Cách ký tên phản đối K+ kiến nghị lên Thủ tướng

thaiha248

Banned
Ðề: Cách ký tên phản đối K+ kiến nghị lên Thủ tướng

Tích cực Send All List Yahoo thì chả mấy chốc lên triệu....:))....

zenphan

Member

Các Bạn Ở Ko Wa . Người Ta Là Tập Đoàn Tiền Nó Cả Núi . CT lấy gì phản đối ... Một năm nó đóng thế nhà nước bao nhieu bạn bit ko . Ct phai ghi nhớ :
Ko có gì có khó chỉ sợ tiền ko nhiều thoi nhé ... Để dành tg làm chuyện có ích đi bạn nhé

achilefu

Đến Đại tướng Võ NGuyên Giáp uy danh bốn bể còn không được tiếp thu ý kiến nữa là.

Vì ở VN nên mới có chuyện thế đấy bác ạ. Chúng ta cứ kí nhiệt tình vào, ngay cả em Điêu đang dùng Ca Cộng vẫn kí đó. Send All List Yahoo nào!!!!!

MrMilan

Banned

Thật lạ lùng!!!

Mới 10h sáng nay mới có 299 chữ ký

Đến giờ đã lên được 1980 chữ ký.

Cố lên nào các bác. Diễn đàn nào cũng ký hết, không lẽ HDvietnam.com lại thua sao :D

Có mùi gian lận chăng

hung_vu242000

Có mùi gian lận chăng

Mùi gian lận gì, theo tớ như thế còn quá ít.

Cũng thông cảm cho bác chủ tịch hội CĐV VN. Lần đầu tiên vận động chữ ký phản đối, lại già cả không biết sử dụng internet. Mấy bác ủng hộ khác (kiểu như Mạnh béo) thì chỉ quen ngồi xổm trên SVĐ hò hét chứ cũng mù tịt về internet. Đơn gửi bác Thủ viết ngày 2/12, mà đến ngày 9/12 mấy bác í mới lọ mọ đưa lên website cho thiên hạ ký (mà lại còn deck biết tuyên truyền cho mọi người biết nữa chứ).

Theo kế họach ban đầu của mấy bác là tại cổng sân Mỹ Đình vào các trận bán kết và chung kết (nếu có) AFF cup, sẽ mời mọi người ký phản đối. Các thành viên của hội CĐV các tỉnh cũng sẽ ký sống vào giấy và gửi ra cho các bác. Nhưng như thế thì không đủ nên phải nhờ đến sự trợ giúp của cộng đồng mạng :D

Ồ, chỉ sau một đêm, con số đã lên được 2.372 chữ ký rồi. Cho mày chết nha Lết :)) :)) :))

MrMilan

Banned

Mùi gian lận gì, theo tớ như thế còn quá ít.

Cũng thông cảm cho bác chủ tịch hội CĐV VN. Lần đầu tiên vận động chữ ký phản đối, lại già cả không biết sử dụng internet. Mấy bác ủng hộ khác (kiểu như Mạnh béo) thì chỉ quen ngồi xổm trên SVĐ hò hét chứ cũng mù tịt về internet. Đơn gửi bác Thủ viết ngày 2/12, mà đến ngày 9/12 mấy bác í mới lọ mọ đưa lên website cho thiên hạ ký (mà lại còn deck biết tuyên truyền cho mọi người biết nữa chứ).

Theo kế họach ban đầu của mấy bác là tại cổng sân Mỹ Đình vào các trận bán kết và chung kết (nếu có) AFF cup, sẽ mời mọi người ký phản đối. Các thành viên của hội CĐV các tỉnh cũng sẽ ký sống vào giấy và gửi ra cho các bác. Nhưng như thế thì không đủ nên phải nhờ đến sự trợ giúp của cộng đồng mạng :D

Ồ, chỉ sau một đêm, con số đã lên được 2.372 chữ ký rồi. Cho mày chết nha Lết :)) :)) :))

Trung bình 1 ngày 2000 vậy để đạt được 1tr chữ ký thì cần tới 500 ngày.
Cũng lâu quá, rồi từ lúc đạt được đến lúc trình lên thủ tướng, chờ duyệt, chờ xét.
Thôi xác định mất đứt 1 hay 2 mùa giải nhé

smilegirl

Active Member

Các Bạn Ở Ko Wa . Người Ta Là Tập Đoàn Tiền Nó Cả Núi . CT lấy gì phản đối ... Một năm nó đóng thế nhà nước bao nhieu bạn bit ko . Ct phai ghi nhớ :
Ko có gì có khó chỉ sợ tiền ko nhiều thoi nhé ... Để dành tg làm chuyện có ích đi bạn nhé

Nếu bác không thích ký tên thì cũng chẳng ai trách bác, đây là thread để các thành viên tham gia chống lại các hiện tượng tiêu cực của xã hội. Hôm nay là K+, biết đâu một ngày nào đó sẽ có B+; C+... tất cả những liên minh ma quỷ ấy sẽ móc túi chúng ta và tước mất quyền được thụ hưởng của chúng ta mà trong đó có tiền "đóng thế" của gia đình bác đó!

hung_vu242000

Trung bình 1 ngày 2000 vậy để đạt được 1tr chữ ký thì cần tới 500 ngày.
Cũng lâu quá, rồi từ lúc đạt được đến lúc trình lên thủ tướng, chờ duyệt, chờ xét.
Thôi xác định mất đứt 1 hay 2 mùa giải nhé

Làm gì mà lâu thế hở bác. Bác không tin cứ xem đến sáng mai xem lên bao nhiêu thì biết, em đoán tầm 8k. Còn một lượng lớn ký ủng hộ ở ngoài nữa mà. Đâu phải hoàn toàn ký trên mạng đâu. Con số đưa ra chỉ là số trên mạng.

MyTV Chuẩn bị Trình Chiếu Giải Copy Italia bằng Công Nghệ HD, Giải đấu có sự hội tụ của nhiều Ông Lớn Seria A.

Khán giả chuẩn bị được giải khát, khi không được xem Bóng Đá Ý bao lâu nay, vì sự độc quyền ngu dốt của K+.

Ai dùng MyTV đều thấy rõ Quảng Cáo trên màn Hình Menu EPG, hoặc tìm hiểu tại Website :
http://mytv.com.vn

Bác quảng cáo cho Mytv nhà bác ra rả suốt ngày. Nản. B-)

Thực ra thì các bác đã và đang dùng K+ ký cũng đc, dù sao các bác có ký thì bác vẫn đc xem bóng Chủ Nhật đấy chứ, có ai cắt đâu.

Việc Ký này chỉ thể hiện tính phản đối độc quyền thôi, và cũng thể hiện các bác không phải người ích kỉ, và muốn chia sẻ bóng bánh cho anh chị em bạn bè. Trong họ hàng ruột thịt nhà bạn mình tin chắc rằng không phải 100% mọi người dùng K+, nên mình sẽ đấu tranh cho họ, phải không nào. Vì Bạn bè và anh chị em ruột thịt nhà Mình.

Mọi người cùng xem, người Việt Nam là vậy, lá lành đùm lá rách, lá rách ít đùm là rách nhiều, câu châm ngôn này chả có từ thời xa xưa rồi sao. Tất cả chúng ta đều được dùng.
Chúng ta phải đoàn kết lại chứ. Khi mà chả có ai thiệt trong việc Phản đối này.
Vì bạn bè, anh em mình và vì... cả MyTV nữa chứ ;))

sonca247

Đã ký
Nguyễn Sơn.

hung_vu242000

Chỉ sợ nó deck "đóng thế" cho Nhà nước, mà thời gian sau than lỗ, rồi Canal+ mua mợ nó cái liên doanh đó luôn. Giống Coca-Cola đó. Rồi nó thâu tóm toàn bộ hạ tầng truyền hình KTS mặt đất của VTV (mà cái hạ tầng đó là do Nhà nước - tức tiền "đóng thế" của nhân dân đấy). Chưa kể là VTV, vì lợi ích nhóm nào đó, cho nó quyền sử dụng TP mà VTV được thuê với giá bèo trên Vinasat 1. Mà cái Vinasat ấy cũng hình thành từ tiền "đóng thế" của người dân.

Mở miệng ra là tiền thuế của dân,em chỉ biết rằng để có cái vinasat1 này thì VN phải đi vay tiền đấy,cái thứ 2 đang làm cũng vậy,không có đồng tiền thuế nào trong 2 cái vệ tinh này đâu.

quaxoai89

Active Member

Mở miệng ra là tiền thuế của dân,em chỉ biết rằng để có cái vinasat1 này thì VN phải đi vay tiền đấy,cái thứ 2 đang làm cũng vậy,không có đồng tiền thuế nào trong 2 cái vệ tinh này đâu.
nói thế mà nghe được,chính phủ giao cho thằng vnpt làm chủ đầu tư các nguồn kinh phí thằng này vay sau nhà nước trả chứ ai,tiền nhà nước ko do dân đóng thuế thì đi cướp được chắc

MrMilan

Banned

Cứ có chủ đề hót về K+ là thấy chim lợn vào phản bác, bình thường chả thấy đâu

thaiha248

Banned

Vinasat 2 là của VNPT, có đi vay của ai đi chăng nữa thì cũng phải trả, làm sao mà ăn không đc, đằng nào cũng phải kiếm lại để trả, chứ ko như Vinashin thì có mà đi tù mọt gông....:))...

quachcomoi

Chưa gặp người nào ngu như "chim lợn".

Có vay tức có trả,đừng nghĩ làm gì cũng từ tiền thuế mà ra.

Bên trên