi, nó dài mồm ra, giở cái giọng hách dịch ra " Ô thế là phải xem máy tính à, khổ nhỉ, chen chúc nhau load làm sao, người ta xem xong đi ngủ rồi mình vẫn lọ mọ xem phút cuối...=))..." em chỉ muốn nhảy ra mà đấm vào mồm nó. Nó cậy nó mới lắp K+.

Em tưởng mỗi ngoại hạng Anh , hóa ra nó chơi tất à :-? . Em là SV học xa nhà nên chỉ xem qua mạng , trận nao hay mới lọ mọ ra quán nên ko rõ =((

Các Fan" gởi thư thời điểm này thì ko ổn rồi, các Bác ấy bây giờ đang lo ĐH Đảng tổ chức vào trung tuần tháng 1/2011, thì lấy đâu ra time mà xử lý vụ này...
p/s: lâu lắm ko xem supersunday cũng quen :))...he he .bye bye K++++++++++

Bác lại nhầm, tranh thủ trước ĐH Đảng thì càng nên kiến nghị. Chứ sau Đh Đảng, phe phái xác định rồi có mà dám kiện. [-O<

tuanzs

Member

Đã ký B-)

DUYỆT

Trước mắt xem tuyển VN ở AFF và EPL Sunday đã,chuyện thiên hạ tính sau,mà thiên hạ phản ứng ra sao và QH quyết định ra sao thì mình vẫn được xem bóng bánh.

MrMilan

Banned

Khổ thật, muốn thỏa mãn cái sự sung sướng mà cũng ko xong.
Thôi hô hào cho nó bằng anh bằng em, ko thì lại bảo là phản quốc, hay sỉ nhục người nghèo.
Ký rồi nhá

Em cũng ký một cái cho mọi người khỏi nhắc.

thaiha248

Banned

Thực ra thì các bác đã và đang dùng K+ ký cũng đc, dù sao các bác có ký thì bác vẫn đc xem bóng Chủ Nhật đấy chứ, có ai cắt đâu.

Việc Ký này chỉ thể hiện tính phản đối độc quyền thôi, và cũng thể hiện các bác không phải người ích kỉ, và muốn chia sẻ bóng bánh cho anh chị em bạn bè. Trong họ hàng ruột thịt nhà bạn mình tin chắc rằng không phải 100% mọi người dùng K+, nên mình sẽ đấu tranh cho họ, phải không nào. Vì Bạn bè và anh chị em ruột thịt nhà Mình.

Mọi người cùng xem, người Việt Nam là vậy, lá lành đùm lá rách, lá rách ít đùm là rách nhiều, câu châm ngôn này chả có từ thời xa xưa rồi sao. Tất cả chúng ta đều được dùng.
Chúng ta phải đoàn kết lại chứ. Khi mà chả có ai thiệt trong việc Phản đối này.

Chỉnh sửa lần cuối:

khuatquangthin

Khổ thật, muốn thỏa mãn cái sự sung sướng mà cũng ko xong.
Thôi hô hào cho nó bằng anh bằng em, ko thì lại bảo là phản quốc, hay sỉ nhục người nghèo.
Ký rồi nhá
Cám ơn bác, Mình cũng vừa ký một chữ. Ký để cho K+ Ung thư thối tha, hút máu người này biết. Người Việt Nam chúng ta

hung_vu242000

Thật lạ lùng!!!

Mới 10h sáng nay mới có 299 chữ ký

Đến giờ đã lên được 1980 chữ ký.

Cố lên nào các bác. Diễn đàn nào cũng ký hết, không lẽ HDvietnam.com lại thua sao :D

Bên trên